[Chỉnh sửa Áo] BacGiangIT vào đây nhé cậu

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn sự góp ý về màu của bạn nhé.
Mọi người thấy sao với màu này với màu đỏ của mình?
Đồng ý màu đỏ của bác, màu trắng thì hơi " trắng đen lẫn lộn" dù sao màu đỏ cũng là màu tượng trưng cho sự may mắn

Các bác muốn nổi :D Có phải xem xong các bạn thấy là không kiểu nào đẹp hơn kiểu trên đã chọn không?(tham khảo thôi chứ ko chọn mấy cái này đâu nhỉ :p)

MM ròi chũ $ vòng nằm dưới, bỏ tất cả các chữ Make Money Online đi nhé, không ra dduong 141 họ chặn đưa về đồn đấy

màu đỏ không nói nhưng em thấy mấy thằng khoa xây dựng nó mặc áo y chang zầy vải nó dày mo. Mồ hôi thấm vào hôi như sấm :( chất liệu vải cũng phải quan tâm để tạo sự thoải mái cho người mặc. mặc đi off mà hôi như quạ thì giao hữu gì được đây mấy anh.

MM ròi chũ $ vòng nằm dưới, bỏ tất cả các chữ Make Money Online đi nhé, không ra dduong 141 họ chặn đưa về đồn đấy
141 thoải mái bác ei. Mình có làm gì mà bác sợ :(

tuyên truyền với cái logo mmo4me là được rùi c ak, chứ thêm chữ make money online cảm thấy thế nào ấy

tuyên truyền với cái logo mmo4me là được rùi c ak, chứ thêm chữ make money online cảm thấy thế nào ấy
Bỏ đi thì nhìn lại đơn giản quá nhưng cho vào thì mấy bác sợ :D

CÁi mẫu này đẹp nè , tinh tế nhất vì kết hợp đc cả 2 mẫu trắng và đỏ

Logo nhìn khá hay trước và sau

Nhưng chắc em sẽ ko dám mua vì có chữ " Make money Online " , ko phải mặc cảm hay gì

Nếu ai biết về mmo sẽ tự hiểu với nhau vì ý nghĩa logo này là gì , ai tò mò thì tự tìm hiểu

đồng phục 4rum nên để tâm lý chung anh em ko thấy ngại khi mặc ra đường , chứ các bác nhiệt tình thì chả sao chứ các mem hay xấu hổ như em thì ngại ngại thế nào ý

p/s: commnet theo tâm lý người dùng thôi

CÁi mẫu này đẹp nè , tinh tế nhất vì kết hợp đc cả 2 mẫu trắng và đỏ

Logo nhìn khá hay trước và sau

Nhưng chắc em sẽ ko dám mua vì có chữ " Make money Online " , ko phải mặc cảm hay gì

Nếu ai biết về mmo sẽ tự hiểu với nhau vì ý nghĩa logo này là gì , ai tò mò thì tự tìm hiểu

đồng phục 4rum nên để tâm lý chung anh em ko thấy ngại khi mặc ra đường , chứ các bác nhiệt tình thì chả sao chứ các mem hay xấu hổ như em thì ngại ngại thế nào ý

p/s: commnet theo tâm lý người dùng thôi
Cảm ơn bạn. Mình sẽ chỉnh sửa theo đúng nhu cầu của bạn cũng như với một số bạn góp ý trên cụ thể là bỏ chữ Make money online

Cảm ơn bạn. Mình sẽ chỉnh sửa theo đúng nhu cầu của bạn cũng như với một số bạn góp ý trên cụ thể là bỏ chữ Make money online
Nếu mà bỏ cái chữ đó đi thì thay vào thằng bé ngồi trước máy tính và tiền như mẫu số 2 kia. Đúng chất và ý nghĩa luôn vì anh em toàn ngồi máy tính cày tiền.

Một số bạn đã đồng ý với áo của đợt chỉnh sửa số 1 nhưng vẫn còn vài bạn chưa đồng ý thế nên mình chỉnh sửa thêm 1 kiểu nữa để vừa đồng cả tất cả các bạn.
Nếu được sự đồng ý của tổ chức thì có thể chọn 2 kiểu làm đồng phục luôn thì sẽ đáp ứng được nhu cầu của tất cả các bạn tự chọn.
Mẫu sửa thêm:

Mình bỏ chữ Make money online vào tay áo nho nhỏ cho các bác đỡ sợ nhé :p

Một số bạn đã đồng ý với áo của đợt chỉnh sửa số 1 nhưng vẫn còn vài bạn chưa đồng ý thế nên mình chỉnh sửa thêm 1 kiểu nữa để vừa đồng cả tất cả các bạn.
Nếu được sự đồng ý của tổ chức thì có thể chọn 2 kiểu làm đồng phục luôn thì sẽ đáp ứng được nhu cầu của tất cả các bạn tự chọn.
Mẫu sửa thêm:

bỏ chữ make money online chỗ cánh tay đi cậu theo mjk mẫu trên đẹp hơn mẫu này đó :)
ý kiến cá nhân của mjk không biết các pro nghĩ sao :)

Mẫu sửa thêm:

Kéo cái logo ở phía sau xuống tí nữa là chuẩn rồi đó bác.

e thấy bên tay áo nên thay bằng "mmo4me.com" :D hoặc thêm "mmo4me.com" vào logo đằng trước :p ý kiến chủ quan của e thôi mong các bác đừng chém :p

để như mẫu cũ nhưng cái chữ đằng sau lưng thay font khác đi.font này nét mảnh,nhỏ nhìn yếu ớt lắm:confused:

Mẫu chỉnh sửa đợt 1 nhìn ok rồi.
Mấy mẫu sau này, cái thì thiếu cái này, cái thì nỗi quá cái kia nhìn kỳ quá.

thiết nghĩ 1 áo nền đen 1 áo nên trắng (có thể là màu khác) cho ae dễ lựa chọn. Chứ trời nắng nóng ai dám mặc màu đen ra đường :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week