[Chỉnh sửa Áo] BacGiangIT vào đây nhé cậu

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ nên bỏ chữ make money online và nên để thêm chữ UG cho huyền bí : ))

Để hoàn thiện áo thêm đẹp hơn.

1 ngày để tiếp nhận ý kiến của ace rồi chỉnh sửa nhé @BacGiangIT.

Chỉnh sửa đợt 1

Mọi người ai có ý kiến vào góp ý để chỉnh sửa cho đẹp nhất có thể nhé :)
Vậy là mọi người đã đồng tình về mẫu chỉnh sửa đợt 1 này chưa? Hay mẫu dưới đây?

Các bạn tiếp tục góp ý nhé

Dân MMO ở dơ lắm .. làm thêm cái màu trắng nữa đê .. tui mua 2 cái trắng và đen => sa cua:D.

P/s: thớt bỏ chữ Make Money Online , thiêu chữ mmo4me.com lồng vào đồng tiền màu xanh là được..:cool:

Dân MMO ở dơ lắm .. làm thêm cái màu trắng nữa đê .. tui mua 2 cái trắng và đen => sa cua:D.

P/s: thớt bỏ chữ Make Money Online , thiêu chữ mmo4me.com lồng vào đồng tiền màu xanh là được..:cool:
Màu đỏ cho nó đỏ bác ạ :D

Mình nghĩ là ngay bên dưới cái logo nên bỏ Make money Online đi và thay vào là link forum. Không cần phô trương làm gì. Nhìn cái logo cũng khá bắt mắt rùi. Người ta không biết là gì thì mới vào site để tìm hiểu. Bỏ cái link vào là OK rùi. PR cho forum cũng không nên lộ liễu quá. Hoặc không để chữ make money online lên ống tay. Có nhiều người ra đường thích người khác chú ý nhưng cũng có nhiều người không thể chịu đc những ánh mắt dòm ngó từ sau lưng (mình là ví dụ điển hình)

Làm áo nên có 2 loại: Màu đen và màu trắng. Không phải ai cũng hợp với màu đen và không phải ai cũng hợp với màu trắng

P/S: Mình có cái áo của điện lực mặc cực mát nó in rất đẹp "Gia Đình Tiết Kiệm Điện" mà hổng dám mặc ra đường lun

Last edited:
Mình nghĩ là ngay bên dưới cái logo nên bỏ Make money Online đi và thay vào là link forum. Không cần phô trương làm gì. Nhìn cái logo cũng khá bắt mắt rùi. Người ta không biết là gì thì mới vào site để tìm hiểu. Bỏ cái link vào là OK rùi. PR cho forum cũng không nên lộ liễu quá. Hoặc không để chữ make money online lên ống tay. Có nhiều người ra đường thích người khác chú ý nhưng cũng có nhiều người không thể chịu đc những ánh mắt dòm ngó từ sau lưng (mình là ví dụ điển hình)

Làm áo nên có 2 loại: Màu đen và màu trắng. Không phải ai cũng hợp với màu đen và không phải ai cũng hợp với màu trắng
Mod vào đào mộ gì nữa thế? Qua đây xem áo nè: http://mmo4me.com/threads/binh-chon-ao-dot-2-de-chot-mau-ao-cho-forum.198524/

mầu đên đỏ thế này chỉ hợp trên anh thui,chứ cứ nghĩ xem,ra thực tế mặc cái áo đen xì có lẫn đỏ có đẹp ko?
mầu nào nhẹ nhẹ hơn chút cho nó mát mát

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week