Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Mấy hnay load tốt mà mọi người. Mình thấy đình công cũng ko giải quyết đc vấn đề đâu. Mấy hnay mình cũng thử ghé 1 số 4rum mmo, thấy ng ta làm việc bình thường. Cho nên mình có nghĩ, cũng ko ảnh hưởng lắm tới Pix. Dạo này bận, ko thì cũng làm lại rồi.

racoon_chjc

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Chat with me via Skype
mệt quá... thằng pix ngày càng lắm chiêu nhiều trò.
bây giờ bắt gõ cả mấy kí tự chấm, phẩy tào lao hầm bà lằng:binhsua06: nữa. hôm qua test kg để ý lướt qua hết nên h pri cao ngất :binhsua76:

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
Thông tin này ở đâu ra vậy bác ?
cứ test pri đi rối sẽ thấy nha bạn, hôm qua có bác test xong post proff lên rồi mà, bác coi lại coi sao, m cũng đg chuẩn bị test pri đây, gõ thêm xíu nữa xem mí con kia có giảm ko đá;))

Thông tin này ở đâu ra vậy bác ?
cứ test pri đi rối sẽ thấy nha bạn, hôm qua có bác test xong post proff lên rồi mà, bác coi lại coi sao, m cũng đg chuẩn bị test pri đây, gõ thêm xíu nữa xem mí con kia có giảm ko đá;))

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000

Sao Daisy hok qua bên chị N mua vài group... test pri chi cho mệt dzạ... :binhsua80:

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Sao Daisy hok qua bên chị N mua vài group... test pri chi cho mệt dzạ... :binhsua80:

test rồi, đúng là phải đánh cả dấu chấm hết đó nữa. mà code test cũng thay đổi nhiều, có khoảng 7 em cap google trong đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week