Cho Mình Hỏi Tại Sao Nick Mình Lại Bi Band Forever

sadnyla1

Newbie
Reactions
127
MR
0.000
Nhờ Mod nào band mình giải thích dùm

Nick that mình là sadnyla bên box captcha

dạo này lắm thể loại đặt pass 123456 thế nhỉ?hay forum làm cái verify như gmail mỗi lần đăng nhập nó gửi mã số vào điện thoại mới vào được forum =))

Upvote 0
Ặc ặc ặc, nick 4 rum là liên quan đến tiền bạc, liên quan đến tiền sao lại đặt pass như không đặt thế: giống hệt như nhà mà không có cửa vậy potay

Upvote 0
4rum có khả năng veriy code pin về điện thoại mỗi khi đăng nhập không nhỉ

Upvote 0
thể loại này ngày càng nhìu nhĩ, scam xong nói bị hack nick 4rum, hack nick yahoo là xong. có cái nick mà ko quản lí dc thì thì ban mịa nó đi...

Upvote 0
bạn nói vậy thì để mod report scam giải quyết vậy giờ mình chỉ bik chờ BQT chứ nói giờ cũng chẳng ai tin
tại vì nó hơi bị vô lí. lúc chìu í ngay trên sb 1 lúc nick cậu vừa pảo là ban nick 4rum tớ đi + vừa mắng chửi tớ
1 người làm cùng 1 lúc được à

Upvote 0
Nick bạn bị trở thành ban nhạc mãi mãi à ;))
hihi mình cũng 123456 nè! giờ đổi đã!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
tại vì nó hơi bị vô lí. lúc chìu í ngay trên sb 1 lúc nick cậu vừa pảo là ban nick 4rum tớ đi + vừa mắng chửi tớ
1 người làm cùng 1 lúc được à

1 người ko thể làm dc điều đó ah ? thôi giờ mình chỉ biết im lặng chờ tin của BQT chứ giờ nói ra chẳng ai tin nếu BQT có yêu cầu j về info của mình thi send inbox cho mình

Upvote 0
bạn nói vậy thì để mod report scam giải quyết vậy giờ mình chỉ bik chờ BQT chứ nói giờ cũng chẳng ai tin

Việc Check IP không nói được gì, nếu bạn muốn scam thì đương nhiên bạn phải vào từ mày khác hoặc dùng PM change IP.

Còn việc bạn để pass 123456 là thật hay không mình cũng không biết
Giờ mình và một bạn nữa mỗi người bị nick của bạn scam 50$ là 100$ bạn định giải quyết thế nào?

Upvote 0
Ôi, chắc là tối nay ta face IP đi, rồi scam 1 quả to to, rồi mai ta lại bảo BỊ HACK NICK 4RUM và NICK YH --> Thế là xong!
hê...he.. Sắp thành đại gia rồi, ngồi post ads zeek làm gì nữa!

Upvote 0
Việc Check IP không nói được gì, nếu bạn muốn scam thì đương nhiên bạn phải vào từ mày khác hoặc dùng PM change IP.

Còn việc bạn để pass 123456 là thật hay không mình cũng không biết
Giờ mình và một bạn nữa mỗi người bị nick của bạn scam 50$ là 100$ bạn định giải quyết thế nào?

thi bạn cứ chờ BT giải quyết rùi mình mới bik làm thế nào chứ

Upvote 0
Mình nói thật chứ, mình post cái bài scam của chú topic mà không thấy có tý phản ứng gì, chủ topic biết thừa lý do ban nick rồi còn bầy đặt.

thi mình đã nói chơ BQT giải quyết mình cũng như bạn nếu ai tin thì tin cũng là ngượi bị hại cũng la ngươi bi mất nick giờ va còn bi là cho là lừa đão trong khi hoạt động trên 4rum hơn 1 năm có giao dich vs ai bao h đâu giờ mình đợi BQT giải quyết cho mình xong mình se giải quyết cho bạn

nếu muốn scam thì mình đã scam lâu rùi tứ cái hôi mình mượn 20 LR của ban Leedung88

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week