Tutorial Chiến appcasher

ông anh này nói chuẩn
hắn ta trẻ trâu mà cứ tưởng mình là nhân tài
kiếm vài $ lẻ mà cố làm chuyện tỏ vẻ thách thức ng khác
không có thời gian làm mà có thời gian support rất nhiệt tình
bọc lộ rất rõ cái bản chất trẻ trâu
ko sp nhiệt tình chẳng lẻ $ ngta bỏ ra là giấy à, c ns hay nhỉ

biết éo j mà gọi là nát, chơi ngu nó éo pay thì kêu nát vkl

Em ơi tuổi còn ít đừng có hỗn. Trong forum còn 1 đống người đáng tuổi chú bác của em đấy.
Nồi cơm của mọi người bị em đá cho bung bét rồi.

Last edited:
van choi bt ma
cảm ơn bạn, mình thì không chiến trên androi, bạn mình chiến trên ios thì thấy có về $ nhưng chắc ăn cứ 1 socks 1 mail, nếu 1sock được nhiều mail thì ngon. Mà chiến trên bs hình như chậm hơn điện thoại vì không tải app có sẵn từ pc sang được, sao bạn không dùng điện thoại chơi cho nhanh vì điện thoại androi mình nghe nói là có thể change được serial, ime...

máy thanh app android ơi sao mình thấy thành nào cũng tự cao tự đại hết vậy. làm app, bluestacks thì xài bản root của người ta. kinh nghiệm thì cũng đi học hỏi của người ta mà mở miệng ra là làm như ta đây hay làm vậy đó.

@, bên ios app ngon nhất mới bị tèo, tp ios giờ đang chém gió, nhảy sang bên này học hỏi chút mà thấy các cao thủ androi vùi dập nhân tài không thương tiếc.
Các cao thủ androi cho mình hỏi chút với: freemyapps, appcasher quản lí acc theo thông số nào của máy vậy, điện thoại androi có thể fack được nhưng thông số nào vậy.

@, bên ios app ngon nhất mới bị tèo, tp ios giờ đang chém gió, nhảy sang bên này học hỏi chút mà thấy các cao thủ androi vùi dập nhân tài không thương tiếc.
Các cao thủ androi cho mình hỏi chút với: freemyapps, appcasher quản lí acc theo thông số nào của máy vậy, điện thoại androi có thể fack được nhưng thông số nào vậy.
c pm riêng chứ hỏi nv chẳng ai share đâu

máy thanh app android ơi sao mình thấy thành nào cũng tự cao tự đại hết vậy. làm app, bluestacks thì xài bản root của người ta. kinh nghiệm thì cũng đi học hỏi của người ta mà mở miệng ra là làm như ta đây hay làm vậy đó.
bạn ấy bảo công sức của bạn ấy bỏ ra kìa ;)

c pm riêng chứ hỏi nv chẳng ai share đâu
mình hỏi chơi thôi chứ chưa có ý định chiến androi, với lại share cách fack mới cần dấu thôi.
ma bên ios thấy cậu minh-nq bảo mới chiên bs thấy cũng về $ không biết có phải cậu bảo không vậy.

mình hỏi chơi thôi chứ chưa có ý định chiến androi, với lại share cách fack mới cần dấu thôi.
ma bên ios thấy cậu minh-nq bảo mới chiên bs thấy cũng về $ không biết có phải cậu bảo không vậy.
Về mỗi phát đầu bác ạ, chiến mãi chẳng đủ min, mấy con to point thì ko lead. Nó ra app theo giờ nữa hay sao ý. 3 hôm nữa ko chơi dc e lại quay về với ios thân yêu.

Về mỗi phát đầu bác ạ, chiến mãi chẳng đủ min, mấy con to point thì ko lead. Nó ra app theo giờ nữa hay sao ý. 3 hôm nữa ko chơi dc e lại quay về với ios thân yêu.
ko chào đón cậu nữa đâu kkk

Em ơi tuổi còn ít đừng có hỗn. Trong forum còn 1 đống người đáng tuổi chú bác của em đấy.
Nồi cơm của mọi người bị em đá cho bung bét rồi.
chuẩn bác...từ nay chắc ko còn pro nào dám share!!! share là nát thà ở ác còn hơn...

Mà có phải cậu dùng tool của chủ thớt không, dùng trên máy ảo không thể nhanh bằng máy thật đâu, cậu quay về chiến ios như hôm trước mình nói đấy, thừa min pay luôn, mỗi socks chỉ dùng cho 1 mail thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week