Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ,nghe đó chưa,chắc nghe mà ko hỉu rồi,tội :(
ở đây nhiều người bị còn vài người chưa bị sao ko thể vì người khác như câu tục ngữ nhỉ,bác là súc sinh chứ là người đâu mà hiểu =))=))
Ai không làm thì thôi vô đó làm gì mà thấy đau lòng. Thấy người ta làm được mình không làm được nên tức àk?
Chẳng qua đa số hơn thiểu số thôi, chứ giờ ít người bị ban chẳng lại qua rúc đít cái thằng chưa bị ban.

ấy ấy....đâm chọt nãy giờ có bác nào nhận đc mail rep tốt lành từ robo pix hông các bác....uppppp ykkkkkk các bác :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

boá tay toàn tập,bác uống thuốc chưa bác?
Thế này nhé, nếu nó bắt bạn bò bạn không bò thì
1/ Bỏ nó đi đừng làm cho nó nữa.
2/ Cố ra ngoài làm ông chủ rồi bắt thằng khác bò.

Còn nếu cảm thấy vẫn được thì bò cũng có sao :D

=))=))=))=))...bác này hài nhỡ....

Nói thiệt bác chứ cạp cạp 1h tui còn nghỉ được 15 phút... còn chui vào đây chiến đấu quên giờ luôn bác àh.. ngồi từ 11h30 phút trưa đến giờ chưa nghỉ tay chợp mắt được phát nào luôn... F5 liên tục... vậy mà không ăn thua với chiêu thức đâm chọt ngày một mới bác ạ... :binhsua95:

1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ,nghe đó chưa,chắc nghe mà ko hỉu rồi,tội :(
ở đây nhiều người bị còn vài người chưa bị sao ko thể vì người khác như câu tục ngữ nhỉ,bác là súc sinh chứ là người đâu mà hiểu =))=))
Bác này chửi thâm hơn cả tàu khựa ấy nhỉ,

bác là bò điên rồi chứ bò gì nữa
nếu người ta hành hạ bác bác có trả thù ko,ôi bác này chắc ko,nhân từ quá
pix hành hạ bọn tui bộn tui phải đòi lại công bằng chứ đâu ngu như bác,bỏ đi thì nhục quá cho đứa như bác quá :))

boá tay toàn tập,bác uống thuốc chưa bác?
Cho hỏi nhỏ nha cái thằng này nó co lòng tự trọng không nhỉ.Hình như nó không phải con ng

Originally Posted by CHXHCNVN View Post

Còn nếu cảm thấy vẫn được thì bò cũng có sao =))=))=))

Nói thiệt bác chứ cạp cạp 1h tui còn nghỉ được 15 phút... còn chui vào đây chiến đấu quên giờ luôn bác àh.. ngồi từ 11h30 phút trưa đến giờ chưa nghỉ tay chợp mắt được phát nào luôn... F5 liên tục... vậy mà không ăn thua với chiêu thức đâm chọt ngày một mới bác ạ... :binhsua95:
Nhớ phân biệt hoa thường khi cm nhé :D

Ai không làm thì thôi vô đó làm gì mà thấy đau lòng. Thấy người ta làm được mình không làm được nên tức àk?
Chẳng qua đa số hơn thiểu số thôi, chứ giờ ít người bị ban chẳng lại qua rúc đít cái thằng chưa bị ban.
vậy ở topic này làm gì sao không lặn đi cho nước nó trong hả cậu.cố gắng cạp nhiều vào để chữa bệnh phẳng não đi nhá.tội tội vào nhầm topic rồi tỏ ra nguy hiểm thế này.:binhsua105:

Ý của ông này là
1 chúng ta kô làm thì cứ kô làm, đừng lôi kéo người khác.
2 Mở lại topic cho mấy người còn làm như ổng để mấy ổng update.
Suy cho cùng thì nghĩ lại cũng có lý. Vì chúng ta cũng đâu có ép ai theo chúng ta. Haizz. Đóng topic update thì cũng xử éo cho mấy tên chưa bị band quá.
Thôi thì cứ mở lại topic update, những ai làm thì cứ vô đó mà làm, khõi wa đấy nhiều chiện. Đến lúc bị band cũng wa lại đây ý mà . kaka
Ta chơi game đây. Ai còn làm thì chúc thoát nạn nhé

Haiz,bạn ko thích đình công thì di mà làm.có ai cấm đâu mà bạn cứ vào đây comment vớ vẩn thế?

Sax,behu ơi em thiệt là :D
bác là bò điên rồi chứ bò gì nữa
nếu người ta hành hạ bác bác có trả thù ko,ôi bác này chắc ko,nhân từ quá
pix hành hạ bọn tui bộn tui phải đòi lại công bằng chứ đâu ngu như bác,bỏ đi thì nhục quá cho đứa như bác quá :))

thế gọi cậu là bò chắc đc nhỡ....
1/ Gặp sự bất công mà bỏ việc là người không lập trường...không có tinh thần vươn lên giành công bằng về mình...
2/ Cậu đã ai trong topic này ra làm chủ mà bắt người khác bò không mà cậu nói...cậu ăn nói phải biết suy nghĩ nhá...nói như cậu thì topic này dành cho scam chứ không vì mục đích đình công cậu ạ...
Thế cậu thấy bò đc thì cứ bò...bò mà không là bò thì làm gì hả bò?

hihi,không biết ai đuối lý cái vụ teamview lúc nãy ta.chẳng qua thấy bác ấy nói như thế mình nghẹn ngào quá ko nói nên lời thui. :).còn bác muốn mình teamview ko bác
Các bạn trẻ toàn đuối lý nói bậy, nói đểu chứ mình vẫn rất lịch sự. :D

stop stop nào anh em!!chúng ta đang đình công thằng pix điên chứ không rảnh ngồi nói chuyện với những thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm:binhsua105:anh em không thèm chấp cái loại SIDA thích xông pha hiến máu làm gì....:binhsua112:

ai ko muốn đình công thì BẤM nút biến thê thôi không dài dòng làm loảng topic mắc công khó xử cho bác BAO ĐEN

Các bạn trẻ toàn đuối lý nói bậy, nói đểu chứ mình vẫn rất lịch sự. :D
Tôi thấy 13 bài post của bạn toàn bài "chất lượng cao" cả. Bạn tự cho mình là lớn hơn mọi người thì cũng nên có cách hành xử lớn hơn đi :). Nhạt :|

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 03:02 PM ----------

stop stop nào anh em!!chúng ta đang đình công thằng pix điên chứ không rảnh ngồi nói chuyện với những thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm:binhsua105:anh em không thèm chấp cái loại SIDA thích xông pha hiến máu làm gì....:binhsua112:

ai ko muốn đình công thì BẤM nút biến thê thôi không dài dòng làm loảng topic mắc công khó xử cho bác BAO ĐEN
Cứ vào đây cm cũng là cách đình công đó bạn ới :p. Hoặc có cao thủ nào vừa cạp vừa cm nữa vào càng vui :">

Chắc phải post lại câu này liên tục quá...

Tại không có cái topic UPDATE đó hả bạn... vậy nên vào cạp bị te tua nên ức chế quay ra đêy nhiều chuyện để bị ăn gạch đó hả bạn... đúng là toàn lũ ngồi chờ sung rụng... sung hông rụng cái đem búa ra chặt sung... Tự mà đi test xem có cant' có sub rồi tự update đi nhé... đừng có chờ sung người khác rụng rồi vào lụm (Chắc phải giải thích ra luôn mấy bạn ấy mới hiểu được... có nghĩa là mấy bạn không tự đi, tự làm, tự update mà sao cứ phải chờ người khác vào update cho mấy bạn làm vậy... nghĩ lại có thấy nhục xíu nào không mà cứ đòi người ta giúp mấy bạn vậy) :binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Last edited by a moderator:
Ngặt 1 điều là ngta ko chịu bấm nút,nói nặng có,nói nhẹ có,năn nỉ biến cũng có,mà dường như những bạn ấy ko hiểu ngôn ngữ của chúng ta

Last edited by a moderator:

thế up tình hình đê các cậu......:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week