Chờ câu trả lời từ s2_lhe0

Sr....!!! Đang pm yh...^^.....!!!

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Ah quên ai Uban giùm anh đó phát :D

Sr....!!! Đang pm yh...^^.....!!!

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Ah quên ai Uban giùm anh đó phát :D
Chủ thớt bị banned vì 1 lỗi khác nên giờ muốn unban cũng đâu được....

Trả nợ xong thì thông báo :m020:
Đến mệt

Anh iu chịu khó vài ngày :m021:
Có gì lấy acc e mà log vào :m021:

hóng những giây cuối cùng :)) !
hy vọng bác groupkiet ko phải mất tiền và bớt đi 1 scamer ! :binhsua33:
nhưng mà thật sự thấy bạn s2_lhe0 ảo quá ( nhiều thông tin , trai gái ko rõ ràng , thât hứa ... ) !
Mà có bạn nào đó nói có gái dả trai , trong box captcha hình như có mà =)) !

Last edited by a moderator:
hóng những giây cuối cùng :)) !
hy vọng bác groupkiet ko phải mất tiền và bớt đi 1 scamer ! :binhsua33:
nhưng mà thật sự thấy bạn s2_lhe0 ảo quá ( nhiều thông tin , trai giá ko rõ ràng , thât hứa ... ) !
Mà có bạn nào đó nói có gái dả trai , trong box captcha hình như có mà =)) !

Chơi với em nó thì hiểu, đừng ném gạch nữa, để Heo trả $ cho boss kiệt . bạn phải hỏi vì sao boss kiệt cho Heo vay $ chứ ?

nghe nói trả nợ là có event mà ta, canh bên box event từ tối tới giờ chẳng thấy bác Kiệt có động tĩnh gì hết :binhsua18:

nghe nói trả nợ là có event mà ta, canh bên box event từ tối tới giờ chẳng thấy bác Kiệt có động tĩnh gì hết :binhsua18:

đúng rùi bác ấy được trả 22LR là có event cho anh em đó.keke :binhsua44:

Tình hình là e nó nói chiêu nay trả! Mình thì tính là chiều e nó trả! Tối mình làm event! Mà giớ này chưa thấy đâu! :binhsua38:
s2_lhe0 ah! e lại thất tín với a 1 lần nữa rồi đấy! A cũng chẳng cần report làm gì nữa! Nhiêu đạy là quá đủ rồi! E muốn trả hay ko tùy e! :)

bác cho em vay cho.... đảm bảo trả :binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Tình hình là e nó nói chiêu nay trả! Mình thì tính là chiều e nó trả! Tối mình làm event! Mà giớ này chưa thấy đâu! :binhsua38:
s2_lhe0 ah! e lại thất tín với a 1 lần nữa rồi đấy! A cũng chẳng cần report làm gì nữa! Nhiêu đạy là quá đủ rồi! E muốn trả hay ko tùy e! :)

Boss Kiệt, em nó đang nằm ở bệnh viện, chiều nay có nói với mình là nhờ Bố send $ qua bank rồi, nhưng vào cuối giờ chiều... đợi sáng mai, nếu ko có $. thì tìm em nó cùng mình nhé,.

Boss Kiệt, em nó đang nằm ở bệnh viện, chiều nay có nói với mình là nhờ Bố send $ qua bank rồi, nhưng vào cuối giờ chiều... đợi sáng mai, nếu ko có $. thì tìm em nó cùng mình nhé,.

Bác Bin lo topic của bác bên kia tề;))

em heo ảnh nhìn ngon quá . thui có scam a cho scam a đây này . Lâu lâu mới vào mmo4me hóng dc ít tin hot:binhsua31::binhsua41:

làm nãy giờ chờ event mòn con mắt :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week