Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
phim gì đứng đứng mãi.công nhận cái hình đầu anh gì đó hiện lên trên phim đẹp trai ghê há.xem phim đã,bầu cử sau :))

đoạn này là mail của cậu ấy gởi cho anh pix đó. Chỉ có nước ban hết nhóm chứ ban IP thì chane IP vẫn làm phà phà mà :m190:

ah mình quên chuyện ban ip => thì mình ẩn ip vẫn được.nói chung ban j cũng được. tình hình bây giờ 1 ngày không kiếm được bao nhiu thì các cậu cũng nản mà tự bỏ pix thôi

ah mình quên chuyện ban ip => thì mình ẩn ip vẫn được.nói chung ban j cũng được. tình hình bây giờ 1 ngày không kiếm được bao nhiu thì các cậu cũng nản mà tự bỏ pix thôi

Đúng rồi đó bác... cả đám mò mẫm đi trong đêm tối thì sẽ từ từ lạc nhau... và ai kiên trì đi theo nhiều hướng khác nhau thì sẽ thấy ánh sáng thôi... cuối đường hầm sẽ thấy ánh sáng mà :binhsua141:

band IP VN thì chúng ta vẫn có thể hide IP để vào cạp đc . Với điều kiện PIX tính tiền như cũ và load ổn định . Nếu đc vậy thì có band IP VN cũng ko sao

ôi zoi ơi, sáng h đi chơi ko vào 4rum mà có cái topic hot thế này rồi ak

ôi zoi ơi, sáng h đi chơi ko vào 4rum mà có cái topic hot thế này rồi ak
Mới đi chơi về là vào cạp ngay rồi ah hihi . Sáng giờ đi chơi ko biết , giờ biết rồi thì ủng hộ đình công đi , thêm người thêm sức mạnh . Nếu rảnh soạn cái mail phàn nàn gửi amind pix đi . Anh em đang đình công tích cực đây nè

đôt nhà bác hiepsi lun :(( =))
đốt pix đi bà con.cho thành tro lun =))=))

Chúng ta đã thử cách gửi mail, đình công rồi mà ko xi nhê thì phải thử cách khác chứ... xem cách nào có hiệu quả đúng không bé :binhsua85:

Đã làm cách mạng thì phải làm đến cùng... phải thử xem cách nào xi nhê với anh pix nào :binhsua85:

Mấy ngày nay nhờ có pix mà ta đã trải qua đủ thứ cung bậc cảm xúc. vui, buồn, hỉ, nộ, ái, ố... Cũng nhờ có pix mà ta có thêm chút free time...
Thôi nào, đi ngủ sớm.
Sáng mai hóng tình hình tiếp!:binhsua120:

ÚP: Chuẩn bị có trận MU-SPUPS. Ai fan mu vào update.

Gì mà nóng thế các bạn, chưa dc 1 ngày, phải xác định ít nhất hơn 1 tuần mới mong thấy kết quả chứ

ÚP: Chuẩn bị có trận MU-SPUPS. Ai fan mu vào update.

Fan Murinhô đêy^^ :binhsua111:

Chúng ta đã thử gửi mail, đình công rồi mà ko xi nhê thì phải thử cách khác chứ... xem cách nào có hiệu quả :binhsua85:

Đã làm cách mạng thì phải làm đến cùng... phải thử xem cách nào xi nhê với anh pix nào :binhsua85:

Tập trung anh em dùng ddos tấn công pix đi anh em... đốt nó ra tro luôn đi... có hướng dẫn đầy đủ cho anh em đây:binhsua85:

Last edited by a moderator:
úp hết hiệp 1 MU thời ghẻ được 1 trái. MU 1-0 SPURS. PS: mình là fan MU.

Nói chung cả ngày nay ko làm giờ thức đêm làm bài tập mai nộp nữa nên củng coi như tham gia vào đả đảo Pix :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week