Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Sorry! We decide to leave you, if you continue banning us.

ae nào còn acc dư bỏ hỏng thì lấy phá code nó đi
nó thích chữ sorry thì mình chơi toàn sorry cho nó :))

Nếu đã làm chiến dịch này thiết nghĩ nên có 1 người đại diện member captcha gửi 1 thư cho Admin Pix thôi chủ thớt àh , vì gửi nhiều chưa chắc nó đã chịu đọc .
bạn phải gửi hội đồng nó mới ngán,dù đọc hay ko đọc nó cũng biết mình đang bị đả đảo,gửi 1 thư nó nghĩ là 1 cá nhân đang bức xúc nên khó có tác dụng với nó lắm

Trừ Khi bác XD close Key soft với thực sự có hiệu lực :binhsua104:

Cái này thì phải do sự tự giác của a e thôi bạn à, a e đoàn kết đồng cam cộng khổ , cùng nhau vượt qua cơn bão này.........

Còn Nếu Như Vẫn Muốn làm thì còn nhiều Soft Lắm ko chi riêng soft của bác XD làm được ^^!!! Phải Ko nào ? :binhsua104:

=)) cái vụ này to đây.đàn áp bóc lột quá tất sẽ khởi nghĩa mà.chơi tới bến với nó luốn đi.dù sao thì mấy ngày tới k làm cũng chẳng sao giải lao cũng khỏe:)
bác nào pro thì hack site chủ của pix luôn.ghi luôn thông báo trên site là hacked by VN.cho nó biết mặt dân mình.:):binhsua122::binhsua122::binhsua122:

3 mẫu mail mình soạn sẵn,ai thích dùng kái nào thì copy mà send,đừng send giống nhau nó tưởng chỉ có 1 người

Dear admin!
You're just a dirty corporation. Banned Banned Banned all day,does it make you happier? By stole our money,you're so shit! You make me and all of the worker so crazy . Ok We will give you the last dole money,and we quit!
Good bye!

Dear Stupid Admin!
Stop your stupid act now! You kill us,you banned us,it means that you kill yourself too.
We (all the workers) will leave you if you don't stop banned our ID.

Dear shit pix!
You think that you banned our group that make us have to register new ID,no no that's wrong.
We will quit and find a new job
Good luck to you babe :))

Mấy bác viết mail shock thật đếy... :binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

VN đình công thôi cũng vậy,làm sao để rủ tụi nước khác đình công luôn nhỉ

Ờ... ý bác hay đây... anh em có ai biết cách nào liên lạc với tụi Captcha mấy nước khác không vào lôi kéo thêm tụi nó thì hiệu quả sẽ cao lắm đấy... :binhsua85:

Mình tiếng anh ngu, chỉ giỏi tiếng việt thôi, bác nào dịch hộ cái nhé:

" Gửi tới Admin!
Chúng tôi là những thành viên đến từ Việt Nam. Cảm ơn các bạn đã đem lại công việc cho chúng tôi trong thời gian vừa qua. Nhờ đó mà chúng tôi có thêm thu nhập để trang trải cuộc sống. Tuy nhiên, hiện nay tình hình không được như mong đợi. Các bạn xóa ID nhiều lý do, giảm tiền công đối với ID mới, không cho lập G mới... Điều đó thực sự làm chúng tôi thất vọng và rơi vào hoàn cảnh khó khăn như hiện nay. Hi vọng sau lá thư này bạn xem xét và điều chỉnh lại một số vấn đề chúng tôi đã nêu. Nếu không chúng tôi buộc phải rời bỏ bạn. Thân! "

Đã gửi 1 mail cho pix điên. Cảm giác bị band cay thật, bao công sức tạo được 1 group, phút chốc tan tành theo mây khói. Bạn hanhyes hướng dẫn ae captcha làm offer đi, kiếm ít cháo qua ngày.Đã không làm pix 1 tuần nay rồi.

đọc mail này chắc nó sẽ unban cho những acc bị mở luôn quá:)) quả này thành công thì ngon lắm đây.
chơi hết mình đê.TRẢM PHONG thư giãn đê.lâu lâu mới đc bữa xả hận:))

" Gửi tới Admin!
Chúng tôi là những thành viên đến từ Việt Nam. Cảm ơn các bạn đã đem lại công việc cho chúng tôi trong thời gian vừa qua. Nhờ đó mà chúng tôi có thêm thu nhập để trang trải cuộc sống. Tuy nhiên, hiện nay tình hình không được như mong đợi. Các bạn xóa ID nhiều lý do, giảm tiền công đối với ID mới, không cho lập G mới... Điều đó thực sự làm chúng tôi thất vọng và rơi vào hoàn cảnh khó khăn như hiện nay. Hi vọng sau lá thư này bạn xem xét và điều chỉnh lại một số vấn đề chúng tôi đã nêu. Nếu không chúng tôi buộc phải rời bỏ bạn. Thân! "
không biết có sát nghĩa ko nhỉ:
dear Admin!
We are the members from Vietnam. Thank you for bringing the work to us in recent times. Thus we have more income to cover life. But now the situation is not as expected. The ID you delete many reasons, loss of pay for a new ID, not to establish new G ... That really disappointed us and fell into difficult circumstances today. Hopefully after this letter you review and revise some of the problems we have described. Otherwise we are forced to leave you.

Ối bận tí việc ở quê vào thấy tinh thần ae đang lên, topic này xôm quá. Mình tìm cái acc bị baned send cái mail theo mẫu soạn sẵn vì tiếng Anh mình ko tốt :p
Mail admin pix là gì vậy mấy bạn??? Và các bạn dịch cho mình cái nào bậy nhất để mình gửi cái, chả nhẽ chửi tiếng Việt :">

Last edited by a moderator:

" Gửi tới Admin!

Admin rely

" Chúng tôi cũng bị bên đặt hàng thông báo là các bạn làm số lượng code ko đúng yêu cầu hết 80% nên chúng tôi sẽ ko thanh toán ...vì thế pixlodit chúng tôi chỉ còn biết ban các bạn để giảm số tiền thiệt hại ,mong các bạn hiểu và đi tiểu cho bớt nóng,,,thành thật xin lỗi và xin được ban các bạn,,,,chúng tôi sẽ ban ip bên nước bạn càng sớm càng tốt ,,,":binhsua96:

Ai bị banned thì cứ đình công nha :binhsua104: Mình trước giờ cũng gõ 1 từ hoài, ít time ngày tầm 3$ là nghỉ :)mail cảnh cáo vẫn nhận được nhưng chưa bị ban phát nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week