Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

dm cái topic này, event cái dm j mà cứ lôi con gái nhà ngừi ta ra chửi đổng, bộ đ ... có chuyện j làm hay sao mà spam tè le vậy , tán ko đc ăn phá cho hôi hay sao mà nhai đi nhai lại cái đống giẻ này thế, mod đóng mie cái 2pic này đi, quái cái lũ này thật

bạn kiệt có event j thì đừng khơi lại chuyện này, ko hay!!

:)). Bạn s2_lhe0 này còn nhiều mâu thuẫn lắm ;;). Mà kệ yk, có tiền rồi kiếm cái event nào :))

Tiền thì người ta cũng đã trả, chỉ là chậm hơn so với lời hứa vì em nó nhập viện mấy ngày qua. Không hiểu không thông cảm thì thôi. Lôi con người ta ra chém gió đủ kiểu. Mâu thuẩn cái quái gì ? Boss kiệt tin tưởng mới cho mượn $. Và mất niềm tin khi pé heo nó chưa trả kịp nên mới lập cái thớt này. Mình cũng khuyên boss kiệt , tin tưởng và ko sợ bị mất $ thì đã cho mượn nhé.
Còn cái loại clone nick này vào cắn bậy bạ thì tệ hơn cái giẻ rách rồi. spam , chém gió tè le cũng vì hiềm khích thù vặt. Loại tiểu nhân hay dùng cách này lắm.

MOD VÀO ĐÓNG TOPIC . NGÀY MAI EM NÓ XUẤT VIỆN SẼ SINH HOẠT TẠI 4RUM NHƯ MỌI KHI. ĐỪNG ĐỂ TOPIC NÀY ẢNH HƯỞNG ĐẾN UY TÍN CỦA NGƯỜI TA. BOSS KIỆT TỐT NHẤT LÀ KHÔNG CHO BẤT KÌ AI MƯỢN $ CHO KHỎI PHIỀN TOÁI.

Lúc trước nó có làm captcha cho mình và mình thường send tiền qua số tai khoản này 0102470901 NGUYEN THI THANH TRAM

Lúc trước nó có làm captcha cho mình và mình thường send tiền qua số tai khoản này 0102470901 NGUYEN THI THANH TRAM

THôi đừng chém nữa bạn. Em nó mượn thẻ hay dùng thẻ người thân cũng là bt thôi. Có quái gì đâu mà phải nói nhiều ở đây. Nhìn 32page mà thấy trình chém gió và clone nick ở 4rum ta khá cao.

dm cái topic này, event cái dm j mà cứ lôi con gái nhà ngừi ta ra chửi đổng, bộ đ ... có chuyện j làm hay sao mà spam tè le vậy , tán ko đc ăn phá cho hôi hay sao mà nhai đi nhai lại cái đống giẻ này thế, mod đóng mie cái 2pic này đi, quái cái lũ này thật

bạn kiệt có event j thì đừng khơi lại chuyện này, ko hay!!

THôi đừng chém nữa bạn. Em nó mượn thẻ hay dùng thẻ người thân cũng là bt thôi. Có quái gì đâu mà phải nói nhiều ở đây. Nhìn 32page mà thấy trình chém gió và clone nick ở 4rum ta khá cao.

thôi 2 ông tướng này, xong rồi thì thôi. có rảnh thì on YH.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week