Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
You're just a dirty corporation. Banned Banned Banned all day,does it make you happier? By stole our money,you're so shit! You make me and all of the worker so crazy . Ok We will give you the last dole money,and we quit!
Good bye!

Đã gửi,mình thấy mẫu của lucky đấy,phen này nó chừa mặt mem vietnam ra nhé.

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?My9iOC8zYjhiMDY0OTFiM2NmM2Y3MTZjNjVmYWJmNDFhZDU4Yy5cUIbaBmUsICDN8VGnhdUngr9dUngIFWeBhdUng4EgU8OgaSBHw7JdUngfFThdUng5FwIENhfHwx[/FLASH]

Tiến Về Pix :m179:
:m141: anh em TẤN CÔNG :m141:
:m138::m140::m030::m031::m101::m106::m179::m180::m181:
cuối cùng thì pix :binhsua23::binhsua29::binhsua32::binhsua80::m073::m095::m152::m178:

Anh em ta ăn mừng chiến thắng và tiền lại về :binhsua162::binhsua57::binhsua83::m135::m007::m046::m045::m186::m151::m209:

VIỆT NAM MUÔN NĂM

ngủ dậy, đọc từ trang 1-10, hoa cả mắt.
mie thằng pix :binhsua85: :binhsua105:
up lên nào

thế này cũng chưa phải là cách! Vẫn còn nhiều người lẵng lẽ gõ.
Mong là bác XD close Key Soft :binhsua123:

You're just a dirty corporation. Banned Banned Banned all day,does it make you happier? By stole our money,you're so shit! You make me and all of the worker so crazy . Ok We will give you the last dole money,and we quit!
Good bye!
hoho, thich cai mail lày, em sẽ làm 1 slot gửi pix điên, pix khùng, pix hâm, pix dở hơi cám lợn!!!:binhsua85:

để zô chat room nhờ lào campuchia gởi mail dùm=))có vài người biết tiếng anh,chăcgiuspunxg có thể giúp đỡ thêm

Thật Ko Bác ^^!!! hehe, Được Thế Thì Còn Gì Bằng Nữa :binhsua104:

Việc Đối Ngoại Đành Nhờ Bác Rồi , hehe... Cảm Ơn Bác :binhsua104:

Thật Ko Bác ^^!!! hehe, Được Thế Thì Còn Gì Bằng Nữa :binhsua104:

Việc Đối Ngoại Đành Nhờ Bác Rồi , hehe... Cảm Ơn Bác :binhsua104:
zô rồi ra bác.toàn tiếng gì gớm chết ko,nó ghi tiếng anh còn đọc đuôi đuôi xíu,đằng này T_T

Mình nghĩ không nên gửi thông điệp như vậy tới pix đâu. " WE LEAVE YOU" nghe như là thách thức nó vậy -> càng tăng thêm khả năng nó gây khó dễ cho mình. Thay vào đó chúng ta có thể nghĩ ra những lời lẽ nhẹ nhàng hơn. Rồi sau đó mới dùng tới biện pháp mạnh

Mình nghĩ không nên gửi thông điệp như vậy tới pix đâu. " WE LEAVE YOU" nghe như là thách thức nó vậy -> càng tăng thêm khả năng nó gây khó dễ cho mình. Thay vào đó chúng ta có thể nghĩ ra những lời lẽ nhẹ nhàng hơn. Rồi sau đó mới dùng tới biện pháp mạnh
nó band mình toàn đau đớn như sao quả tạ á nên cứ nhẹ nhàng cả tấn với nó vậy là nhẹ nhàng lắm rầu á :D

mie... GIờ mới ngủ dzay... vào thấy vài cái topic choáng hết cả người... sau đó thi cười hả hê... hé hé hé... há há há... đập bàn cái rầm... mie... phải vậy chứ... VN có 2 top đứng đầu mà chẳng lẽ không làm được gì nó... ỦNG HỘ BÁC 2 TAY + 4 CON MẮT LUÔN... há há há :m121: =))=)) :binhsua07:

P/s: Nhờ các bác mà giờ có thởi gian đi thăm lại mấy con ghệ để bồi đắp thêm tình cảm... :binhsua172: :m164::m164: :binhsua111:

zô rồi ra bác.toàn tiếng gì gớm chết ko,nó ghi tiếng anh còn đọc đuôi đuôi xíu,đằng này T_T
=))=))=))=))=))
behu nho huynh luke đi, huynh ý nói Tiếng Lào Siêu đẳng :))

mie... GIờ mới ngủ dzay... vào thấy vài cái topic choáng hết cả người... sau đó thi cười hả hê... hé hé hé... há há há... đập bàn cái rầm... mie... phải vậy chứ... VN có 2 top đứng đầu mà chẳng lẽ không làm được gì nó... ỦNG HỘ BÁC 2 TAY + 4 CON MẮT LUÔN... há há há :m121: =))=)) :binhsua07:

P/s: Nhờ các bác mà giờ có thởi gian đi thăm lại mấy con ghệ để bồi đắp thêm tình cảm... :binhsua172: :m164::m164: :binhsua111:
ủa mới ngủ dậy hả,xiệt hem á,mới đi cua gái zề .xạo khang=))=))
zô gửi mail đi pa ^^kekeke

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week