Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
có mà sợ cái ông LUCKY của behu lắm nên ko dám đâu. Suỵttttttttt! Hẹn hò phải bí mạt chứ.

trời=))=)),chồng tui tính tình dễ xương lắm bác,chuẩn mực ko như bác nghĩ đâu mà sợ :))

trời=))=)),chồng tui tính tình dễ xương lắm bác,chuẩn mực ko như bác nghĩ đâu mà sợ :))

Mấy bà này ngồi 8.Chuẩn bị đồ dùng để ddos pĩ kìa.Ai chưa bít sử dụng thì ddos thử web nào trc xem sao.Vd web này nè:binhsua146:

Mấy bà này ngồi 8.Chuẩn bị đồ dùng để ddos pĩ kìa.Ai chưa bít sử dụng thì ddos thử web nào trc xem sao.Vd web này nè:binhsua146:

biết rồi mà,tại mấy bữa nay trời nóng pix điên nên lâu lâu 8 xíu cho zui thoai kekeke

mình nghĩ ông ấy chuẩn mực nên mới không dám chứ! thui kô tám chuyện "đời tư" nữa kẻo a e vào lại tưởng topic cap-cha là cap-lips. mà có ai được "ân huệ" thằng pix reply đàng hoàng chưa? ko tính mấy cái "banned is final, type 1word in 2word" nhé.

có ng gõ 2 chử ko ban vậy tui gõ như thế này thì có làm sao ko nhỉ.vd code the này
abcdfgh iklmnop mình go thế này a iklmnop .vay cung la 2 chu đó:binhsua146:

có ng gõ 2 chử ko ban vậy tui gõ như thế này thì có làm sao ko nhỉ.vd code the này
:binhsua33::binhsua33: thế thì chắc bị ban ngay code đầu tiên á cậu...:binhsua113::binhsua113:

Gõ 1 chữ bị banned và gõ 1 chữ ko bị banned là DO CÁCH HIỂU =))
Ai gõ 1 chữ theo đúng nghĩa của cách gõ 1 chữ thì ko banned
Ai gõ 1 chữ theo hiểu sai,gõ liều,thì banned =))

thằng pix bị điên hay sao đó mọi người ơi , ấn pay từ lúc 1h đêm mà đến tận 11 h mà vẫn chưa thanh toán xác nhận - nói gì huống chi về lr . có ai pay được lúc này cho ý kiến cái :binhsua33::binhsua33:

thằng pix bị điên hay sao đó mọi người ơi , ấn pay từ lúc 1h đêm mà đến tận 11 h mà vẫn chưa thanh toán xác nhận - nói gì huống chi về lr . có ai pay được lúc này cho ý kiến cái :binhsua33::binhsua33:
bác gõ hả,làm ơn ra ngoài :)

Thường thì Pix reset điểm từ 10-12h đêm mà bạn ấn lúc 1h thì qua đợt rồi , phải đợi tới tối nay thôi......sáng mai chắc chắn có tiền

Mình nói thật ....Các bạn đình công thì các nhóm lớn họ có lợi...vì họ vẫn gõ như thường, ta dình công chỉ trống sever càng tốt cho họ
Nói tới đình công...zi các bạn biết sẽ có bn người hok gõ và số lượng người gõ cho pix là bao nhiêu hok. Việc đình công chư châu chấu đá xe. Ngoài việt nam còn có cả đống nước gõ ........

Mình nói thật ....Các bạn đình công thì các nhóm lớn họ có lợi...vì họ vẫn gõ như thường, ta dình công chỉ trống sever càng tốt cho họ
Nói tới đình công...zi các bạn biết sẽ có bn người hok gõ và số lượng người gõ cho pix là bao nhiêu hok. Việc đình công chư châu chấu đá xe. Ngoài việt nam còn có cả đống nước gõ ........
đâm thủng lủng à....hay muốn ăn gạch....:binhsua49::binhsua49::binhsua49:

=)) bạn nói làm như là pix á,bạn năm hết số lượng à
mà bọn tui đình công thành ra nó ít band được,ko chừng nó ban bù người đang gõ để bù vào đủ số lượng band khi nó ngứa tay đó :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week