Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
4 ngày không cạp cạp có nhiều thời gian ăn ngủ coi film hè hè mai 8-3 nghĩ luôn .đình công cũng xem như tự thưởng cho mình nghỉ ngơi sau một thời bị pix đàn áp.:binhsua113:

đã phóng lao thì phải theo lao chứ các bác...giờ mà mình làm lại thì cũng có sao...nhưng vấn đề là đình công mấy ngày hôm qua để làm gì thế các bác...phải kiên trì dù chưa biết kết quả có như thế nào...tôi hy vọng PRO nào sáng suốt có thể vạch cụ thể hơn con đường sắp tới để ae còn yên tâm mà đi...
chẳng hạn, nếu PIX không chịu nhường bộ trong vài ngày tới thì phải thế nào?

mấy người có máu mặt đã vào gõ rồi kìa mấy ông hùa theo còn ngồi ở đây nữa :vlvl:

Mấy ngày rồi bận offer không vào hóng. Tại cứ nghĩ là đình công thì các bạn đi ngủ, đi chơi hết rùi, ai dè cứ ôm em computer thân iu thế này thì không xa pix được đâu :)) Theo mình các bạn hóng tình hình các bạn bên update xem có khá hơn gì không. Chả lẽ pix nó không nể mặt ae gì

Tình hình sao rồi mấy bác. Cuộc đình công, còn ai tham gia ko @@

Chưa sờ vào pix, ai chỉ cho mình con đường nào kiếm hìu nào :">. Vẫn cứ đình công như thường hihihihhi

---------- Post added at 06:47 AM ---------- Previous post was at 06:44 AM ----------

mấy người có máu mặt đã vào gõ rồi kìa mấy ông hùa theo còn ngồi ở đây nữa :vlvl:
Mặt ai chả có máu :">, ko có máu thì là chít rùi ah :p. Có máu nhưng độ lì chưa căng :|. Ko bít còn ai nghỉ làm như mình ko nữa nhể :-s

Chưa sờ vào pix, ai chỉ cho mình con đường nào kiếm hìu nào :">. Vẫn cứ đình công như thường hihihihhi

---------- Post added at 06:47 AM ---------- Previous post was at 06:44 AM ----------

Mặt ai chả có máu :">, ko có máu thì là chít rùi ah :p. Có máu nhưng độ lì chưa căng :|. Ko bít còn ai nghỉ làm như mình ko nữa nhể :-s

báo danh 8/3 đây. Mấy ngày nay toàn cạp đất ko à, cũng may có con ghệ nó nuôi.

Qua chiến zeek đỡ đi bác, kiên trì chút là có tiền đỡ hơn ngồi ko :(

ờ thì mềnh vẫn lấy thân mềnh ra tét xem pĩ nó có khá hơn ko :binhsua57::binhsua57: nói chung là vẫn thế hôm quá suýt dính ban:binhsua75::binhsua75::binhsua75: và đêm nay sẽ tét tiếp đợt 2 xem ló dư thế lào để còn báo cáo tình hình với ae:binhsua113::binhsua113:

zeek dc bao nhiu 1 tháng hả bác beg

Thấy bảo zeek đang banned hàng loạt mà beg :-S

Zeek ko tính theo tháng, mà tính lâu dài, bỏ 2 tháng chơi free,rồi rút về dần
Nghĩa là ngày chỉ mất 5p, acc free, ko bỏ vốn, mình có cheat đâu mà sợ banned
Thì sau 2 tháng rút dần về đc 158$ (đã trừ phí)
Đó là nếu bác có 1 máy 1IP chứ mình dùng 2 máy chơi acc lun
Xem như ngày 5p (có mất j đâu) + acc free (càng ko mất gì)

Nói các bạn không tin, bao giờ cái thể loại nick rate 1$ nó gần gần hết đi thì nó mới dễ dàng cho ae được. Nó cố tình sàng lọc còn những nick mới để rate giảm đi đó các bạn. Sau này hết nick lập group rùi nó còn bán panel nữa cơ. keke

Nói các bạn không tin, bao giờ cái thể loại nick rate 1$ nó gần gần hết đi thì nó mới dễ dàng cho ae được. Nó cố tình sàng lọc còn những nick mới để rate giảm đi đó các bạn. Sau này hết nick lập group rùi nó còn bán panel nữa cơ. keke

Trời :|
Nếu là ngày trc mình chẳng lo gì cả, vì ae capcha luôn chug đường, và có biến thì lun có hướng
Nhưng h thì vào là thấy chửi nhau, chém nhau, gạch nhau :))
Chẳng còn thấy tương lai của con đường này nổi nữa rồi

một tương lai đen tối đang chờ đợi chúng taz...:binhsua113::binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week