Chính thức Tố giác lamphuoc scam

Status
Not open for further replies.
LR: U7027852
ID: 466 052 319
pas: 1484

0.02$ x 30 = 0.6$

Tôi Pay site trừ fee tôi 10% nên tôi cũng trừ 10% fee khi RCB.
0.6$ x 90% = 0.54$

RCB 80%.
0.54 x 80% = 0.432$

x2 cho you luôn vì yêu cầu you ngừng Click tránh mang họa cho tôi lần nữa.
0.432$ x 2 = 0.864$

Vẫn Bonus 0.1$ như đã hứa ở Topic, với người tuyển ref khác hả chỉ Bonus cho xx người đầu tiên thôi :)
0.864$ + 0.1$ = 0.964$

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date02/03/2013 04:48
Batch130097688
FromU3216789 (MMO4UANDME)
ToU7027852 (laviethoang)
Amount$0.97
Memo
Payment PurposeOther

Last edited by a moderator:
www.phd-gold.com
Username
anhson1989
Registered 2013/01/24, 11:32
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 143 clicks

Upline m21787
------------
đã kích đc 10 ngày (24/1-2/2) yêu cầu RCB + BN (lần 1)
LR: U4645267

:D
Đó chủ thớt post giống zậy co tên upline có đầy đủ thì phải hay hơn ko thay vì cứ nói người khác scam chi bằng trình bày hình upline rõ ràng ai ko RB còn lỗi site hay gì gặp người tốt họ sẽ giải quyết thỏa đáng hơn còn hơn ngồi kêu người khac scam ai ko tức được

www.phd-gold.com
Username anhson1989
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 143 clicks

Upline m21787
------------

www.phd-gold.com
Username anhson1989
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 143 clicks

Upline m21787
------------

Đã check thấy mày, nhưng tao thấy ghét cái kiểu mày tranh thủ post vào đây rồi đấy, bộ tao scam hay sao mày phải tranh thủ hả con d o g, mày qua blog tao mà Request.

Và anh ấy dùng 1LR để bịt miệng vụ này sau khi bị người ta đưa ra bằng chứng =))
Như bao vụ khác.

Thôi xong, đi ra

Đã check thấy mày, nhưng tao thấy ghét cái kiểu mày tranh thủ post vào đây rồi đấy, bộ tao scam hay sao mày phải tranh thủ hả con d o g, mày qua blog tao mà Request.
bên top kia chờ k thấy chủ thớt :(
thấy nick PTCNO2 bị ban.
*** ai tranh thủ vào post :|
ăn nói cho cẩn thận nhé , mới chơi lên cần tí vốn nhỏ lên chơi PTC thui :D

bên top kia chờ k thấy chủ thớt :(
thấy nick PTCNO2 bị ban.
*** ai tranh thủ vào post :|
ăn nói cho cẩn thận nhé , mới chơi lên cần tí vốn nhỏ lên chơi PTC thui :D

Thế mày tưởng tao là cái máy tự động mày post lên tao send tiền liền hay sao, mới post lên blog tao hwa mà sáng nay mày đã tranh thủ post thêm vào cái Topic này rồi, mày ko nghĩ là cuối năm công việc tao rất nhiều àh, mày ko cho tao thêm time để tao thu xếp công việc của tao ah?

rảnh rỗi chơi PTC làm tí vốn nhỏ :D
vẫn kick đều cho bác đấy :))
thế bác k dùng nick PTCNO2 nữa à :|

làm thế nào dc hả bác,đời có 1 số con cờ .......hó là như thế
ai cũng biết chỉ mình BQT là ko biết :))
Dù sao bạn cũng nhận đc tiền rồi. Mà với thể loại này bị ban nó lại clone nick khác rồi lại tạo topic tuyển ref khác thôi :D

BQT ko bao giờ ghép nó vào tội SCAMMER vì vậy newbie cũng vẫn nghĩ nó là uy tín và dính bẫy. HAIZZZZZZZ

Thế mày tưởng tao là cái máy tự động mày post lên tao send tiền liền hay sao, mới post lên blog tao hwa mà sáng nay mày đã tranh thủ post thêm vào cái Topic này rồi, mày ko nghĩ là cuối năm công việc tao rất nhiều àh, mày ko cho tao thêm time để tao thu xếp công việc của tao ah?

hơ hơ :( thấy bác vào mmo4me suốt :( chẳng nhẽ k xem và check đc Post à :|

ai cũng biết chỉ mình BQT là ko biết :))
Dù sao bạn cũng nhận đc tiền rồi. Mà với thể loại này bị ban nó lại clone nick khác rồi lại tạo topic tuyển ref khác thôi :D

BQT ko bao giờ ghép nó vào tội SCAMMER vì vậy newbie cũng vẫn nghĩ nó là uy tín và dính bẫy. HAIZZZZZZZ
từ nay về sau chừa bác ạ,có khi không tham gia luôn

Đã nhận tiền rồi còn sủa bậy nữa pó tay thằng thớt...

Lỗi hệ thống tao nào có đc 1 đồng nào từ mày đâu con d o g?

Đã nhận tiền rồi còn sủa bậy nữa pó tay thằng thớt...

Lỗi hệ thống tao nào có đc 1 đồng nào từ mày đâu con d o g?

chú còn nói dc sao anh không dám nói chứ, vụ này còn dài,bố ém thèm chấp cái loại như mày

OK k sao hết :) chơi PTC cho vui cùng ae thui :D

2013/01/24, 11:32 anhson1989
143$0.2000Today, 11:25

Check thấy bạn, cứ 7-10 ngày comment Request 1 lần tại đây:
http://www.mmo4uandme.net/2013/01/phd-gold.html

Thằng này mà quịt tiền bạn thằng này làm con d o g, bạn chăm chỉ tôi còn Bonus thêm cho bạn.

Gửi chú UANDME
Nghe có người bảo chú đem đến luồng gió mới cho box PTC. anh cũng công nhận là vậy, và anh cũng tin chú ko phải là hạng người đi scam mấy đồng lẻ.
Anh chỉ muốn nhắc nhở chú về lời ăn tiếng nói, biết nghĩ trước nghĩ sau. chú đem luồng gió mới đến nhưng trước hết, chú là người có lợi nhất, sau đó mới đến ref. vậy nên, những từ ngữ hay những ý nghĩ đại loại như chú đang giúp đỡ rất nhiều người, hay suy nghĩ chú đang bố thí cho người khác thì chú đem ra chỗ nào vắng mà nói 1 mình nhé. đó chính là lý do mà chú đi đâu cũng bị người ta ghét. tất nhiên chú cũng ko cần ai thương, nhưng khi có chuyện gì xảy ra thì nên tự hỏi mình vì sao, chứ đừng vào đây đòi hỏi sự công bằng, công lý này nọ. forum này cũng muốn xua làn gió như chú đi lắm đấy.
Thấy cách nói chuyện của chú cũng thông minh, nhưng cách suy nghĩ vẫn còn ngu và nóng nảy lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week