Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
tình hình đình công đả đảo có kết quả gì chưa mọi người

kẾt quẢ là mn cùng nhau vô Đây 8 nghĨ cách chuyỂn qua cái khác mẦn Ăn Đó mà
pix bẤt trỊ rỒi

hơ, mới nhậu về, coi 2,3 topic toàn mấy mặt mo này ko thôi.
ặc,tối nay ai coi C1 ko?

Cứ Đình công Đi các bác... LỖi Ở các bác cẢ... Các bác k khƠi mào gõ 1 chỮ thì Đâu ĐẾn nỔi vẬy, giỜ mỚi thẤy "quan tài" trƯỚc mẮt chƯa hehe :))

Last edited by a moderator:
hơ, mới nhậu về, coi 2,3 topic toàn mấy mặt mo này ko thôi.
ặc,tối nay ai coi C1 ko?

boy hay girl mà nick yenly dzậy bạn đã dzậy còn + thêm cái đi nhậu + C1 nữa... hơi bị loạn giới àh nha... :binhsua113:

p/s: có Murinho tui mới xem thôi... iu Murinho đẹp trai... :binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:50 PM ----------

Stop Đình công Đi các bác... LỖi Ở các bác cẢ... Các bác k khƠi mào gõ 1 chỮ thì Đâu ĐẾn nỔi vẬy, giỜ mỚi thẤy "quan tài" trƯỚc mẮt chƯa hehe :))

Vù... vù... ném cho bác cục gạch nhẹ nhàng đó... cẩn thận ăn bê tông đó nha bác... :)) :))

boy hay girl mà nick yenly dzậy bạn đã dzậy còn + thêm cái đi nhậu + C1 nữa... hơi bị loạn giới àh nha... :binhsua113:

p/s: có Murinho tui mới xem thôi... iu Murinho đẹp trai... :binhsua172::binhsua172:

sặc,boy hay girl quan trọng gì bác,tại có cái quán cfe nên cứ có đá banh là phải coi thôi, coi riết cũng giền. Tui cứ thấy mấy anh quần đùi là giền rồi, kô cần mouri này mouri kia làm gì hết.

anh em đình công capt mà cũng thức khuya thế, chiến gì khác k hay chỉ 8 :binhsua144:

Đêm nay có C1 mà chú... :binhsua146:

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

sặc,boy hay girl quan trọng gì bác,tại có cái quán cfe nên cứ có đá banh là phải coi thôi, coi riết cũng giền. Tui cứ thấy mấy anh quần đùi là giền rồi, kô cần mouri này mouri kia làm gì hết.

Quán ở đâu vậy bạn... để qua ủng hộ cái nè... :binhsua146:

cái ông này có trí nhớ ẹ dễ sợ. Bữa trước cũng hỏi i câu đó rồi.
Chán ghê,ngồi không đập muỗi thật là nản.

Quán ở đâu vậy bạn... để qua ủng hộ cái nè... :binhsua146:[/QUOTE]

cái ông này có trí nhớ ẹ dễ sợ. Bữa trước cũng hỏi i câu đó rồi.
Chán ghê,ngồi không đập muỗi thật là nản.

Quán ở đâu vậy bạn... để qua ủng hộ cái nè... :binhsua146:
[/QUOTE]

Ơ... tại già rồi... trí nhớ kém xíu ấy mà... :binhsua141:

Mà ở đâu vậy bác... Quên mất tiêu rồi... cho địa chỉ tui qua ủng hộ cho... :binhsua141:

Mà ở đâu vậy bác... Quên mất tiêu rồi... cho địa chỉ tui qua ủng hộ cho... :binhsua141:
[/QUOTE]

thôi bữa nay gét rồi. Ko talk với ông này nữa.
lâu rảnh coi lại fim "công chúa tóc mây" hay dễ sợ.

thôi bữa nay gét rồi. Ko talk với ông này nữa.
lâu rảnh coi lại fim "công chúa tóc mây" hay dễ sợ.[/QUOTE]

Ơ... yenly nha... phân biệt nha... phân biệt già trẻ nha... coi chừng bị kiện vì tội phân biệt... nha... nha nha... :binhsua111:

cận thận.... dạo này nhiều chuyện xảy ra trong đêm tối lắm .. Đừng cho địa chỉ ai hết Yenly ạ. ...:binhsua01:

@yenly: bác yenly coi chừng bác hiệp sĩ có máu dê á :))=))=))

ái chà... behu nha... có ox rồi thì về giữ đi nha... định vào đây phá hok cho hiepsi tìm bạn àh... hay định kua hiepsi luôn dzậy... tui đi méc àh... :binhsua146:

ái chà... behu nha... có ox rồi thì về giữ đi nha... định vào đây phá hok cho hiepsi tìm bạn àh... hay định kua hiepsi luôn dzậy... tui đi méc àh... :binhsua146:

T_T đừng méc mà.tui sợ ox iu của tui giận lém :((.vô 8 thôi chớ pộ,tự nhiên nói họ đi kua trai.làm như người ta dê lắm á :)) :))=)) thôi zo coi offer tiếp,người ta biết tới 99 mình biết chưa tới 1 số 9 của mấy bác chơi offer nữa =='.khổ dễ xợ

coi chừng đó, tui là tui nghe nói ông có máu dê đó. Gặp phải tui trong đêm là thách ông chạy thoát dc.:binhsua119:

=)) hôm qua bỉu tui up xxx lên là sẽ có tiền =))bỉu sao bác ấy ko dê hả bạn:))

dzay mấy khứa PTU có máu dê hết rùi!
thôi mấy bác mấy dì mấy cô ở lại 8 tiếp nhé. Có khách coi dbanh rồi, phải đi "bưng nc pha trà" cho họ nữa. Nghề nào cũng khổ cái thân tui thế này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week

Most discussed of week