Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Xin hỏi bác và admin pix có bà con họ hàng gì ko ạ?Sao em thấy bác nói cứ như bác là người nhà của pix,hiểu rõ từng chuyện nó làm.
Hôm nay việc bận cứ phải đi ra đi vào không ngồi lâu cạp được lên tán phét tí cho vui.
1/ ID chưa test bị ban là vì đáng ra nó tick ban cả group nhưng phải tick nhiều nó mỏi tay nó click vài cái là đủ (nguyên nhân vẫn là do 1 chữ).
2/ Nó tick ban rồi nhưng suốt ngày ban nó cũng stress nên tick 2 lần (cũng do 1 chữ)
3/ Bác nào gõ 2 chữ vẫn ban thì do tài khoản đã bị blacklist.

Không tìm hiểu nguyên nhân mà cứ đòi đình công, thằng pix thế là còn hơi hiền như tôi ban tất đã nói mà không nghe

Hôm nay việc bận cứ phải đi ra đi vào không ngồi lâu cạp được lên tán phét tí cho vui.
1/ ID chưa test bị ban là vì đáng ra nó tick ban cả group nhưng phải tick nhiều nó mỏi tay nó click vài cái là đủ (nguyên nhân vẫn là do 1 chữ).
2/ Nó tick ban rồi nhưng suốt ngày ban nó cũng stress nên tick 2 lần (cũng do 1 chữ)

Không tìm hiểu nguyên nhân mà cứ đòi đình công, thằng pix thế là còn hơi hiền như tôi ban tất đã nói mà không nghe
tưởng lượn đi rồi chớ,en rồi ám khang rứa hè
để pix đạp chân lên đâu thì cứ cạp mình mày đi.chui vô nói hoài

Hô hô, giải thích thật độc đáo (kinh dị), vote cho pác 1 cục gạch xây nhà, 1 cục chưa đủ cho cục nữa nè, hoho:m198:

Last edited by a moderator:
Cứ thử gõ đàng hoàng lại đi, tôi đảm bảo với bạn không hề ban. Chưa thử đừng nghe người khác nói mà không dám. Nếu chắc nữa thì đổi cả tài khoản LR đi. Pro nào gõ 30 thì gõ 2 từ cũng được 24 vẫn kiếm tốt. Tôi gõ 2 từ thì tất cả acc mới test khi được 1000 thì cái nào cũng về 0, 1 hết chẳng con nào tăng pri cả

giọng điệu bố đời.chắc bà con vs thằng toantn gì đó

mắc cười với cái nguyên nhân của chú này:))=)) sao biết nó bị stress bị mỏi tay hay thế:binhsua85: chú mày đứng hầu hạ sau lưng nó à:binhsua105:

nick chính là nguoinhen bị khóa rồi đó thôi. :D
on là
ê ê có phải vào mấy hôm trước mày bị ném gạch.hôm qua cũng bị ném gạch.mún xây biệt thự trên núi ở với dế hay khỉ gì đó hả=))=)) ngưỡng mộ ghê lun :))

dở hơi nhỡ...:binhsua27::binhsua27::binhsua27:

mắc cười với cái nguyên nhân của chú này:))=)) sao biết nó bị stress bị mỏi tay hay thế:binhsua85: chú mày đứng hầu hạ sau lưng nó à:binhsua105:

Các bạn đúng là giống như câu tục ngữ các cụ đã nói mà ai cũng biết. Lúc pix nó giúp có tí thu nhập chưa cảm ơn nó thì thôi còn gian lận, lúc nó khắt khe tí thì chửi rủa. Buồn cười các bạn thật.

Xây biệt thự đặt kế nhà "Thạc sĩ 2 tỷ cái thau" hả behu :D
on là
ê ê có phải vào mấy hôm trước mày bị ném gạch.hôm qua cũng bị ném gạch.mún xây biệt thự trên núi ở với dế hay khỉ gì đó hả=))=)) ngưỡng mộ ghê lun :))

nick chính là nguoinhen bị khóa rồi đó thôi. :D

Thằng này dog chính hiệu rồi... cuối cùng cũng tự nhận... chắc nó có 10 cái nick chính là ít đó mấy bác... còn nick nào chính nữa khai hết ra cho anh em biết chơi chú :binhsua172:

Các bạn đúng là giống như câu tục ngữ các cụ đã nói mà ai cũng biết. Lúc pix nó giúp có tí thu nhập chưa cảm ơn nó thì thôi còn gian lận, lúc nó khắt khe tí thì chửi rủa. Buồn cười các bạn thật.
nói thế thì đưa đầu zô cho nó ngồi đi...cái gì cũng công bằng thôi chớ...baned biết bao nhiêu rồi ko đủ sao mà nói là khắt khe tý à...biết thì gục gặt..không biết thì...dựa cột mà nghe...:binhsua122::binhsua122::binhsua122:

ko biết ai giúp ai á
tại bác cứ để nó ngồi trên đầu bác mà bác ko thấy thôi :))
nó cám ơn mem vì mem làm cho nó nó hốt mớ lợi nhuận rồi trả mem kiểu cầm quyền tư sản cá nhân,hốt và band thì bác cứ cám ơn nó đi,đàng hoàng thì ai nói làm chi.chính nó làm cho mem phải đình công thì có :))

vậy cậu có sài soft ko?đừng nói là làm trên web nhé:binhsua104:nó giúp có thu nhập á.suy nghĩ rồi nói nhé con trai không ai cho không ai cái gì.ngồi mòn cả mông gõ đó là chính công sức bỏ ra chứ không phải đi xin tiền nó mà giúp.thằng nào cũng chịu sự khắc khe áp bực thì không có XHCNVN ngày hôm nay đâu cậu à.đặt cái tên là biết cậu trẩu tre thế nào rồi.
tóm lại một câu lộn topic rồi con trai ạ.ra mà tạo topic không đình công hoặc lặng lẽ mà làm 2 chữ trên web của mình á!vào đây nói ngu mà còn thích dạy đời:m011:

Ủa bác,vậy là bác có gửi thư cảm ơn admin pix đã giúp đỡ bác trong thời gian vừa qua,và có đi nhậu với admin pix hả bác?Hay bác họ hàng với pix thế bác?

Ủa bác,vậy là bác có gửi thư cảm ơn admin pix đã giúp đỡ bác trong thời gian vừa qua,và có đi nhậu với admin pix hả bác?Hay bác họ hàng với pix thế bác?
nà culi của admin pix ấy....b-)b-)

speed trung bình ~1000 code/h, vẫn bt thường chưa có vụ việc gì đáng tiếc xảy ra. :binhsua95:
Thiết nghĩ Mod nên mở lại topic update tình hình pix, ai muốn đình công thì vào topic này, còn ai muốn capt thì vào topic update, tránh gây loãng topic, gây xung đột không đáng có giữa các mem trong 4rum. Vài lời cùng ace. :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week