Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
lúc nãy mất bình tĩnh quá bay mẹ 170 $ luk đầu đánh choi 3 mã 2 mã 3 1 mã 4 $ sau dep 100 dep them 60 ........@@ bị ma nhập

- - - Updated - - -

đã cố tình để rút hết k để ngày khác chơi mấy giải yêu thích ......... mà nản kinh

Nói chung là k ăn dc cái. Ngày xác định đánh vài trận rồi nghỉ. Chứ đánh dàn nhiều quá thì cuối cùng cũng thua hoặc hòa là cao :)

@@ *** các bác luyện dc như mình thì k bao giờ thua.... đang tu luyện thành thánh *** đây :D

Khi nào thành thánh thông báo cho anh em biết với bác

South Korea v Uzbekistan

Cược Chấp Trong Trận(0:0)
South Korea-1@ 1.26
Số Tiền:177,000.00
Thắng:223,020.00

Theo bác

vào sau sao ko chọn kèo -0.75 mà chơi. theo tớ kèo 1 thì 1 là hòa, 2 là thua, 3 là thắng:))

khi kèo 61-75 nó ghi bàn mình đã nghi ngờ có gì k ổn? nhưng do bảo thủ với lối suy nghĩ lúc đầu và k có thông tin trên sân nên thua
@@ sao lại k ăn dc cái....... hnay coi như đen con những hôm khác vẫn win.... mà hơn nữ chưa hêt ngày hnay mình k thể thua dc ....... giờ đi giải lao gì đó chứ hơi mất bình tĩnh tối vào đánh sẽ lấy lại .........

Bác nào cho thằng Hàn Quốc ghi 1 bàn đi, bao nhiêu vốn liếng đập vào bác ấy hết rồi, cả roadbet, pob, 188 đều đập vào anh ấy H1 :(

Soccer 1st Over/Under
Korea Republic No.of Corners-VS-Uzbekistan No.of Corners
OVER
3.50 [0-0] @ 1.130 100
ID:4707375390 Running

- - - Updated - - -

khi kèo 61-75 nó ghi bàn mình đã nghi ngờ có gì k ổn? nhưng do bảo thủ với lối suy nghĩ lúc đầu và k có thông tin trên sân nên thua
@@ sao lại k ăn dc cái....... hnay coi như đen con những hôm khác vẫn win.... mà hơn nữ chưa hêt ngày hnay mình k thể thua dc ....... giờ đi giải lao gì đó chứ hơi mất bình tĩnh tối vào đánh sẽ lấy lại .........

bác nói hơi bị nhiều quá rồi đó. thua là thua, thắng là thắng

lúc trước bỏ *** đơn giản là win nhiều rồi cứ thế ỉ vào nó k ra ngoài k tiếp xúc....... nhưng gặp dc 1 người con gái..... từ đó quyết bỏ ***..... đi kiếm việc làm........ cưa đổ nàng...........
nhưng đời đâu như mơ nhà mình bố mình cũng cờ bạc đề đóm nợ nần bán đất bán nhà....... nên cưa k đổ thi đừng hỏi tại sao......... buồn quá tớ ốm liệt dường mấy tuần....... giờ mới khỏi và quay lại với ***

vào sau sao ko chọn kèo -0.75 mà chơi. theo tớ kèo 1 thì 1 là hòa, 2 là thua, 3 là thắng:))

em đã theo là theo đến cùng bác ạ :D
đã chọn mặt gửi vàng thì ko có lăn tăn :)
hix theo chậm quá, bác sắp ăn kèo góc rồi kìa :D

Yeah 1 bàn cho đội Hàn Xẻng

Home United FC v Woodlands Wellington - 1st Half Under/Over 0.5 Goals LiveX

Under (0.5) @ 19/20

Home United FC v Woodlands Wellington - Match Under/Over 2.5 Goals LiveX

Under (2.5) @ 7/10

chơi tạm bên wiliam vậy

South Korea v Uzbekistan

Cược Chấp Trong Trận(1:0)
South Korea-0.5@ 2.14
Số Tiền:
Thắng: