Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
chắc nó đang đau đầu đây,nhưng mà nó có trả lời tức là mình tác động dc đến nó đó các bạn.Nhưng nếu nó bình thường lại chúng ta gõ đàng hoàng để làm ăn với nó nhé
nhưng sao mà biết nó bình thường hay không chớ....:binhsua123:...thằng pix này mệt thật...mà nói thì nói zậy chứ sao mà mình biết đc đã có bao nhiêu mem send mail cho pix chứ...lai rai zài mail thì cũng như hông....
ai send gì thì sẵn tiện úp lên vs nhá....:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Mặc dù lâu rồi không cạp nữa nhưng để ủng hộ ae 4r làm phát spam thằg pix 10 acc mail cho thêm phần đông vui

AE 4r cố lên nhé !!!

èo, mới off 4rum 1 ngày mà nhiều chiện xảy ra vậy.
tớ là tớ nghỉ cả tuần nay rồi. đợi ổn định lại rồi chiến. chứ cứ chiến càn nó ban hết group cũ thì nhịn thèm.
đính công thêm tuần nữa để hóng hớt :))

thế đã send mail cho pix chưa cậu...??

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

đi ngủ.......tối rảnh rảnh thêm vài cái mail cho pix xem tình hình sao đã...:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào ủng hộ nè...

Này thì 18, này thì 20,vãi...:binhsua122:
Ps: Táy máy tay, vào gõ 30p, mỗi gr lấy 4 id ra xài, mới đầu load ngon, đến phút 28, loading toàn tập, cả cơ nghiệp, còn 2 gr này để húp cháo, thế mà... :((

Last edited by a moderator:
Vd : code hiện ra : PiX pRoFiT

pix profit -> gõ thế này gọi là 1 chữ
PiX pRoFiT -> gõ thế này gọi là 2 chữ

đoán là thế, ko chắc lắm : ))

Trời ơi... mơi ngủ dậy còn chưa tỉnh tào vào xem bác này comment xong tỉnh hản luôn... :m146::m146::m146:

zeeeeeeee! nghỉ cạp đê các bạn :binhsua113: 8/3 sắp đến mình có thể đi chơi cùng ngiu rồi:binhsua79::binhsua78:

Vd : code hiện ra : PiX pRoFiT

pix profit -> gõ thế này gọi là 1 chữ
PiX pRoFiT -> gõ thế này gọi là 2 chữ

đoán là thế, ko chắc lắm : ))
đọc tới cm này tự dưng thấy sáng mắt ra hok buồn ngủ nữa ;) thank cậu bạn :))

Mình cũng chán làm capt lắm rồi mà ko làm capt thì ko biết làm cái j khác trên mmo nữa. Thấy chủ thớt nói có hướng dẫn làm offer cho newbie mà ko biết gà như mình có đc hướng dẫn ko nữa :(

ngủ mí dậy, cãi nhau bủi sáng đã đời rùi h chiều nay mình phải cãi với thằng nào nữa đây??????

Có gì ở đây ko mà up hả trời . Đã có ai nhận đc mail trả lời của pix chưa ?

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

up cho anh em vào ủng hộ nè...

Sao chúng ta không tranh thủ cuộc đình công này gửi thư yêu cầu Pix tăng lương cho anh em, chứ tình hình lạm phát tăng cao mà lương không tăng mà lại giảm thì đúng là áp bức người lao động quá.

chuẩn bị có verson 2
:binhsua105:

thấy ae bị ban nhiều quá vừa order payment sem mà vẫn chưa có động tĩnh j hết.. lo quá ...

Sao chúng ta không tranh thủ cuộc đình công này gửi thư yêu cầu Pix tăng lương cho anh em, chứ tình hình lạm phát tăng cao mà lương không tăng mà lại giảm thì đúng là áp bức người lao động quá.
nó bình thường lại là cảm ơn nó nhiều rồi bạn ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week