Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Mấy bạn mấy bữa nay rảnh thì chạy wa các box khác chơi cho vui
Thời gian quý giá mình ko làm thì tìm hỉu học hỏi thêm :binhsua119:
Mình thấy zeek cũng khá hay đó,mỗi ngày chỉ mất 5p thôi

Tình hình là cơn điên từ pix đã lây lan sang một số thành phần, nguyên nhân đều là đụng đến túi tiền của nó :binhsua72: Muốn trị được admin chắc phải trị được tụi này trước đã:binhsua12:

Mình nói thật ....Các bạn đình công thì các nhóm lớn họ có lợi...vì họ vẫn gõ như thường, ta dình công chỉ trống sever càng tốt cho họ
Nói tới đình công...zi các bạn biết sẽ có bn người hok gõ và số lượng người gõ cho pix là bao nhiêu hok. Việc đình công chư châu chấu đá xe. Ngoài việt nam còn có cả đống nước gõ ........

ơ.. chán mấy bạn này ghê... đã nói là topic này ai đình công thì hãy vào... còn bạn với mấy nước iu dấu của bạn thích làm gì thì làm tụi tui không quan tâm... miễn đừng có vào đây chọc phá là được rồi... :binhsua111:

---------- Post added at 02:52 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

Các bác có time rảnh thì qua đây chơi đi, lại còn giảm stress nữa chứ :))

hahaha... mấy câu đố vui thật... đúng là giải stress thật... còn thiểu giải thường nữa là good luôn... :binhsua117:

Giờ mới rút ra câu chốt như này: Dù chúng ta có đình công hay bỏ hẳn ko làm thì cũng chả ảnh hưởng gì đến thằng pix ráo..Còn nhớ trước đây nó banned ip việt nam nữa cơ mà..Chỉ mình chúng ta đình công --->chúng nó ngồi cười.. :binhsua117:
Kết luận: Chúng ta đình công --->chúng ta thiệt
Chúng ta tiếp tục làm --->Chúng ta lại càng thiệt :binhsua129:
Rốt cuộc kết luận là chả có cái kết luận nào cả :binhsua111:

vậy là bỏ pix lun hả...............:binhsua113:

bất cần bỏ lun =)) nhưng trước khi bỏ thì quậy cho nó nản đã,PIX nó mà cười thì nó đã ko mail rồi :D

Giờ mới rút ra câu chốt như này: Dù chúng ta có đình công hay bỏ hẳn ko làm thì cũng chả ảnh hưởng gì đến thằng pix ráo..Còn nhớ trước đây nó banned ip việt nam nữa cơ mà..Chỉ mình chúng ta đình công --->chúng nó ngồi cười.. :binhsua117:
Kết luận: Chúng ta đình công --->chúng ta thiệt
Chúng ta tiếp tục làm --->Chúng ta lại càng thiệt :binhsua129:
Rốt cuộc kết luận là chả có cái kết luận nào cả :binhsua111:

Kết luận lại là không có kết luận... pó chiếu... giờ đường ai nấy đi... ai muốn làm gì thì làm thôi... mỗi người nên tìm cho mình một con đường khác để đi nhé... đừng ngồi chờ đợi vì điều gì đến sẽ đến thôi... :binhsua17::binhsua17:

Kết luận lại là không có kết luận... pó chiếu... giờ đường ai nấy đi... ai muốn làm gì thì làm thôi... mỗi người nên tìm cho mình một con đường khác để đi nhé... đừng ngồi chờ đợi vì điều gì đến sẽ đến thôi... :binhsua17::binhsua17:

pa zeek tui offer.2 con đường huhuhu pix sập là chia tay từ đây :m103:
:m142: tui nhớ mọi người lắm lắm :((

pa zeek tui offer.2 con đường huhuhu pix sập là chia tay từ đây :m103:
:m142: tui nhớ mọi người lắm lắm :((
Bà học offer xong n hớ dạy tôi nha, tôi cũng mún làm off, thất nghiệp chán quá :binhsua80:

biết bao nhiêu trai đẹp ở đây vậy mà nỡ lòng nào chúng ta xa cách nhau:m033: ( mới học cải lương về bà con thông cảm T_T)

4 ngày không gõ, vừa vào nó đã ban sạch sẽ 12 acc T_T=> Vừa mess I LEAVE U cho thằng assmin rồi......

qua bên kia show cái proof xem bạn

biết bao nhiêu trai đẹp ở đây vậy mà nỡ lòng nào chúng ta xa cách nhau:m033: ( mới học cải lương về bà con thông cảm T_T)
behu woa mega làm kìa.có đìu ban đầu sever nó còn hơi trục trặc nhg nó pay đó

behu woa mega làm kìa.có đìu ban đầu sever nó còn hơi trục trặc nhg nó pay đó
sáng em quyết offer tiến ,tối em về lại cạp :D

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Behu bay tui offer với nhé. nhận sư phụ rồi đó nhé :)
>< ko biết tui nhét được chút nào ko nữa :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week