Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Mấy bác ở đây có bác nào vừa đình công vừa cạp ko nhi ? :binhsua172: Tự giác đi nhé :binhsua39:

Mấy bác ở đây có bác nào vừa đình công vừa cạp ko nhi ? :binhsua172: Tự giác đi nhé :binhsua39:
thằng này là bà con của pix mà. nó chuyên gia bênh vực thằng pix. vậy mà vẫn vào topic này sao. hay lại bị ban vì gõ 2 chữ thế con trai

Lời thề danh dự..Tôi xin thề nguyện chết cùng anh em chứ không thể sống 1 mình.Xin thề bằng danh dự 1 người theo chủ nghĩa xã hội

từ khi mega xuất hiện thì anh pix nhà ta cũng học hỏi theo phương châm
Baned ANYTIME><ANYWHERE

Toannq, CHXHCNVN , HoVaTen

3 thằng này tuy khác nhau nhưng chung 1 cách suy nghĩ, chung 1 chí hướng , và là những tên giữ nhà số 1 của pix ;))

upppppppp......tình hình sao rồi các cậu...
pix nó có phản hồi chưa zạ..???
:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

àh... anh em có xem qua qua mấy cái Event của đại ca Shin nhà mình chưa ta... có cái nào kiếm được hok ta... anh em bay vào hốt đại ca Shin nhà mình nào... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

3 bạn ấy có biệt danh là 3D đó bạn :D

3D....=))=))=))=))=))=))

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Sao dạo này 4rum mình hay có mấy thằng clone nick vào mà cắn bậy thế,có bản lĩnh sao ko dùng nick chính ấy,chơi như vậy hèn lắm
http://mmo4me.com/showthread.php?47495-Thanh-qua-to-lon-cua-viec-dinh-cong-pix
thôi kệ...clone thì cứ để họ clone sao mà mình cản được...quan trọng chiến dịch của topic vẫn tiếp tục...cứ để mấy bác đó clone rồi mình ném gạch ném đá cho mấy bác đó đủ zật liệu xây cái chuồng kế bên nhà pix mà ở thì mấy bác đó out mà...:binhsua83:

cái toppic thành quả to lớn của anh em captcha đang vui mình dự đoán là lên 10 page trong 1h mà mod close mất rồi :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week