Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Các bạn cứ thử đặt địa vị mình vào địa vị ông chủ như thằng pix 1 lần xem: nếu nhân viên của bạn không làm theo ý của bạn thì thế nào. Sao lúc nào cũng đặt địa vị là dân đen thế, còn nói đến XHCN thì ôi thôi lớn lên bạn mới biết nó là như thế nào.

speed trung bình ~1000 code/h, vẫn bt thường chưa có vụ việc gì đáng tiếc xảy ra. :binhsua95:
Thiết nghĩ Mod nên mở lại topic update tình hình pix, ai muốn đình công thì vào topic này, còn ai muốn capt thì vào topic update, tránh gây loãng topic, gây xung đột không đáng có giữa các mem trong 4rum. Vài lời cùng ace. :binhsua95:

vì bác chưa xảy ra thì bác vẫn thấy bt thôi :)

Tại không có cái topic UPDATE đó hả bạn... vậy nên vào cạp bị te tua nên ức chế quay ra đêy nhiều chuyện để bị ăn gạch đó hả bạn... đúng là toàn lũ ngồi chờ sung rụng... sung hông rụng cái đem búa ra chặt sung... Tự mà đi test xem có cant' có sub rồi tự update đi nhé... đừng có chờ sung người khác rụng rồi vào lụm :binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Các bạn cứ thử đặt địa vị mình vào địa vị ông chủ như thằng pix 1 lần xem: nếu nhân viên của bạn không làm theo ý của bạn thì thế nào. Sao lúc nào cũng đặt địa vị là dân đen thế, còn nói đến XHCN thì ôi thôi lớn lên bạn mới biết nó là như thế nào.
vậy nếu sếp nó bắt bạn bò thì bạn cũng phải bò hả:)) đồ con bò=))

:m048::m048:=)) các bạn chúng ta đình công thì cứ tập trung vào đình công còn mấy thằng rảnh không thèm quan tâm làm gì cho nặng đầu.:binhsua112:
2 ngày off captcha vẫn sống vui vẻ có khi khỏe hơn và làm nhiều việc hơn.không còn nặng nề vấn đề can't submit và ban hihi:binhsua121:

nói thế sao cậu không đi chiến tiếp đi mà vào đây nói làm gì...bọn tớ đồng lòng đình công là vì cái gì...??...vì lợi ích cá nhân và vì cả tương lai của ae nữa mà...thế cậu muốn thế nào...?

vì bác chưa xảy ra thì bác vẫn thấy bt thôi :)

Thế thì chẳng có lý do gì mà Mod close topic đó cả.
Yêu cầu Mod mở lại box update tình hình pix để người nào vẫn làm được họ còn update cho nhau biết.

:m048::m048:=)) các bạn chúng ta đình công thì cứ tập trung vào đình công còn mấy thằng rảnh không thèm quan tâm làm gì cho nặng đầu.:binhsua112:
2 ngày off captcha vẫn sống vui vẻ có khi khỏe hơn và làm nhiều việc hơn.không còn nặng nề vấn đề can't submit và ban hihi:binhsua121:

Làm nhiều việc hơn đúng lun đó bác... vào ngồi chiến đấu với tụi vô đây đâm chọt cũng mệt ngang ngửa với cạp cạp đó chứ... có điều sảng khoái cực... :binhsua79:

Ơ sao khi nãy bảo em teamview wa xem bác biểu diễn cái gì ấy,bác quên hả bác,hay đọc kỹ ùi thấy mắt mình có vấn đề :)
Yêu cầu Mod mở lại box update tình hình pix để người nào vẫn làm được họ còn update cho nhau biết.

Làm nhiều việc hơn đúng lun đó bác... vào ngồi chiến đấu với tụi vô đây đâm chọt cũng mệt ngang ngửa với cạp cạp đó chứ... có điều sảng khoái cực... :binhsua79:
=))=))=))=))...bác này hài nhỡ....

Câu trả lời cho bạn đây :binhsua08:

Tại không có cái topic UPDATE đó hả bạn... vậy nên vào cạp bị te tua nên ức chế quay ra đêy nhiều chuyện để bị ăn gạch đó hả bạn... đúng là toàn lũ ngồi chờ sung rụng... sung hông rụng cái đem búa ra chặt sung... Tự mà đi test xem có cant' có sub rồi tự update đi nhé... đừng có chờ sung người khác rụng rồi vào lụm :binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Đối với bác có lẽ sự bất công của pix là hạnh phúc của bác,vậy hãy tiếp tục đi tìm sự hạnh phúc mà pix mang lại cho bác đi bác :)

1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ,nghe đó chưa,chắc nghe mà ko hỉu rồi,tội :(
ở đây nhiều người bị còn vài người chưa bị sao ko thể vì người khác như câu tục ngữ nhỉ,bác là súc sinh chứ là người đâu mà hiểu =))=))

Các bạn đúng là giống như câu tục ngữ các cụ đã nói mà ai cũng biết. Lúc pix nó giúp có tí thu nhập chưa cảm ơn nó thì thôi còn gian lận, lúc nó khắt khe tí thì chửi rủa. Buồn cười các bạn thật.

Cờ nôn lích nàm cái nờ dì nắm thế thằng bệnh :">

haha bọn nó sợ mình đình công và ddos sever pix thì thằng pix nó câm IP VN chứ sao mắc cười.việc ai nấy làm anh hưởng quái gì tới nhau.thời gian vào đây ồn ào hôi lông thì tranh thủ cạp 2 chữ đi.vào lảm nhảm mấy cái tào lao.giống như vào tiệm sửa máy tính mà hỏi có bán quần áo không vậy đó:binhsua83:

vậy nếu sếp nó bắt bạn bò thì bạn cũng phải bò hả:)) đồ con bò=))

Thế này nhé, nếu nó bắt bạn bò bạn không bò thì
1/ Bỏ nó đi đừng làm cho nó nữa.
2/ Cố ra ngoài làm ông chủ rồi bắt thằng khác bò.

Còn nếu cảm thấy vẫn được thì bò cũng có sao :D

Hôm nay việc bận cứ phải đi ra đi vào không ngồi lâu cạp được lên tán phét tí cho vui.
1/ ID chưa test bị ban là vì đáng ra nó tick ban cả group nhưng phải tick nhiều nó mỏi tay nó click vài cái là đủ (nguyên nhân vẫn là do 1 chữ).
2/ Nó tick ban rồi nhưng suốt ngày ban nó cũng stress nên tick 2 lần (cũng do 1 chữ)
3/ Bác nào gõ 2 chữ vẫn ban thì do tài khoản đã bị blacklist.

Không tìm hiểu nguyên nhân mà cứ đòi đình công, thằng pix thế là còn hơi hiền như tôi ban tất đã nói mà không nghe

=))=))=))=))
Giải thích chuối thế bác.nói như bác G ng ta >400 ID nó còn lick dc huốn chi G này nhỏ(mà nó ban dựa vào delet trên phần mềm mà bác làm gì có chuyện lĩck tay =))=))=))=)) ).Mà bác này ra đường công an phạt bác 2 lần cùng 1 lúc chắc bác củng nộp phạt 2 lần nhỉ =))=))=))=)).Ngu vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week