Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
già là già bn thế bác :D ko quá 40 là chưa trung niên nhé bác :D vẫn còn là trẩu tre bác ợ . Mà cho dù bác hơn 40 rồi thì bác còn gõ cạp thì thật phí cả đời người :|

mới có băm mấy thôi cứ tưởng vẫn còn trẻ :D
Công việc ổn định, thừa thời gian đọc báo cũng chán nên cạp tí thêm gói sữa cho con thôi.
Mô hình kinh doanh kiểu 5Tin cũng hay đấy nhỉ, kể ra pix nó ổn định thì làm thêm kiểu hàng nét cho trẻ trâu cạp 1 giờ được 1 giờ miễn phí có khi cũng lời đấy.

già là già bn thế bác :D ko quá 40 là chưa trung niên nhé bác :D vẫn còn là trẩu tre bác ợ . Mà cho dù bác hơn 40 rồi thì bác còn gõ cạp thì thật phí cả đời người :|

31 tuổi àh các bợ... hình như vài bữa này từ thạc sĩ lên được tiến sĩ rồi thì phải... tiến sĩ 2 tỉ đi cạp cạp :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

mới có băm mấy thôi cứ tưởng vẫn còn trẻ :D
Công việc ổn định, thừa thời gian đọc báo cũng chán nên cạp tí thêm gói sữa cho con thôi.
Mô hình kinh doanh kiểu 5Tin cũng hay đấy nhỉ, kể ra pix nó ổn định thì làm thêm kiểu hàng nét cho trẻ trâu cạp 1 giờ được 1 giờ miễn phí có khi cũng lời đấy.

=)) thêm 1 người đoán mò =))

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

31 tuổi àh các bợ... hình như vài bữa này từ thạc sĩ lên được tiến sĩ rồi thì phải... tiến sĩ 2 tỉ đi cạp cạp :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

kệ bác ấy đi bác ợ :D cái quan trọng là $ của chúng ta kìa :D

=)) thêm 1 người đoán mò =))

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

kệ bác ấy đi bác ợ :D cái quan trọng là $ của chúng ta kìa :D

Mà bác Tin ờ... em là em chúa ghét mấy cái đứa mà chuyên đi clone nick rồi vào đâm chọt người khác... không dám đưa bộ mặt nó ra (Chắc sợ người ta nhận ra cùng loại với con dog nhà em thì phải) :binhsua146:

Chơi trò ném đá giấu tay thì thua cả con dog 4 chân 1 tuổi nhà em rồi... :binhsua172:

Last edited by a moderator:
Bài này có 95 người thank nghĩa là 95 người biểu tình .Ôi nhiều quá thế này thì thằng PIX chắc cháy dự án quá =)).Nói thật đình công khoảng 1 tuần nó ********* thèm trả lời hoặc có đi nữa thì là :Ai ko thích làm có thể nghỉ
=> thế là lại hì hục vào làm lại
=>làm ô nhục người Việt nam thêm chứ ********* đc cc gì ,Nhìn thẳng vào sự thật đi mấy thằng speed 30.chứ đừng có hùa theo phong trào mấy thằng ngu ạ =))

có cái mô hình này không biết các bác có nghe chưa . hôm nọ thằng nhóc cùng xóm học cấp 2 đi học tin về bảo hôm nay cô giáo nó cho thực hành tin mà bắt học sinh tập gõ bàn phím nghe nói là hiện cái hình chữ gì lên là gõ chữ đó . điều tra một hồi thì biết được là cô giáo nó cho gõ qlink :binhsua121:
Bài này có 95 người thank nghĩa là 95 người biểu tình .Ôi nhiều quá thế này thì thằng PIX chắc cháy dự án quá =)).Nói thật đình công khoảng 1 tuần nó ********* thèm trả lời hoặc có đi nữa thì là :Ai ko thích làm có thể nghỉ
=>làm ô nhục người Việt nam thêm chứ ********* đc cc gì ,Nhìn thẳng vào sự thật đi mấy thằng speed 30.chứ đừng có hùa theo phong trào mấy thằng ngu ạ =))
dự là sắp có tin hót để làm thời sự !

Last edited by a moderator:
cm thế này có chết ko.
Hay bác bao mở hẳn topic cãi nhau rồi cho các bác nhà bên và các bác nhà ta nhào dzo, đến trưa hốt trọn ổ có phải khỏe ko.

Chú em (hay cô em) là manh động và đa cảm nhất đấy. Tôi chẳng phải cái ông 18, chỉ solo chẳng biết ai trên này. Cái ông nhóm trưởng 18 đọc bài trên forum thì bị mọi người ghét nhưng đáng phải học tập đó các bạn trẻ. Các bạn muốn làm ông chủ, muốn giàu thì phải như hắn

Đã nói thì chẵng có gì phải sợ.Tụi mày có dám đảm bảo là sau 1 tuần nó Replay ai ko thích làm thì bấm nút lúc đó tụi mày có đảm bảo là ko làm cái máy cho nó nữa không hay lúc đó nhảy vào làm lại ?
nghỉ sao gửi mail cho nó toàn là những ngôn từ chửi rủa.Đã vào captcha thì chấp nhận làm cái máy đi còn bày đặt kiện với cáo
2` vãi đái ra .sau vụ này thằng Pix nó ko thèm replay reliếc gì mà mấy thằng đả đảo ,gửi mail chửi mà vào làm thì tau ị vào mặt

Xin lỗi bác,em nghĩ captcha này chỉ gõ kiếm thêm ít tiền trang trải thêm thôi,chứ em ko nghĩ đến chuyện làm giàu từ nó.Còn người như "thạc sĩ 2 tỷ thau" thì có lẽ ở Việt Nam thuộc dạng hàng hiếm đấy(Hiếm thôi chứ ko có quý)
Chú em (hay cô em) là manh động và đa cảm nhất đấy. Tôi chẳng phải cái ông 18, chỉ solo chẳng biết ai trên này. Cái ông nhóm trưởng 18 đọc bài trên forum thì bị mọi người ghét nhưng đáng phải học tập đó các bạn trẻ. Các bạn muốn làm ông chủ, muốn giàu thì phải như hắn

Xin lỗi bác,em nghĩ captcha này chỉ gõ kiếm thêm ít tiền trang trải thêm thôi,chứ em ko nghĩ đến chuyện làm giàu từ nó.Còn người như "thạc sĩ 2 tỷ thau" thì có lẽ ở Việt Nam thuộc dạng hàng hiếm đấy(Hiếm thôi chứ ko có quý)
chẳng phải làm giàu làm giếc gì mà có khối thằng dựa vào cái này để sống đó .

Mình đồng ý là có khối người dựa vào nó để sống,nhưng thử hỏi có ai cả đời ngồi gõ captcha ko?nó là công việc chính hay là làm thêm????
chẳng phải làm giàu làm giếc gì mà có khối thằng dựa vào cái này để sống đó .

Mình đồng ý là có khối người dựa vào nó để sống,nhưng thử hỏi có ai cả đời ngồi gõ captcha ko?nó là công việc chính hay là làm thêm????
Đối với người có nghề nghiệp ổn định ngon lành thì chẳng ai ngồi gõ cái này cho nó chai đít.Đa số là những SV đã và đang chuẩn bị ra trường.Nhìn lại xem nó đã tạo điều kiện cho mấy người có bao nhiêu tiền rót vào tk.Đồng ý là mình làm mình ăn ko xin nó nhưng thử hỏi cả nước việt nam này sao ********* có đứa nào đứng ra làm ông chủ đơn giản việt nam có uy tín ********* đâu mà nó giao dự án

Mình thấy bạn có chí lớn,mình nghĩ bạn rất có uy tín,vậy bạn nên đứng ra làm ông chủ và nhận những dự án từ nước ngoài để anh em trong mmo làm.Mình ủng hộ bạn 2 tay :)
Đối với người có nghề nghiệp ổn định ngon lành thì chẳng ai ngồi gõ cái này cho nó chai đít.Đa số là những SV đã và đang chuẩn bị ra trường.Nhìn lại xem nó đã tạo điều kiện cho mấy người có bao nhiêu tiền rót vào tk.Đồng ý là mình làm mình ăn ko xin nó nhưng thử hỏi cả nước việt nam này sao ********* có đứa nào đứng ra làm ông chủ đơn giản việt nam có uy tín ********* đâu mà nó giao dự án

nhìn vào chiều sâu đi thì bác sẽ thấy tác hại nó lớn thế nào ... thiển cận kiểu này thì làm giàu bằng niềm tin :binhsua85:

Mình thấy bạn có chí lớn,mình nghĩ bạn rất có uy tín,vậy bạn nên đứng ra làm ông chủ và nhận những dự án từ nước ngoài để anh em trong mmo làm.Mình ủng hộ bạn 2 tay :)

Thằng này chắc chí nó lớn ngang con dog nhà em thôi... con dog nhà em mấy bữa cũng hùng hổ lắm... sủa lung tung... em điên máu lên em lấy cây chổi vụt cho nó vài cái gãy mẹ nó nguyên hàm răng cửa... giờ thấy em là chạy cụp đuôi bác à... chí nó lớn cỡ đó đó... :binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week