Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
PixTyper support
13:08 (1 giờ trước)

tới tôi
Stop typing one word in two-words pictures.

Mình thấy hình như mình đình công như vậy đã có tác dụng với nó,có lẽ nó ko muốn mất mem Việt Nam.Mình muốn góp ý với các bạn thế này,thằng pix từ trước đến giờ là nguồn sống chủ yếu của anh em captcha mình.Mình nghĩ nếu pix trở lại làm bình thường thì các bạn hãy gõ đàng hoàng,đừng gõ 1 chữ nữa.Mình làm như vậy là tự đổ nồi cơm của mình các bạn ah.Mình chỉ góp ý như thế thôi chứ ko có ý chỉ trích gì các bạn cả.

mình thích những lời này từ bạn tạm thời đình công nhưng nếu pix bt lại mọi người hãy gõ theo rule mà pix đưa ra

haiz, mình củng mún tham gia
mà cho hỏi cái, nên dùng mail nào để gửi tới pix, mailyahoo,gmail, dc ko ? hay là mail nào khác ? mong các pro chỉ giúp:binhsua07:
mail nào cũng đc mà...miễn là có là đc roày... mà nói cho hay zô nha...:binhsua121:

mình thích những lời này từ bạn tạm thời đình công nhưng nếu pix bt lại mọi người hãy gõ theo rule mà pix đưa ra

Thế để bít nó đàng hoàng thì ai đứng ra đại diện viết cái mail hỏi nó nếu còn ban vô cớ thì sao.Mà cho hỏi tai sao gõ 1 từ mà nó vẫn tình đúng mà

mình có thắc mắc, thế nào là gõ 1 chữ, gõ 2 chữ vậy các pro ?

Code google đó bác, nó có 2 chữ . Mấy bác ở đây gõ cái chữ nào mà có nền trái tim đen ở phía sau đó... vậy là vựot đc.
Tìm đã rồi hỏi nhé. koi chừng bị banned giống tui

vậy thế "pix profit" và "PiX pRoFiT" cũng là 2 chữ mà ( chỉ có khác chữ thường và chữ hoa)
nói thật, mình cũng ko hỉu lắm :|

:binhsua95: :binhsua104: :binhsua95:

vậy thế "pix profit" và "PiX pRoFiT" cũng là 2 chữ mà ( chỉ có khác chữ thường và chữ hoa)
nói chung mem ở đây nhiệt tình sẽ chỉ dẫn bạn sau.chứ chỉ dẫn xong bạn kéo vào làm nó vừa band của bạn vừa làm bạn tốn công sức :)
up lên cho bà con cạp nào

èo...đánh 1 chữ tưc nà khi nó load pic zìa mà pic đó có 2 từ mà mình chỉ đánh có 1 chữ hoy là đánh 1 chữ á...đánh bỏ chữ cho tăng speed đó...còn đánh 2 từ là đánh đầy đủ cái pic luôn

Vd : code hiện ra : PiX pRoFiT

pix profit -> gõ thế này gọi là 1 chữ
PiX pRoFiT -> gõ thế này gọi là 2 chữ

đoán là thế, ko chắc lắm : ))
bun cuoi we =))=))=))=))

Thế để bít nó đàng hoàng thì ai đứng ra đại diện viết cái mail hỏi nó nếu còn ban vô cớ thì sao.Mà cho hỏi tai sao gõ 1 từ mà nó vẫn tình đúng mà

chính xác là google vẫn tính đúng đã thế hồi đó gõ còn giảm pri kia mà nhưng bọn capcha này muốn làm khó đâu riêng gì thằng pix điên kể cả megatyper thấy gõ 1 chữ là ko pay thôi .
Thấy đình công này nọ cũng ko quan tâm nhưng ông nào đó đưa nhiều proof banned vô tội vạ quá nên tạm thời vào nhóm đình công chờ nó bớt điên đã

:m061::m061::m061::m061::m061::m061:

có ai nhận đc mail của pix nữa chưa....up lên điiiiii...............:binhsua94::binhsua94:

haha ko thể nhịn cười đc với commet này :binhsua146::binhsua146::binhsua146:Thôi tốt nhất là bạn đừng quan tâm tới vấn đề đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week