[Chiencongekd2]Vào giải quyết!

thôi anh NOKIA cho thằng này lượn đc rồi mẹ nó , mả con bà nó , đã ăn cắp còn la làng nữa chứ
suy ra 1 số cái lạ như sau

1 nếu mà thằng hacker kia hack TK của nó thì nó đã ko la làng lên là bị hack TK rồi , ngừng giao dịch làm 1 bài cảnh báo hôm nay làm 1 bài vào 4rum la liếm

2 hacker lại hack luôn cả số đt của nó ah vãi L thằng này quá , gọi ko thèm nghe máy nữa

3 nó quay lại 4rum này mèo vờn chuột đấy mà , các 4rum khác con Dog này cũng đi rao mua PP.. mà

4 banner nick thằng này là ok , con Dog này là ở Buôn mê thuật , lần trước TeamViewer với em , em nhìn acc TeamViewer của nó là buon me thuot than yeu ( mẹ con Dog cái nhà mày thân yêu )

5 chẳng thằng ngu nào Scam mà còn send lại tiền cả

em là mem cũng kham khổ cày quốc đc 10$ thế mà con Dog này cũng ăn nốt , thôi cho nó về chuẩn bị làm Ma cho nhà nó
Nếu mà là người đàng hoàng, cho dù bị hack nick thì cũng đã có bài trên 4rum bảo mọi người đừng giao dịch rồi. Nếu lương tâm có cắn rứt thì cũng gửi cho người ta một chút bồi thường vì lỗi không cảnh báo chứ. Từ đầu đến cuối toàn viện cớ nhà nghèo. Mấy cái thằng như thế này ban cho nó chết đi. Tức thay cho bác Nokia!

Last edited by a moderator:
Cho dù chắc 99% cũng phải đưa ra bằng chứng, rule đã quy định rõ ràng rồi, bạn ăn nói lịch sự nhé, nhắc nhở lần đầu
P/S: Mọi trò chơi đều có luật của nó, nếu ko muốn lĩnh thẻ đó thì phải biết chơi theo luật
trung ngươi đọc rùi nghĩ 1 chút cái nha, ta văn dốt chữ kém =)), nội dung chuẩn: ta thấy nó kêu bị scam 50$ thấy vậy ta vào chém gió với nó tí 1 phần nghi nó là chiencong + xem có đúng như vậy không, kêu nó đưa ra bằng chứng mình bị scam thì nó tịt lưỡi mất tiêu
thui ếch giải thích nhiều

Nếu mà là người đàng hoàng, cho dù bị hack nick thì cũng đã có bài trên 4rum bảo mọi người đừng giao dịch rồi. Nếu lương tâm có cắn rứt thì cũng gửi cho người ta một chút bồi thường vì lỗi không cảnh báo chứ. Từ đầu đến cuối toàn viện cớ nhà nghèo. Mấy cái thằng như thế này ban cho nó chết đi. Tức thay cho bác Nokia!
ông nói ai đấy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week