Chờ anh tối đa 48h nữa .

Status
Not open for further replies.
các thánh cứ chém :)))) ...
đôi khi người ta có việc không trả được thì sao nhỉ???
Cơ mà thấy 70-80% là cam quýt rồi...
Dạo này cam xuống giá quá nên nhiều người bán @@:binhsua80:

There are currently 53 users browsing this thread. (40 members and 13 guests)
nhuemqn, anchoiratien, AngryBirds, animax1991, anmivn, bichsap, chuabietyeu00, CraftFox, DDuu, emgainho1991, f006535, haha5lan, hanhyes, lehoang92, levanky, liemstar, MicheleBill, ncxn, ngaythangnam, nguyenduong90, nhanrefresh, pipersting, SellPP, Thor, Thuha, tieuphong, tiger555net, tnhm, trankiembach, tritbt, trungcoi, vgroupbosskiet, vo-_-danh, wsnssiw, YeahIWin, yugo, zsaghdfuru

Cam quýt nhiều quá thành ra cứ mỗi rì sờ pót là cả đống ngồi hóng :v

buồn thương chiếc áo năm nào rách đôi bờ vai :( hà ơi cứ ngông trông vài nó scam rồi, pub mẹ info nó lên đi để mọi ng ko phải chờ mông, đón đi đón lại đón vài cũng ko biết ai :binhsua72:

buồn thương chiếc áo năm nào rách đôi bờ vai :( hà ơi cứ ngông trông vài nó scam rồi, pub mẹ info nó lên đi để mọi ng ko phải chờ mông, đón đi đón lại đón vài cũng ko biết ai :binhsua72:

Chủ nhân Scam đã xuất hiện tại #1 rùi đấy!

Lúc thi miss anh đã nói rồi, chỉ có a là đàn ông tốt với e thôi, mà e ko tin anh, chê a nghèo :m103:

Anh H thân mến !
Em biết :
- Anh onl mà ko trả lời yahoo cho em.
- Anh nhất định sẽ đọc được những dòng này .
Đã hơn 1 tuần như lời hẹn mà em chưa nhận được số tiền của em . Em cần thu hồi gấp để làm việc riêng.Em cho anh 48h tính từ 6h41 PM ngày 9/6. Em vẫn luôn ngưỡng mộ anh là người đi trước, có nhiều kinh nghiệm mmo. Mong anh hiểu.
P/s : Mod đừng close topic của mình nhé. Sau giờ trên mình sẽ chính thức report, có proof đầy đủ. Vẫn mong 1 pro như a không bị mất uy tín với mọi người ở đây.

Nhân tiện yêu cầu nick màu xanh pip gì đó nói chuyện lịch sự tí. Suy nghĩ lớn lên 1 tí nhé.

Xin lỗi mình không hiểu bạn nói gì cả. Mình không biết bạn là ai cũng chưa nc với bạn bao giờ.
Nếu bạn không có đầy đủ proof là vu khống mình nhé.

Shin cũng không cho phép việc chụp boxchat vậy là bạn vi phạm rules rồi nhé, nên đọc kĩ rules của forum nhé.
Muốn rp mình thì bạn chưa đủ khả năng đâu. Kiếm cái gương soi lại mặt nhé :binhsua01:

mình nghĩ thớt nếu muốn tiếp tục con đường thì có thể pm mình gửi cho 1 cuốn sách mà mình nghĩ giúp ích được nhiều cho bạn :) nó ko bày cách kiếm nhiều tiền đâu :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week