Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Đấy... lo là lo cái đấy đấy... chỉ sợ chết vì ấy ấy trước khi được xem thiên thạch... :binhsua146::binhsua146:

Bác này nói rõ ra là chết gì nha bác,bác nói chung chung thế gặp dân PTU 3x nó vô nó nghĩ bác chết vì lao lưc thì mất danh tiếng của bác cã đời đó :binhsua146::binhsua146:

Thiên thạch sẽ đổ bộ đến công ty thằng pix :binhsua172:

tội lỗi, tội lỗi. Phật dạy rằng: "giết 1 người còn hơn xây 7 bậc phù đồ". Bác trù ém cả họ nhà nó thì công đức vô biên đó nha.

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Bác này nói rõ ra là chết gì nha bác,bác nói chung chung thế gặp dân PTU 3x nó vô nó nghĩ bác chết vì lao lưc thì mất danh tiếng của bác cã đời đó :binhsua146::binhsua146:

hay,hay. còn có PTU 3x nữa hả bác!!

tội lỗi, tội lỗi. Phật dạy rằng: "giết 1 người còn hơn xây 7 bậc phù đồ". Bác trù ém cả họ nhà nó thì công đức vô biên đó nha.

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

hay,hay. còn có PTU 3x nữa hả bác!!

PTU có nhiều loại lắm, mà loại PTU 3x là nguy hiểm nhất :))
Suốt ngày đc xem 3x đó mà:binhsua121:

Thì ấy ấy là ấy ấy đó... nhiều người biết mà cũng nhiều người không biết đó... hiểu sao cũng đúng hết... mà hok hiểu cũng đúng luôn... :binhsua146::binhsua146:

ai rảnh qua box mua bán đi. Vui lắm,mới ở đó về

Vui chỗ nào vậy yenly... cho cái link đê... tại qua tìm mà hok thấy gì vui hết... :binhsua141:

tự qua mà coi đi. giờ kô ai cãi nhau bên này nữa đâu,qua đó hết trơn rồi.

=)) uh tây cho khỏe :))
chưa :l.nắng chan chan đen hết.nhát ra đường ,đang dưỡng da,chắc xíu ăn cơm trưa lun :))
thôi chồng 8 với bà con cùng bác hiệp sĩ đi,mụi tiếp tục sách yêu thương lúc nãy đã queng :binhsua113:

behu làm offer nửa ah` mà off của mĩ hả chỉ tui với :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

Thông báo bạn hiepsi1314 đã bị Admin cho lên đĩa vào lúc 11h30 ngày 7/3/2011 nhé... và sẽ bị xào nấu chiên dòn trong vòng 7 tháng (3/10/2012)... vì cái tội không kiềm chế được mà xúc phạm tới anh Pro_knightxx... vậy nên hiepsi1314 xin chia buồn cùng anh em... từ nay vĩnh biệt hiepsi1314 nhé... không xen vào chuyện giang hồ nữa... chán rồi... từ nay sẽ sống với kiếp kid1314 và không quan tâm thị phi nữa nhé... chán tập 2 rồi... thân chào các đồng chí! :binhsua156::binhsua156::binhsua156:

Last edited by a moderator:
Thông báo bạn hiepsi1314 đã bị Admin cho lên đĩa vào lúc 11h30 ngày 7/3/2011 nhé... và sẽ bị xào nấu chiên dòn trong vòng 7 tháng (3/10/2012)... vì cái tội không kiềm chế được mà xúc phạm tới anh Pro_knightxx... vậy nên hiepsi1314 xin chia buồn cùng anh em... từ nay vĩnh biệt hiepsi1314 nhé... không xen vào chuyện giang hồ nữa... chán rồi... từ nay sẽ sống với kiếp kid1314 và không quan tâm thị phi nữa nhé... chán tập 2 rồi... thân chào các đồng chí! :binhsua156::binhsua156::binhsua156:
Gì ghê vậy, tới 7 tháng lận cơ à =.=

ai bảo hqua nói xấu tui chi. Mà gây vừa vừa thôi chứ,hăng quá mà. thôi có kid thỉnh thoảng spam cũng dzui. Trẻ hơn hiepsi

ai bảo hqua nói xấu tui chi. Mà gây vừa vừa thôi chứ,hăng quá mà. thôi có kid thỉnh thoảng spam cũng dzui. Trẻ hơn hiepsi

Sorry mod Bao Đen vì em nhìn nhầm... thanks bác đã banned giúp em kiềm chế. :binhsua141::binhsua141:

Bỏ đi kid,nó sống sao thì lương tâm nó biết,mình nói đến nó làm gì cho hao hơi tổn sức,ai thích thì cứ GD,bị gì thì đừng than là dc.chia buôn với hiépi nhe
Mà thằng Pro_knight ấy là thằng uytinlagi đó... nó chửi tục còn ghê hơn mà sao nó không bị banned nhỉ... đúng là mod có hơi bất công rồi đấy.. từ nay chắc phải xem xét lại độ công minh của MOD rồi... buồn... :binhsua104::binhsua104::binhsua104:

sorry bác Bao.. vậy cảm ơn bác... vậy công minh rồi... thanks bác đã banned cho em bớt nóng... :m204::m204::m204:

Chiến dịch đả đảo ko kết quả,,,toàn thấy ra đảo mấy ông đả đảo:binhsua119:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane