Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Tối nay kiếm chác lần cuối cùng nhì kekekekee.................

Huuhuuuuuuu mai chít đói rầu :-"
Sợ mấy tay DDOS của các anh we' hìa hìa :binhsua85:

Giờ mới đình công ah mấy bẹn. Mình nghỉ Pix đc gần 1 tháng rồi. Kaka. Hổm rày chỉ lên mạng, vào 4rum hóng hớt là chính. Đi làm ngoài 1 tháng 4-5tr, ít tiền hơn, nhưng cũng thấy thoải mái hơn ^^

TIỀN làm ta đau đầu ... ĐÌNH CÔNG làm ta đau bao tử ... PIX sẽ quay trở lại ... :">

anh em chú ý: ChỈ mỘt chút sai lẦm sẼ dẪn ĐẾn hỐi hẬn sẼ không kỊp, các bác hãy tẨy chây, ĐẢ ĐẢo thẰng pix thì theo mình chỈ có 1 cách là ngỪng làm viỆc 1 tuẦn xem thẰng pix nhƯ thẾ nào, nó sẼ mail lẠi cho các bác và sỬa sai thôi,AI LÀM THEO CÁCH MÌNH THÌ ỦNG HỘ NHÉ, ĐỪNG LÀM THẾ THẾ GIỚI SẼ KHINH THƯỜNG VIỆT NAM MÌNH ĐÓ, NÓI THẬT K MỘT LỜI NÓI XẠO ĐÂU, MINH CHỨNG QUA NHIỀU SỰ VIỆC RỒI, HÃY CHỨNG MINH THẾ GIỚI CHO NGƯỜI TA THẤY RẰNG VIỆT NAM TA ANH HÙNG HẢO HÁNG DÁM CHƠI NHƯNG CHƠI THẬT LÀNH MẠNH NHÉ

Last edited by a moderator:
anh em chú ý: ChỈ mỘt chút sai lẦm sẼ dẪn ĐẾn hỐi hẬn sẼ không kỊp, các bác hãy tẨy chây, ĐẢ ĐẢo thẰng pix thì theo mình chỈ có 1 cách là ngỪng làm viỆc 1 tuẦn xem thẰng pix nhƯ thẾ nào, nó sẼ mail lẠi cho các bác và sỬa sai thôi,
ko biết sẽ đi về đâu :)) !
nghỉ ngơi mấy ngày xem phim vậy :) !
ko lại bị banned hết ID ko có j mà làm =))

đề nghị bà con ko fake ip để gõ trong thời gian này nhé:)
up up đình công tiededeens khi có tín hiệu tốt nào

Cái này nó cho ăn ban là mấy ông gõ speed cao toàn 30 wpm trở lên không, vì cái tội gõ 1 chữ thằng admin pix nó nói như vậy

mail nhận được từ thằng admin:
Make sure your group members type both words in two-words pictures. If
your group members will be typing only one word, your entire group will:binhsua104:
be banned. Take care of your group members work quality.

Cái này nó cho ăn ban là mấy ông gõ speed cao toàn 30 wpm trở lên không, vì cái tội gõ 1 chữ thằng admin pix nó nói như vậy

mail nhận được từ thằng admin:
Make sure your group members type both words in two-words pictures. If
your group members will be typing only one word, your entire group will:binhsua104:
be banned. Take care of your group members work quality.
vậy gõ 2 chữ mà nó cũng ban lun là sao bạn :l
giá thì rẻ mạt thì ai chấp nhận được
bên hợp đồng giao cho nó cũng tăng đô cho nó tại sao nó vẫn ko lên giá cho mình còn ban phi lý khiến nhiều bạn mất trắng
BÀ CON HÒ ZÔ GỞI MAIL NÓI NÓ 1000=1$ nào và ngừng band
phải ghi đầy đủ NGỪNG BAN VÀ TĂNG GIÁ
ko thì nó chỉ ngừng ban mà giá vẫn bèo như vậy thì khổ cho anh em
còn hôm qua mấy con người nào vào làm cản trở cuộc đình công thì bà con đừng để tâm cứ lo đình công thôi :)

vậy gõ 2 chữ mà nó cũng ban lun là sao bạn :l
giá thì rẻ mạt thì ai chấp nhận được
bên hợp đồng giao cho nó cũng tăng đô cho nó tại sao nó vẫn ko lên giá cho mình còn ban phi lý khiến nhiều bạn mất trắng
BÀ CON HÒ ZÔ GỞI MAIL NÓI NÓ 1000=1$ nào và ngừng band
phải ghi đầy đủ NGỪNG BAN VÀ TĂNG GIÁ
ko thì nó chỉ ngừng ban mà giá vẫn bèo như vậy thì khổ cho anh em
còn hôm qua mấy con người nào vào làm cản trở cuộc đình công thì bà con đừng để tâm cứ lo đình công thôi :)

NGỪNG BAN THÌ ĐƯỢC nhưng TĂNG GIÁ thì hơi quá thô lỗ rồi, miễn sao 1$/ 1000 codes là okie.
PIX làm gì thì làm chứ bảo vệ quyền lợi lao động cho người gõ captcha thì tui cũng cảm thấy vui rồi, còn chuyện tăng giá thì k cũng được, có càng tốt. Nếu PIX có thế Banned ID nhưng đừng có trừ tiền công sức anh em làm ra là mình ủng hộ ngay. Nói tóm lại: Ngừng ban hay là banned id nhưng k được trừ $$$$

Các bác nên gửi 1 email nói thật lòng với PIX đừng như kiểu đấu đá nhau như thời CCRĐ năm 1945 nhé.

Last edited by a moderator:
NGỪNG BAN THÌ ĐƯỢC nhưng TĂNG GIÁ thì hơi quá thô lỗ rồi, miễn sao 1$/ 1000 codes là okie.
PIX làm gì thì làm chứ bảo vệ quyền lợi lao động cho người gõ captcha thì tui cũng cảm thấy vui rồi, còn chuyện tăng giá thì k cũng được, có càng tốt. Nếu PIX có thế Banned ID nhưng đừng có trừ tiền công sức anh em làm ra là mình ủng hộ ngay. Nói tóm lại: Ngừng ban hay là banned id nhưng k được trừ $$$$

Các bác nên gửi 1 email nói thật lòng với PIX đừng như kiểu đấu đá nhau như thời CCRĐ năm 1945 nhé.
j vậy ba có đọc kĩ ko , behu nói " BÀ CON HÒ ZÔ GỞI MAIL NÓI NÓ 1000=1$ nào và ngừng band " mà , tăng giá cái j . Nói cứ như bà xã người ta tham lam lắm vậy x-( Từ ngày tính tiền theo pri , mấy bữa test acc mới , dis má lai tụi thằng pix , trên soft gõ 4.500 code mà vô thấy tiền có 2.8$ , trào máo họng :binhsua49::binhsua49::binhsua49:

j vậy ba có đọc kĩ ko , behu nói " BÀ CON HÒ ZÔ GỞI MAIL NÓI NÓ 1000=1$ nào và ngừng band " mà , tăng giá cái j . Nói cứ như bà xã người ta tham lam lắm vậy x-( Từ ngày tính tiền theo pri , mấy bữa test acc mới , dis má lai tụi thằng pix , trên soft gõ 4.500 code mà vô thấy tiền có 2.8$ , trào máo họng :binhsua49::binhsua49::binhsua49:

Tôi đồng ý với ý kiến của you, là tui thử làm ban chiều cũng dài dài lâu lâu mà có bị làm sao đâu, thứ 1 các bác cứ để ý đi những bác gõ với tốc độ >1k5/ giờ thì nên xem lại, gõ chậm mà chắc, nhất là phải từ bỏ thói gõ 1 chữ để tăng tốc độ speed, mấy bác gõ 2000 codes/ giờ thì mình nghĩ cũng lạ lạ, với tốc độ đó chỉ có 1 phần gõ 1 chữ, đa phần gõ 2 chữ thì mới đạt được tốc độ kinh khủng đó, pix trách mấy người đó thì lây lan qua người vô tội. Thế thôi.

Căn nguyên việc để k bị banned là vì tập thể chút xíu đi, giữ tốc độ ổn định đừng cao quá, kiếm chác 1 ít nào đó/ ngày, tránh kiếm quá 1.4$/ giờ hoặc 1.5/ giờ

http://mmo4me.com/showthread.php?47066-update-tinh-hinh-PIX-banned-24h-/page38

hôm nay hết tin hót để làm bản tin thời sự rồi nhỉ ! mình nghĩ anh em nên bỏ ra 1 tuần đến vài 3 ngày nghĩ pix nghiên cứu các lĩnh vực ngành nghề khác rồi quay lại .
vừa đình công mà vừa có thêm 1 ít kiến thức mmo rồi quay lại hay làm cái gì cũng đựoc

bx ngồi nghe nhạc bắt ù tai lun T_T,ngồi chỗ ban công thả hồn theo gió =))
vào tạo mail gởi tiếp nào ox của em:binhsua95:
bx iu phiên dịch đoạn này cho ox iu xì pem nó nèo :binhsua95:

Hãy nói tui biết có phải u banned id để lấy tiền bao gái ? Thật không chấp nhận được việc tui đã gõ đầy đủ 2 chữ mà vẫn bị ban ác đạn . You là chủ 1 site captcha hay là bọn khủng bố lường gạt . Ko thấy quá bèo cho pri 9 với giá tiền 0.5$/1kcode sao ? Nếu chưa nhận ra mình bóc lột cỡ nào thì bây h tui sẽ bỏ chút thời gian của tui ra nói cho u biết . Dừng việc cướp tiền trắng trợn và phân tiền theo giá pri đi !

bx iu phiên dịch đoạn này cho ox iu xì pem nó nèo :binhsua95:

Hãy nói tui biết có phải u banned id để lấy tiền bao gái ? Thật không chấp nhận được việc tui đã gõ đầy đủ 2 chữ mà vẫn bị ban ác đạn . You là chủ 1 site captcha hay là bọn khủng bố lường gạt . Ko thấy quá bèo cho pri 9 với giá tiền 0.5$/1kcode sao ? Nếu chưa nhận ra mình bóc lột cỡ nào thì bây h tui sẽ bỏ chút thời gian của tui ra nói cho u biết . Dừng việc cướp tiền trắng trợn và phân tiền theo giá pri đi !

Hai đứa mi lên level tình iu rồi àh... nhanh gớm nhẩy... đình công có 1 ngày mà 2 đứa mi làm gì đã lên tới level đó rồi nhanh thế... chỉ ít bì kíp đi Luke ơi :binhsua141::binhsua141:

Hai đứa mi lên level tình iu rồi àh... nhanh gớm nhẩy... đình công có 1 ngày mà 2 đứa mi làm gì đã lên tới level đó rồi nhanh thế... chỉ ít bì kíp đi Luke ơi :binhsua141::binhsua141:
bí kíp là luôn dịu dàng với girl ( nhìn mấy pa trong 4r hùng hùng hổ hổ nói xấu girl nản toàn tập ) . Bx nói 1 là 1 , ko dc cãi 2 . Bx nói mặt biển màu vàng thì cũng chấp nhận màu vàng , ko dc chỉnh "ủa biển màu xanh mà em?" . Ngay cả sự thật rành rành con mèo có 4 chân mà bx nói mèo 2 chân thì cũng phải gật đầu và nở nụ cười "ừ, 2 chân em nhỉ" ....
Đấy , đơn giản chỉ có thế , là đã chiếm dc 85% tình cảm của em rồi :binhsua104: Thực tế cho thấy "hội những người đàn ông sợ vợ" bao h mái ấm cũng dc hạnh phúc .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week