Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
àh... anh em có xem qua qua mấy cái Event của đại ca Shin nhà mình chưa ta... có cái nào kiếm được $ hok ta... anh em bay vào hốt đại ca Shin nhà mình nào... :binhsua85:

người nhà mà các bác cứ đâm chọt nhau zậy thì mất zui....

từ đầu đến giờ tớ chưa động chạm ai cả cơ mà bạn hiepsi1314 trẻ trâu manh động quá =)) tớ cũng bắt đầu thấy sợ dần đều cái thể loại này rồi đấy =))

đọc rùi hãy comment :
đã bảo vào chửi nhau thì đừng có vào rùi, nhà ngừi ta mún làm j kệ ngừi ta, nhập gia phải tùy tục, mún lập box ko ủng hộ đình công thì ra kia lập, cứ vào nhà ngừi ta rùi đòi đằng vợ con ngừi ta ra làm việc bảo sao thằng nhỏ nó không ăn đòn thay thằng lớn:binhsua140:

đi mí về ,ra trình diện, cứ vải tiếng post lại bài này cho có tính răn đe:binhsua07:

chiến dịch này mà thành công thì kẻ kế tiếp là thằng KOLO tên đầy đủ 'kolotibblo' phiên âm tiếng việt ''ko l0n^` gỏ như l0n^`''

hình như các lực lượng hâm mô pix cực đoan đã đi hết, ta cũng đi tắm thôi hưa hưa

đề nghị các đồng chí ko xoắn nhau
hãy xoắn cái thg admin pix kìaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Đình công là có đúng kô.Nghe đồn pix bán cho ng khác rùi.ko còn pix như xưa nừa.Và ko bit ông chủ mới này có scam ko nửa
Mình đã nói chuyện với 1 người bạn nước ngoài, anh ta nói pixprofit cũ đã bị bán, nên đag bị thay đổi rất nhiều
:(
Thằng chủ này nó sẽ hút máu chúng ta để lấy lại tiền vốn của nó nè.Nhìn chính sách gái theo pri là bit rùi
:binhsua76::binhsua76::binhsua76:
Qua qlink làm cho khoe thui.ID củ coi như tiu với thằng chủ mới rùi :binhsua32::binhsua32:

Last edited by a moderator:
:binhsua104: lại hóng
thấy nhìu ng nhàn rỗi sinh nông nỗi thật ( có mình ko ta :))) :binhsua104:
mn trog đây cùng ở 1 chỗ thì đi off cho vui nhỉ :binhsua104:

Đình công là có đúng kô.Nghe đồn pix bán cho ng khác rùi.ko còn pix như xưa nừa.Và ko bit ông chủ mới này có scam ko nửa

Có khi nào vậy ko trời :(
Chán thằng chủ này thế :(
Mới về đã bóc lột sức lao động thì sau này còn nhìu trò lắm đây

Cứ đả đảo đi mọi người ,tui đây vẫn ngày 6$ pix pay đều đều có thấy j đâu nak .
Tui nói thật mọi ng cứ xồn xồn lên đả đảo mà có ai dám thề là bỏ pix luôn ko .?! Còn nếu nghỉ luôn thì đở chật đất .

Thằng chủ này nó sẽ hút máu chúng ta để lấy lại tiền vốn của nó nè.Nhìn chính sách gái theo pri là bit rùi
:binhsua76::binhsua76::binhsua76:
Qua qlink làm cho khoe thui.ID củ coi như tiu với thằng chủ mới rùi :binhsua32::binhsua32:
ai biết chắc chắn đâu chứ....đã đình công rồi thì phải quyết cho tới chứ...:binhsua94::binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week