chimcanhcut vu khống members

2 người hẹn gặp mặt dắt nhau tới miếu thờ :
ai scam bị sét đánh còn ai vu oan scam cũng bị sét đánh còn ko làm thì ko có chuyện gì xảy ra có gì mà cãi nhau

Thằng Người nhện nó chạy rồi =)) ! Các 10 ăn 30 mà sợ ! Nói *** ghê lắm mà ! ăn 12K luôn ;)) ! giờ cá 10$ mà sợ chạy cong đít :">

Lạy mấy thánh luôn.... :binhsua21: Toàn anh hùng bàn phím không chứ được éo gì...

Mỗi chuyện vớ vẫn mà cũng chém lên 15 page :binhsua49: Không MOD nào để ý tới hay sao vậy nè :m075:

Thoai để mình kết thúc vụ này, để qua vụ của ông sù pó tu ni vét nhé, chuyện là ntn, mấy ngày trước đang ngồi trước máy thì có 1 nick pm qua nhờ đổi vài $ WMZ qua LR, thấy mấy cái thứ này hok có thể dis được nên mình đổi dùm, ngay chiều đó thì có topic báo scam nên mình vào xem thì thấy đó là 1 vụ ABC, nạn nhân vì ko đủ $ nên muốn dùng chung HMA và đã dính scam tên này. Đây là proof mình ex cho hắn

Ngay lúc đó mình để ý đến 1 topic bán thẻ ĐT của chủ thớt và có vài acc đang đung đưa với nhau nên mình pm cho 1 bạn đã mua thành công thẻ đt để xin cái proof mua thẻ và mình xác nhận đó chính là tên scam, tối đó mình pm cho bạn bị hại hỏi thăm tình hình vàco1 hứa sẽ troll với tên scam để lấy lại số $ bạn ấy mất, nên mình có gởi cho bạn ấy 1 ít đủ để bạn ấy mua HMA, dưới đây là proof chứng minh

Còn muốn biết chính xác thớt là ai thì mn hãy xem tại đây nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?95319-Anhphug-vui-long-vao-tra-loi

- - - Updated - - -

xong rồi à. hôm qua thấy last1 hùng hổ lắm mà:binhsua28:

xong rồi à. hôm qua thấy last1 hùng hổ lắm mà:binhsua28:
Thoai mấy bác đừng lôi top lên nữa ver này kết thúc tại đây, đã xuất hiện ver mới chuẩn bị đi scam mn tiếp roài....

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back