Tutorial Chiến appcasher

Cách xử xử của bạn cho thấy GIÁ TRỊ con người của bạn... nhiều bạn bảo chủ thớt buồn cưới chứ mình buồn cười cho các bạn hơn đó. Các bạn lấy cái quyền gì đòi close topic người khác? người ta có ngu nhưng nếu người ta chưa chửi bạn ngu thì đừng có nhào vào mà xúc phạm người khác.

CÁC BẠN CÓ QUYỀN KHÔNG THÍCH, NHƯNG KHÔNG CÓ QUYỀN XÚC PHẠM!

tặng cho bài viết đọc chơi nếu biết chữ:
http://www.reds.vn/index.php/tri-th...iet-day-cho-tay-mot-bai-hoc-ve-van-hoa-ung-xu

Cách xử xử của bạn cho thấy GIÁ TRỊ con người của bạn... nhiều bạn bảo chủ thớt buồn cưới chứ mình buồn cười cho các bạn hơn đó. Các bạn lấy cái quyền gì đòi close topic người khác? người ta có ngu nhưng nếu người ta chưa chửi bạn ngu thì đừng có nhào vào mà xúc phạm người khác.

CÁC BẠN CÓ QUYỀN KHÔNG THÍCH, NHƯNG KHÔNG CÓ QUYỀN XÚC PHẠM!

tặng cho bài viết đọc chơi nếu biết chữ:
http://www.reds.vn/index.php/tri-th...iet-day-cho-tay-mot-bai-hoc-ve-van-hoa-ung-xu
like cho bạn, ng có ăn học có khác

Hello,
The Appcasher team is excited you have earned rewards! Below are the details on the reward.

Reward Selected: Paypal $1
Redemption Code: Sent to [email protected] at 02/09/2014 12:35 pm
A separate email from paypal will show up in your email with the funds transfer. Please note the funds have been transferred to this email address and it is non-refundable.

Also, if you feel we deserve a 5 star rating we would greatly appreciate it. You can click here to go the app page and give us a review. This helps us keep having great apps for you to download!

Enjoy your reward!
--Appcasher Team

1 click unsubscribe from emails
Thank thot đã SP rất nhiệt tình nhé

Hello,
The Appcasher team is excited you have earned rewards! Below are the details on the reward.

Reward Selected: Paypal $1
Redemption Code: Sent to [email protected] at 02/09/2014 12:35 pm
A separate email from paypal will show up in your email with the funds transfer. Please note the funds have been transferred to this email address and it is non-refundable.

Also, if you feel we deserve a 5 star rating we would greatly appreciate it. You can click here to go the app page and give us a review. This helps us keep having great apps for you to download!

Enjoy your reward!
--Appcasher Team

1 click unsubscribe from emails
Thank thot đã SP rất nhiệt tình nhé
tks cái proof của c này,

Hnay vào topic này, cũng quen biết chủ thớt, mặc dù máy yếu quá ko chơi dc. Mình cũng muốn góp ý tý chút. Share nhưng cug giới hạn thôi cậu. Mình cũng loanh quanh khắp nơi để hỏi cách kiếm tiền, nhưng đa phần họ chỉ chỉ ra những đường hướng cơ bản, còn để mà chỉ chi tiết cặn kẽ thì may ra chỉ người nhà hoặc thân thiết lắm mới dc. Cũng nên để người ta động tay động chân làm việc nữa.

bác nhìn những thằng trẻ trau khác rùi hẳn ns e, top e chẳng vi phạm j mà close cả
Trả lời luôn nhé, trong này chỉ thảo luận không sell. Phạm quy chưa nhỉ

Hnay vào topic này, cũng quen biết chủ thớt, mặc dù máy yếu quá ko chơi dc. Mình cũng muốn góp ý tý chút. Share nhưng cug giới hạn thôi cậu. Mình cũng loanh quanh khắp nơi để hỏi cách kiếm tiền, nhưng đa phần họ chỉ chỉ ra những đường hướng cơ bản, còn để mà chỉ chi tiết cặn kẽ thì may ra chỉ người nhà hoặc thân thiết lắm mới dc. Cũng nên để người ta động tay động chân làm việc nữa.
tính mình là nv, có cậu m support tận 2 ngày :v

Topic này nên close vì chủ topic rất trẻ trâu, blah blah :p

@hanhyes
ông anh này nói chuẩn
hắn ta trẻ trâu mà cứ tưởng mình là nhân tài
kiếm vài $ lẻ mà cố làm chuyện tỏ vẻ thách thức ng khác
không có thời gian làm mà có thời gian support rất nhiệt tình
bọc lộ rất rõ cái bản chất trẻ trâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads