Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
dzay mấy khứa PTU có máu dê hết rùi!
thôi mấy bác mấy dì mấy cô ở lại 8 tiếp nhé. Có khách coi dbanh rồi, phải đi "bưng nc pha trà" cho họ nữa. Nghề nào cũng khổ cái thân tui thế này.

Tui cũng mê đá banh mà... cho qua coi ké với đi... pha trà dùm cho... tui cũng từng mở quán cafe nên cũng rành lắm nè :binhsua141:

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

=)) hôm qua bỉu tui up xxx lên là sẽ có tiền =))bỉu sao bác ấy ko dê hả bạn:))

ý behu.... cái này là yenly nói àh nha... trích nguyên văn yenly nói vầy nè "...chỉ có tự đóng xxx rồi up lên mới mau giàu..." :binhsua172:

ẹc vẫn con` đả đảo ah

coi chừng đó, tui là tui nghe nói ông có máu dê đó. Gặp phải tui trong đêm là thách ông chạy thoát dc.:binhsua119:

ê... ê... máy nàng... đâu phải ai có máu dê là cũng dê đâu nhá... tùy vào dê cấp độ nào nữa mà... dê ít ít... dê sơ sơ... dê vừa vừa... dê non.. dê trưởng thành... dê nhiều nhiều... dê chuyên nghiệp... dê cụ...vv và vv... còn hiepsi hiền lắm àh... đang tập làm dê junior thôi mừh:binhsua141:

ê... ê... máy nàng... đâu phải ai có máu dê là cũng dê đâu nhá... tùy vào dê cấp độ nào nữa mà... dê ít ít... dê sơ sơ... dê vừa vừa... dê non.. dê trưởng thành... dê nhiều nhiều... dê chuyên nghiệp... dê cụ...vv và vv... còn hiepsi hiền lắm àh... đang tập làm dê junior thôi mừh:binhsua141:

cả 2 người đều nói lun á=))hok nhớ hả:binhsua122: đầu đọc con trẻ ko=))
em đi ngủ đây nha,ngủ sớm đi bác .dê dê khang .đọc comment của bác có 9-10 chữ dê @_@ choáng lun :)) g9 bà con nha :)

cả 2 người đều nói lun á=))hok nhớ hả:binhsua122: đầu đọc con trẻ ko=))
em đi ngủ đây nha,ngủ sớm đi bác .dê dê khang .đọc comment của bác có 9-10 chữ dê @_@ choáng lun :)) g9 bà con nha :)

Okê girl... đi ngủ lun đêy... sáng mai gặp lại... :binhsua101:

Mình có thằng bạn đang làm offer, phòng nó kế bên mà hỏi nó nó chẳng chịu chia sẻ cứ lý do này nọ. Mình cũng mới bước tập tọe kiếm việc thôi, mình giao tiếp kém chẳng được ai chỉ bảo cả toàn tự mò mẫm và nhờ vào những người như bạn để làm, vì vậy mình rất biết ơn những người như bạn chúc bạn mọi điều tốt lành, mình là mem mới chưa có hiện nút thank nhưng mình nghĩ bạn làm những việc này chắc cũng chẳng vì một cái nut thank. Từ thâm tâm xin cảm ơn bạn

Vào lúc 4h'30AM trên đường đi công tác một member forum bắt được một số đối tượng lọ mọ trong đêm tối .
Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

vào xem có tên của mình ko ngen, số liệu chỉ thu thập dựa trên forum ,ko biết còn người nào khác ko ,đây có thể là một âm mưu, ko biết họ online âm thầm làm pix hay dự án khác , hiện công an đang tiếp tục điều tra để làm rõ.

Vào lúc 4h'30AM trên đường đi công tác một member forum bắt được một số đối tượng lọ mọ trong đêm tối .
Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

vào xem có tên của mình ko ngen, số liệu chỉ thu thập dựa trên forum ,ko biết còn người nào khác ko ,đây có thể là một âm mưu, ko biết họ online âm thầm làm pix hay dự án khác , hiện công an đang tiếp tục điều tra để làm rõ.
Mắc cười quá :D
........

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

Dạ báo cáo bác em làm mega h này vi $ đang cao :binhsua162:.Mà bác củng on giờ này làm gì thế bác có khi nào......:binhsua146:

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

Cập nhật thêm tui nữa nè, đang gõ qlink :binhsua121:
lâu lâu bén mảng tới thằng pix vài chuyến chơi =))=))=))=))=))=))=))=))

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

Tui đang làm MEGA và *** đêm khuya dễ thắng hơn!

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

ông nội này hài vãi, hqua thắng dc kèo thằng Arsenal nên vui tính. hehehe. good morning cả nhà.

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

=)) pa thiệt là =)) tui ngồi ngâm offer rồi rãnh rỗi vào 8 với mấy bạn tui.tui ko thèm gõ chui để đánh mất cái danh dư đâu pa.thiệt là vãi cho pa quá lun :))

Danh Sách :

jeannotlafart
zzhackerkill
hiepsi1314
behu
namthien9x
yenly
hiepxp
5Tin
dataentry

sao ko có tên e :binhsua105:
E cố tính để dc vào danh sách vàng này mà :binhsua123:

Mình có thằng bạn đang làm offer, phòng nó kế bên mà hỏi nó nó chẳng chịu chia sẻ cứ lý do này nọ. Mình cũng mới bước tập tọe kiếm việc thôi, mình giao tiếp kém chẳng được ai chỉ bảo cả toàn tự mò mẫm và nhờ vào những người như bạn để làm, vì vậy mình rất biết ơn những người như bạn chúc bạn mọi điều tốt lành, mình là mem mới chưa có hiện nút thank nhưng mình nghĩ bạn làm những việc này chắc cũng chẳng vì một cái nut thank. Từ thâm tâm xin cảm ơn bạn
:l có gì đâu mà bạn cảm kích dữ vậy bạn.
nếu pix sụp thiệt thì gởi box cho tui
tui chỉ sơ sơ cho vì tui cũng biết sơ sơ
chưa siêng kiếm $ bên ofer vì tui có chồng nhưng chưa có con nên tui mới nhởn nhơ :))

=)) pa thiệt là =)) tui ngồi ngâm offer rồi rãnh rỗi vào 8 với mấy bạn tui.tui ko thèm gõ chui để đánh mất cái danh dư đâu pa.thiệt là vãi cho pa quá lun :))
behu dậy rồi a, sang coi db xong chợp mắt xíu mà gặp ông "lông..." trên đây tỉnh hẳn ra. kiu ông í edit bài đi chứ ko xíu lão hiepsi vào là cãi nhau to.

Lâu ngày không vô , thấy mọi người đình công ghê quá.Mình thì vẫn yêu Pix như ngày xưa.Chưa bị ban ID nào cả:binhsua119:

:l có gì đâu mà bạn cảm kích dữ vậy bạn.
nếu pix sụp thiệt thì gởi box cho tui
tui chỉ sơ sơ cho vì tui cũng biết sơ sơ
chưa siêng kiếm $ bên ofer vì tui có chồng nhưng chưa có con nên tui mới nhởn nhơ :))

lại dụ trai rùi, hí hí , coi cái nụ cừi nham hiểm chưa kà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week