Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Vừa đi ăn cơm về vào topic thấy loạn quá . Từ topic đình công PIX giờ đã trở thành topic nội chiến nội bộ rồi .

theo như e biết thì chương trình giáo dục VN có môn giáo dục, công dân và các môn xã hội, lịch sử..v...v thì cũng chỉ nói về tinh thần đoàn kết của dân tộc để chống thế lực gây nguy hiểm cho cả dân tộc VN. Vậy tại sao khi 1 số đông đều nhất trí là đình công để chờ pix suy nghĩ lại thì có một số lại đi ngược lại với việc làm đó. Nếu giả sử thời chiến mà như vậy thì VN sẽ không có khái niệm "Winner" :| và một điều nữa nếu các bạn thấy là vì đồng tiền mà mình bán rẻ luôn cái gọi là đoàn kết của một quốc gia thì e thấy "éo đáng" :mad::mad:
Em đây tuy làm pix 1 tuần chỉ làm 200k đủ tiêu chuẩn để phụ thêm chuyện học hành bên ngoài nhưng mà e có lòng tự trọng của e, tuy chưa bị ban 1 nick nào trong group hết nhưng cũng phải biết nghĩ cho người khác. Xã hội giúp đỡ nhau thì mới mau phát triển -> cắn nhau thì "đi biển" cả đám.

Nhiễu điều phủ lấy giá gương
người trong một nước phải thương nhau cùng.

Tuy cuộc sống khó khăn nhưng đừng vì cái gọi là "đồng tiền" làm mờ mắt.
:binhsua80::binhsua80::binhsua80:

Chạy ra ăn cơm tốc hành đúng 10 phút chậy vào bấm F5 liền... :binhsua141:

Mà bác ơi... có nhiều người đâu có hiểu đâu... chẳng biết tại sao người ta lại không hiểu nữa vì lúc nào cũng xưng ta đây bằng này bằng nọ... ta đây lớn tuổi... ta đàn anh... ta đây già đầu... mà chẳng biết để làm gì nữa... Lúc nào cũng chăm chăm ôm chén cơm của mình thôi... người khác ra sao thì mặc kệ (Nhưng ngoài mặt thì lúc nào cũng em là em quan tâm anh em lắm... lo cho anh em từng miếng ăn cơ...).... Đến lúc có chuyện rồi thì quăng dép mà chạy luôn... gió chiều nào là nghiêng theo chiều đó... XIN LỖI chứ xưa nay có cuộc cách mạng nào thành công mà trong đó không phải phần lớn (hầu như là tất cả) xương máu đều là của nhân dân... VÀ XIN LỖI LỚN NHẤT LÀ NẾU KHÔNG CÓ CÁCH MẠNG THÌ NGÀY NAY MẤY BÁC CÓ ĐƯỢC NGỒI ĐÂY HAY KHÔNG vậy??? :binhsua168:

Vậy nên ai theo thì ủng hộ... còn không theo thì cứ ở trong nhà đóng kín cửa chờ hạ hồi phân giải... :binhsua141:

p/s: Em tuy là ít học nhưng cũng biết cái tình cái nghĩa của người VN các bác àh... Đoàn kết là cùng chết hết... chia rẻ là chết lẻ tẻ... :binhsua85:

Vừa đi ăn cơm về vào topic thấy loạn quá . Từ topic đình công PIX giờ đã trở thành topic nội chiến nội bộ rồi .
Củng do cái ông" thạc sỉ 2 ti" vào cùng với những câu dạy đời chứ ai.có khi thằng này có dạy đời cho ba mẹ nó nửa mới kinh đó.
p/s 'thạc sỉ" sỉ ở đây là bị ng` ta sỉ vả đó mà

tóm lại bác nào đình công thì vào đây xả stress ai làm thì cứ việc làm đừng có vào đây nói nhăng nói cuội như đình công thì làm được gì , rồi thạc sĩ với chả tiến sĩ , đi gõ captcha mà cũng dám đem bằng cấp ra đây

tóm lại bác nào đình công thì vào đây xả stress ai làm thì cứ việc làm đừng có vào đây nói nhăng nói cuội như đình công thì làm được gì , rồi thạc sĩ với chả tiến sĩ , đi gõ captcha mà cũng dám đem bằng cấp ra đây

Chuẩn ko cần chỉnh luôn đó bác

Xin lỗi nếu coment vào đây mà các bạn nói là chọc ngoáy. Trong box này chưa chắc đã nhiều người hưởng ứng đình công đâu, chẳng qua là sợ ném gạch nên không comen thôi. Nếu mod mở lại box update tình hình pix thì tôi cũng chẳng vào đây coment làm gì. Nếu mở 1 pic khác update chắc lại bị khóa. Vậy đại diện cho những người không đình công mong mod mở lại update. Số đình công 100% sẽ quay lại pix trong vài ngày tới mà thôi.

cuộc chiến này sẽ là 1 cuộc chiến đấu gian nan và rất lâu bền.cần có sự đoàn kết của toàn bộ dân captcha mình thì mới có kqua đc.phải có đường lối & phương pháp đúng đắn thì mới mong có được thành công.dân capt solo đình công hết thì e rằng cũng ~ mem làm cho team lớn.quan trọng là phải huy động mấy team lớn nó cũng đình công như tụi mình thì may ra mới làm thằng PIX chậm hợp đồng đc.nói chung là chán:((

Rãnh quá ngồi chữi nhau. Nó không đình công kệ nó, anh em ta cứ đình công. Cãi lại nó mần thì rồi nó lại phân bì với mod. Kệ nó, nó nói sai trong topic này thì mod sẽ ban thôi. Để time tìm hiểu qlink như hiepsi, tìm hiểu off như chủ topic này, kô thì đi dạo, đi với ghẹ, cafe ngắm mấy iem chân dài. Hay là tán gái ( vừa dính như lucky) . Anh em nào cảm thấy kẹt quá thì tạo group mới mà chiến, hên thì kô ban, xui thì ban. Có ai cấm cản đâu. Em thì em xem phim cho nó sướng

Xin lỗi nếu coment vào đây mà các bạn nói là chọc ngoáy. Trong box này chưa chắc đã nhiều người hưởng ứng đình công đâu, chẳng qua là sợ ném gạch nên không comen thôi. Nếu mod mở lại box update tình hình pix thì tôi cũng chẳng vào đây coment làm gì. Nếu mở 1 pic khác update chắc lại bị khóa. Vậy đại diện cho những người không đình công mong mod mở lại update. Số đình công 100% sẽ quay lại pix trong vài ngày tới mà thôi.

ra ngoài đường mà mở đi bạn
thử hỏi chúng tôi đình công vì ai vì cái gì.chúng tôi cố hết sức để có được hiệu quả tốt.còn bạn ko giúp cũng chỉ biết cho mình,khi có hiệu quả thì người như bạn cũng được hưởng đấy,tui thấy tức thay cái thứ như bạn,biết dị thì đừng mò vào nữa
bà con up nào,tiến chứ ko lùi

cứ mở lại đi mod ơi, ai thích thì cứ làm. Kô lại nói mod hành sự cảm tính. Ta kô làm thì ta kô lượn vô. Vậy thôi

Rãnh quá ngồi chữi nhau. Nó không đình công kệ nó, anh em ta cứ đình công. Cãi lại nó mần thì rồi nó lại phân bì với mod. Kệ nó, nó nói sai trong topic này thì mod sẽ ban thôi. Để time tìm hiểu qlink như hiepsi, tìm hiểu off như chủ topic này, kô thì đi dạo, đi với ghẹ, cafe ngắm mấy iem chân dài. Hay là tán gái ( vừa dính như lucky) . Anh em nào cảm thấy kẹt quá thì tạo group mới mà chiến, hên thì kô ban, xui thì ban. Có ai cấm cản đâu. Em thì em xem phim cho nó sướng

bác tưởng em ko muốn làm à( thì đúng rồi ko làm thì chết đói ) nhưng thà ko làm ko được tiền còn hơn là biết chắc sẽ bị âm tiền mất cả ID, thế thì tội gì cứ đình công vài hôm xem sao bt thì lôi ra làm tiếp còn ko thì , kiếm cái khác mà sống thôi

bác tưởng em ko muốn làm à( thì đúng rồi ko làm thì chết đói ) nhưng thà ko làm ko được tiền còn hơn là biết chắc sẽ bị âm tiền mất cả ID, thế thì tội gì cứ đình công vài hôm xem sao bt thì lôi ra làm tiếp còn ko thì , kiếm cái khác mà sống thôi
Cứ thử gõ đàng hoàng lại đi, tôi đảm bảo với bạn không hề ban. Chưa thử đừng nghe người khác nói mà không dám. Nếu chắc nữa thì đổi cả tài khoản LR đi. Pro nào gõ 30 thì gõ 2 từ cũng được 24 vẫn kiếm tốt. Tôi gõ 2 từ thì tất cả acc mới test khi được 1000 thì cái nào cũng về 0, 1 hết chẳng con nào tăng pri cả

Cứ thử gõ đàng hoàng lại đi, tôi đảm bảo với bạn không hề ban. Chưa thử đừng nghe người khác nói mà không dám. Nếu chắc nữa thì đổi cả tài khoản LR đi. Pro nào gõ 30 thì gõ 2 từ cũng được 24 vẫn kiếm tốt. Tôi gõ 2 từ thì tất cả acc mới test khi được 1000 thì cái nào cũng về 0, 1 hết chẳng con nào tăng pri cả

Pó tay :|
Này gọi là LÌ hết cỡ rồi :|
Có update tình hình thường xuyên ko bạn hiền :|
2 chữ banned đầy ra nhé,nếu ko thì dek có ngồi chơi phá nó làm j :))

mong sớm có cái thơt update tình hình chứ kiểu này ko chịu được nữa, ai đánh thì vào update còn ai đình công thì cứ đình công có cấm thì người ta vẫn đánh có phải chỉ riêng ở đây mới cạp đâu

nhiệt tình quá đôi khi ko tốt đâu bác ơi ! Stop lại thôi! Chân thành đấy

Pó tay :|
Này gọi là LÌ hết cỡ rồi :|
Có update tình hình thường xuyên ko bạn hiền :|
2 chữ banned đầy ra nhé,nếu ko thì dek có ngồi chơi phá nó làm j :))

ông beg nói thiếu rồi 0 chữ ( ID vừa tạo ) nó cũng ban mà =)) :binhsua172:

ông beg nói thiếu rồi 0 chữ ( ID vừa tạo ) nó cũng ban mà =)) :binhsua172:

Chuẩn là đây :))
ko làm nó còn banned,nói gì 2 chữ :))
Pix nó bệnh siđa giai đoạn cuối rồi :)) Ai gõ là nó chém tất,quạu rồi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week