Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Ôi đêk trong này toàn lũ trẻ trâu, khuyên thì không nghe chửi được luôn. Đình công 100% chẳng được cái gì mà cũng bày đặt, biết nghĩ một chút đi thằng pix nó là ông chủ muốn gì thì phải làm theo không thích nghi được thì lượn. Nếu giỏi thì làm ông chủ như nó đi, giờ là cơ chế thị trường rồi các chú là sv sau này ra trường chắc không ma nào nó nhận đâu.

Rồi hỉu lun
Đây là thằng hwa clone nick bên topic 18 mà sủa nè :))
Kái giọng điệu này tao ko quên mặt m đc :))
MỚi sáng lại sủa nữa à =))
Thứ bợ đik mà sống quen rồi thì m cứ làm :))
Chẳng ai ở bẩn như m dc đâu kưng :))
Ăn shit pix quen rồi cứ việc :))

Last edited by a moderator:
Ôi đêk trong này toàn lũ trẻ trâu, khuyên thì không nghe chửi được luôn. Đình công 100% chẳng được cái gì mà cũng bày đặt, biết nghĩ một chút đi thằng pix nó là ông chủ muốn gì thì phải làm theo không thích nghi được thì lượn. Nếu giỏi thì làm ông chủ như nó đi, giờ là cơ chế thị trường rồi các chú là sv sau này ra trường chắc không ma nào nó nhận đâu.

Hình như tôi cũng tham gia vụ này thì phải, nói thế là nói tôi luôn tôi trẻ trâu rồi :binhsua80:

@ Mọi người đã nhắc đi nhắc lại là đây là vụ tự nguyện, bạn ko làm thì người ta làm, nhiều bài post mang tính chia rẽ anh em quá mà tôi cũng ko nói tới nhưng bài này thì xúc phạm anh em rồi. Khuyên bạn 1 câu người ta nóng thì nên né, thấy có oánh nhau thì gọi CA chứ chỗ người ta đáng nóng bức xúc ( dù chưa thể khẳng định ai đung ai sai 100%) mà cứ nhảy vào giữa chọt chọt dzo thì ko bị ăn tạ ném gạch mới lạ đó !:binhsua85:

Vào Đại lao 1 tháng nhé vì ngôn ngữ xúc phạm người khác ! :binhsua104:

:)), haha, sáng giờ ở cty, đầu tuần chả rảnh nên k có vô topic, giờ mí vô, thấy zui nhở, mà em này, nóng tính quá đấy, với lại, làm j mà thương thương nhớ nhớ bên kia kinh thế, đi dâu, dùng nick nào, e cũng nhận ra là sao thế hở =))
Rồi hỉu lun
Đây là thằng hwa clone nick bên topic 18 mà sủa nè :))
Kái giọng điệu này tao ko quên mặt m đc :))
MỚi sáng lại sủa nữa à =))
Thứ bợ đik mà sống quen rồi thì m cứ làm :))
Chẳng ai ở bẩn như m dc đâu kưng :))
Ăn shit pix quen rồi cứ việc :))

Đúng topic này để ae xả stress
Đã gọi là ai mún vào thì vào,ai ko thix thì lượn ra
Làm hì hục vẫn ăn banned thì ngồi ko cho sướng
Ae cần đoàn kết chứ ko cần mấy loại đâm chọt thế này!!
Động đến dân cạp cạp là cạp cho banh nhà ra bây h =))

Hình như tôi cũng tham gia vụ này thì phải, nói thế là nói tôi luôn tôi trẻ trâu rồi :binhsua80:

@ Mọi người đã nhắc đi nhắc lại là đây là vụ tự nguyện, bạn ko làm thì người ta làm, nhiều bài post mang tính chia rẽ anh em quá mà tôi cũng ko nói tới nhưng bài này thì xúc phạm anh em rồi. Khuyên bạn 1 câu người ta nóng thì nên né, thấy có oánh nhau thì gọi CA chứ chỗ người ta đáng nóng bức xúc ( dù chưa thể khẳng định ai đung ai sai 100%) mà cứ nhảy vào giữa chọt chọt dzo thì ko bị ăn tạ ném gạch mới lạ đó !:binhsua85:

lâu lắm mới thấy vầng hào quang của bác =))

hờ hờ, ai làm bị banned ráng chịu.sao ko tạm chuyển qua mấy thằng capt khác?

:)), hơ hơ, bác Bao Củng nói hay nè, nhưng cơ mà, tụi em ném lại, thì lại bị nói là tụi e là người nhà của bác, nên k bị bác banned đó =))

Thì nghỉ pix vài ngày,chuyển wa mấy lớp học khác của mmo đây
ý e là có mấy bác capt quen rồi, ko làm offer hay ptc hay gì gì đó thì chuyển đỡ sang mấy thằng ko lo co liếc hay tai pơ tai piếc gì ấy mấy ngày cho đỡ cứng tay ấy mà. e thì e ngồi hóng hớt thôi. Mấy khi có cơ hội thư giãn.

Sorry các bạn trẻ nhé, giờ mới thấy mình già rồi không hiểu tâm lý các bạn. Chúc các bạn thành công

Sorry các bạn trẻ nhé, giờ mới thấy mình già rồi không hiểu tâm lý các bạn. Chúc các bạn thành công

già là già bn thế bác :D ko quá 40 là chưa trung niên nhé bác :D vẫn còn là trẩu tre bác ợ . Mà cho dù bác hơn 40 rồi thì bác còn gõ cạp thì thật phí cả đời người :|

già là già bn thế bác :D ko quá 40 là chưa trung niên nhé bác :D vẫn còn là trẩu tre bác ợ . Mà cho dù bác hơn 40 rồi thì bác còn gõ cạp thì thật phí cả đời người :|
Bác ấy siêng năng làm việc thế cơ mà bạn :D

Thằng này bao tuổi rồi mà vào nói như lãnh đạo thế nhỉ :">. Tao làm SV cách đây 12 năm rồi, tao vẫn đi làm và vẫn gõ captcha đây, có ảnh hưởng gì ko??? Nó là công việc và có thu nhập chính đáng nên ko có cớ gì mà ko làm. Tuy nhiên cũng là làm thuê cho ông chủ nhưng ko phải ông chủ muốn làm gì thì làm và cứ phải nhẫn nhục, nhịn ở đây là nhục đấy. Việc nó đang làm ảnh hưởng trực tiếp đến kinh tế của người làm ( đang ngon lành gần 3$ nó banned 1 nhát đỏ thì -3$, đen thì chưa biết bao nhiêu) Phải dùng đến từ đỏ và đen thì biết là sự vô tội vạ trong cách xử lý của Pix rồi :)
Nói ít và nói đúng thì thôi, ko nên cm nếu ko thích vào topic này, tiếc là thằng cm đã ra đảo :(

Bác ấy siêng năng làm việc thế cơ mà bạn :D

còn trẻ chưa có kinh nghiệm nhiều thu nhập ko cao thì bt , bác ấy già rồi chắc kinh nghiệm nhiều rồi nên làm việc nên hồn lắm . Chắc thu nhập 1 ngày vài trăm $ =)) nên mới gọi cái đám này là trẩu tre . Iem năm nay chưa đủ tuổi vị thành niên nên gọi e là trẩu tre e cũng ko buồn đâu . . . e là dạng thấp cổ bé họng . . . :((

còn trẻ chưa có kinh nghiệm nhiều thu nhập ko cao thì bt , bác ấy già rồi chắc kinh nghiệm nhiều rồi nên làm việc nên hồn lắm . Chắc thu nhập 1 ngày vài trăm $ =)) nên mới gọi cái đám này là trẩu tre . Iem năm nay chưa đủ tuổi vị thành niên nên gọi e là trẩu tre e cũng ko buồn đâu . . . e là dạng thấp cổ bé họng . . . :((
Không chừng bác ấy là linh hồn của pix cơ đấy :D

Bình thường vô các 2pic khác chém thì rõ là vui :binhsua121:
bây giờ vô pic này chém thấy buồn ơi là buồn :binhsua80:
Đã thế lại còn phải ăn mì tôm uống nước lã...Buồn ơi là buồn :binhsua85:

Mod của box này xử công bằng gớm nhỉ? :) :)
kô công bằng mà được làm mod à! Vẽ chuyện, hay lượn đi đâu đi bạn ạ. "tui nà tui ghét mấy người post 10 thanks 0 nắm".

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week