Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Cái chú hiepsi gì đó, ăn nói như vậy thì làm được trò chống gì. Mod chắc đang bận cạp rồi

Mình chẳng clone níck... cũng chằng đâm chọt ai trước... ai vào đây tự nhiên gây chuyện trước thì mình mới lên tiếng thôi... :binhsua123:

p/s: đi ăn cơm mọi người ơi... :binhsua85:

Cái chú hiepsi gì đó, ăn nói như vậy thì làm được trò chống gì. Mod chắc đang bận cạp rồi
chú đi cạp xi măng đi chú,hiepsi nói đúng mà chú nói như vậy thì ko biết chú chứa gì trong não nữa.tiễn zong

Trước khi nói người khác thì hãy nhìn lại mình.Nếu bác lớn rồi mà để người đáng tuổi con em bác nói chuyện như thế thì bác nên xem lại nhân cách của bác.Topic này đã nói rất rõ "Ai không ủng hộ việc đình công thì đừng vào comment" bác đánh hay đình công là chuyện của bác,chả ai quan tâm nếu như bác không vào topic này comment như thế đâu.

Trước khi nói người khác thì hãy nhìn lại mình.Nếu bác lớn rồi mà để người đáng tuổi con em bác nói chuyện như thế thì bác nên xem lại nhân cách của bác.Topic này đã nói rất rõ "Ai không ủng hộ việc đình công thì đừng vào comment" bác đánh hay đình công là chuyện của bác,chả ai quan tâm nếu như bác không vào topic này comment như thế đâu.

hôm nay đi học nên đình công ngày nữa, có cạp lại thì pm em her her

đã bảo vào chửi nhau thì đừng có vào rùi, nhà ngừi ta mún làm j kệ ngừi ta, nhập gia phải tùy tục, mún lập box ko ủng hộ đình công thì ra kia lập, cứ vào nhà ngừi ta rùi đòi đằng vợ con ngừi ta ra làm việc bảo sao thằng nhỏ nó không ăn đòn thay thằng lớn

behu, tiễn khách đi em :binhsua06:

Last edited by a moderator:
Ban =)) mày đọc coment xem ai chửi bậy mà ban 2` .Bản thân làm mod mà củng ********* biết đúng sai mà củng hùa theo bọn nó làm ô nhục thêm người VN.Sau vụ này mà thằng PIX ko có trả lời gì mà tụi mày vào làm lại thì tau ị vào mặt =))

câu ị vào mặt nghe quen ghê trời :))
thôi mà, bác nóng quá
cứ Clone nik rồi chửi qua chửi lại ko mệt ak?
bạn thik bạn cứ cạp tiếp đâu có vấn đề gì đâu
sao làm ầm ĩ cả box captcha thế
ai thik làm gì thì làm chứ cái này đâu có ai ép đâu mà

Trò chống là trò gì thế bác tiến sĩ, em thanks cho bác 1 cái lấy tinh thần này :binhsua104:

mình đang ị vào mặt mấy bọn xàm xàm =)) ko biết cả tháng thu nhập bn từ ngoài đời lẫn ảo mà to mồm thế . AE đang đồng lòng giành phải quấy cho mem VN thì lại có 1 đám bán nước hạ mình chạy theo thằng pix , mai mốt pix nó sập rồi nó chửi vào mặt cho là mày ngu thì lúc đó mới biết mở mồm chửi lại nó thì đã ăn shit của mem mmo từ lâu lắm rồi =))
mình là mình ko rảnh ngồi đối chất đâu . Pix có chết thì thu nhập của mình vẫn tốt chán :| cái ở đây là mình đồng lòng với chân lý thôi mấy cái bạn lạ mặt ợ . . .

không biết qua 1 ngày đình công, pix nó có biểu hiện gì chưa nhỉ? ae có thấy hiện tượng khác thường gì xảy ra không?

Đình công thôi :)))))) chán pix lắm rồi

đã bảo vào chửi nhau thì đừng có vào rùi, nhà ngừi ta mún làm j kệ ngừi ta, nhập gia phải tùy tục, mún lập box ko ủng hộ đình công thì ra kia lập, cứ vào nhà ngừi ta rùi đòi đằng vợ con ngừi ta ra làm việc bảo sao thằng nhỏ nó không ăn đòn thay thằng lớn

behu, tiễn khách đi em
:binhsua27:

ps: post lại cho mí em vô sau nó nhớ

trc khi có pix thì vẫn sống khỏe mà lo gì
trông vào captcha sống thì có ngày chết
captcha là kiếm thêm thôi
mấy bạn mới bức xúc dữ quá
sống hiện thực đi bạn =.="
ko có làm rãnh vô 4rum hóng dữ quá :)) thôi ta đi làm 1 giấc
hi vọng nằm mơ thấy pix nó sẽ thay đổi :))

Thằng này chắc chí nó lớn ngang con dog nhà em thôi... con dog nhà em mấy bữa cũng hùng hổ lắm... sủa lung tung... em điên máu lên em lấy cây chổi vụt cho nó vài cái gãy mẹ nó nguyên hàm răng cửa... giờ thấy em là chạy cụp đuôi bác à... chí nó lớn cỡ đó đó... :binhsua24:

cậu hiepsi nc hay ghê. :binhsua46::binhsua50::binhsua50:
P/s: mình nghĩ topic này lập ra, ai đồng tình thì ủng hộ, ko đồng tình thì thôi, cũng ko cần phải cm kiểu bậy bạ hay xúc phạm ng khác làm gì, chúng ta cũng đều là ng làm thuê (nói đúng hơn là đồng nghiệp capcha), vậy sao phải xỉa xói nhau quá đáng vậy làm gì.
Topic lập ra cũng là do tình hình chung, ai ủng hộ thì đều là tự nguyện, chứ chẳng ai bắt ai làm gì được cả. Các bạn có thể đọc, xong các bạn vẫn có thể làm và quyết định theo ý mình cơ mà!

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Bác bao đâu vào can thiệp nè topic này loạn rồi, toàn cãi nhau thôi đình công gì mà khi log thử 20 acc gõ chẳng thấy code nào cả ặc.......
Ai cũng bảo "thử" như bác thì tầm mấy chục ng thử như bác là chết rồi, ko có code ra là đúng thôi.:binhsua104::binhsua146::binhsua146:

mới đi ăn cơm về mà sóng to gió lớn quá! Thôi nhà mình lịch sự ko cãi cọ nữa, e đề nghị các bác không dùng các từ "mày-tao, heo, gà, c**, mèo..". Hay ko nói những câu ví dụ như " ****** đứa nào chửi tao". Nghe nghe ghê quá.
PS: e ví dụ thôi chứ không chửi thằng nào đâu nhé, "mà mình chúa ghét mấy đứa post 10 thanks 0".

Last edited by a moderator:
Bạn nghĩ vậy nhưng có những thành phần thiểu năng trí tuệ họ đọc nhưng mà đâu có hiểu dc,họ đâu biết mình làm vậy để làm gì :)
cậu hiepsi nc hay ghê. :binhsua46::binhsua50::binhsua50:
P/s: mình nghĩ topic này lập ra, ai đồng tình thì ủng hộ, ko đồng tình thì thôi, cũng ko cần phải cm kiểu bậy bạ hay xúc phạm ng khác làm gì, chúng ta cũng đều là ng làm thuê (nói đúng hơn là đồng nghiệp capcha), vậy sao phải xỉa xói nhau quá đáng vậy làm gì.
Topic lập ra cũng là do tình hình chung, ai ủng hộ thì đều là tự nguyện, chứ chẳng ai bắt ai làm gì được cả. Các bạn có thể đọc, xong các bạn vẫn có thể làm và quyết định theo ý mình cơ mà!

theo như e biết thì chương trình giáo dục VN có môn giáo dục, công dân và các môn xã hội, lịch sử..v...v thì cũng chỉ nói về tinh thần đoàn kết của dân tộc để chống thế lực gây nguy hiểm cho cả dân tộc VN. Vậy tại sao khi 1 số đông đều nhất trí là đình công để chờ pix suy nghĩ lại thì có một số lại đi ngược lại với việc làm đó. Nếu giả sử thời chiến mà như vậy thì VN sẽ không có khái niệm "Winner" :| và một điều nữa nếu các bạn thấy là vì đồng tiền mà mình bán rẻ luôn cái gọi là đoàn kết của một quốc gia thì e thấy "éo đáng" :mad::mad:
Em đây tuy làm pix 1 tuần chỉ làm 200k đủ tiêu chuẩn để phụ thêm chuyện học hành bên ngoài nhưng mà e có lòng tự trọng của e, tuy chưa bị ban 1 nick nào trong group hết nhưng cũng phải biết nghĩ cho người khác. Xã hội giúp đỡ nhau thì mới mau phát triển -> cắn nhau thì "đi biển" cả đám.

Nhiễu điều phủ lấy giá gương
người trong một nước phải thương nhau cùng.

Tuy cuộc sống khó khăn nhưng đừng vì cái gọi là "đồng tiền" làm mờ mắt.
:binhsua80::binhsua80::binhsua80:

Bó tay với mod, diễn đàn là nơi tranh luận có ý này có ý khác. Vậy mà vẫn xử lý theo tình cảm không biết phân biệt đúng sai, khóa thì khóa cả 2 hoặc khóa những ông nói bậy trước chứ.
Cho hỏi nha bác có thấy cái chữ ở tiu đề topic ko mà nói vậy thế(ko biết có bị gì không nửa).Topix này là vô ủng hộ bác muốn tranh luân thì lập topic khác mà tranh luận.Bác vào đây đã nói sai và đi ngược so với topic rùi đó

theo như e biết thì chương trình giáo dục VN có môn giáo dục, công dân và các môn xã hội, lịch sử..v...v thì cũng chỉ nói về tinh thần đoàn kết của dân tộc để chống thế lực gây nguy hiểm cho cả dân tộc VN. Vậy tại sao khi 1 số đông đều nhất trí là đình công để chờ pix suy nghĩ lại thì có một số lại đi ngược lại với việc làm đó. Nếu giả sử thời chiến mà như vậy thì VN sẽ không có khái niệm "Winner" :| và một điều nữa nếu các bạn thấy là vì đồng tiền mà mình bán rẻ luôn cái gọi là đoàn kết của một quốc gia thì e thấy "éo đáng" :mad::mad:
Em đây tuy làm pix 1 tuần chỉ làm 200k đủ tiêu chuẩn để phụ thêm chuyện học hành bên ngoài nhưng mà e có lòng tự trọng của e, tuy chưa bị ban 1 nick nào trong group hết nhưng cũng phải biết nghĩ cho người khác. Xã hội giúp đỡ nhau thì mới mau phát triển -> cắn nhau thì "đi biển" cả đám.

cái tên đầu tôm này không hỉu là bao nhiu nước trên thế giới là ngừi ta kêu gọi đình công bỉu tình chỉ để đòi quyền lợi chính đáng, chứ lao động là vinh quang, còn nhà mi ko hỉu đình công là thế nào thì vô wikipedia mà tìm, nếu ông bà vải nhà mi mà không đình công bỏ xưởng không làm công cho nhà máy của Pháp, xưởng dệt của Nhật ... thì h máy IBM 386 còn không có mà xài đâu nghen con, lấy cái m*** f*** j mà đòi i3 i7 đánh captcha???:binhsua33:

nói lại là ai mà vô định xỉa xói nhà này thì đọc dùm rùi đi ra :

behu, tiễn khách đi em :binhsua104:

ps: lại post lại để đừng có vô quậy, đừng mắng em spam nhé

Có những người bị thiểu năng trí tuệ nhưng mà họ ko biết đó b
Cho hỏi nha bác có thấy cái chữ ở tiu đề topic ko mà nói vậy thế(ko biết có bị gì không nửa).Topix này là vô ủng hộ bác muốn tranh luân thì lập topic khác mà tranh luận.Bác vào đây đã nói sai và đi ngược so với topic rùi đó

Mới đi học về thấy cãi nhau chí chóe rùi .Các bác bít tại sao tui này nó vô phá không.Tình hình từ thằng bạn vừa mới gõ thử cách đây 15ph là pix ko ai gõ ra code 2 chữ rất nhìu và code rất dài.Nó nói mình vô làm lai đễ hạn chế các code đó thì phải

kinh văn chương vãi ềnh, lại còn lấy cả lịch sử VN ra kia à, bạn làm 1 tuần 200k thì làm cũng được ko làm cũng được, nhưng ở trong này có nhiều người họ làm để lấy $ chi tiêu sinh hoạt hàng ngày đấy (mềnh là SV)phải nghĩ đến người # nữa chứ. Mình cũng ngồi chơi 2 hôm nay rồi ức chế pix lắm chứ nhưng thấy nhiều người nói giọng dạy bảo mà thấy ghê người:binhsua94:, thôi nói nhiều làm gì ai làm thì làm ko làm thì ngồi hóng, bạn có lòng tự trọng hay ko ai biết nhưng đừng nói người # mà có ai chắc là thằng pix nó suy nghĩ lại hay ko.:binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week