Cho xin ít thông tin về Amway !!!

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.497
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm nay con bạn em nó đi hội nghị của tập đoàn Amway về
Không biết trong đó nói sao mà bạn e nó nộp 250k xog nói sẽ quyết định đi theo Amway đến cùng.
Nó có rủ e đi cùng nhưng nghe mùi đóng tiền trước nên liên tưởng đến đa cấp
Nhưng e google thì có rất nhiều ý kiến trái nhiều nên không biết nó có phải đa cấp hay là không
Bác nào có kinh nghiệm rồi cho e xin ít thông tin với

nó là đa cấp, cơ mà không phải bắt buộc đóng tiền trước đâu :D, em đi xem hội thảo suốt 3 năm trời vẫn chưa mất đồng nào, thi thoảng được vài thứ ăn uống, hát hò cũng thấy vui. Đánh giá chung đi để giải trí thì khá ok :D

Con bạn cơ à, thường thì bọn con gái tin rồi khó mà lôi nó ra được

Thì nó là đa cấp mà. Ai vào khóa nó vẽ ra cái tương lai tươi sáng trước mắt mà ko ham. Cấp 1 dụ cấp 2 đến cấp n lần.
Sau 1 thời gian thấy ko đủ năng lực thì tự động bỏ.
Giống như trong mmo đi tuyển ref site mới vậy, đặt link mấy chục 4rum, lát nhát vài ref tự động bỏ:D

bạn phải thiết lập 1 đống ref, giống như ptc đó, mình ăn % của thằng dưới và bị thằng trên đầu ăn

Amway thực sự rất tốt :D Nhưng ở VN nó ko đc coi trọng thôi :3
Chính xác. Ở nhà mình có dùng nước rửa chén và lau kính của Amway . Nước lau kính thì khá tốt. Còn nước rửa chén thì hơi cực bóp mỏi tay cái bông rửa chén nó mới ra bọt. Chứ sunlight là bỏ vào ra bọt quá chừng

Mình đg theo nó đây,...
Nói chung là cũng đc tháng tầm tầm 70t-90t.
Nếu bạn muốn có người hướng dẫn tường tận thì có thể pm mình.

Trong đây ý kiến cũng rất ư là trái chiều @@

Hôm nay con bạn em nó đi hội nghị của tập đoàn Amway về
Không biết trong đó nói sao mà bạn e nó nộp 250k xog nói sẽ quyết định đi theo Amway đến cùng.
Nó có rủ e đi cùng nhưng nghe mùi đóng tiền trước nên liên tưởng đến đa cấp
Nhưng e google thì có rất nhiều ý kiến trái nhiều nên không biết nó có phải đa cấp hay là không
Bác nào có kinh nghiệm rồi cho e xin ít thông tin với

:mad: Cách đây 3 hôm-- Heo đi uống cafe--- ở nhà có thèng cháu bà con xa-- ghé nhà-- dẫn theo 1 thèng tự xưng bác sỹ-- rùi lôi máy móc gì đó-- khám cho bà già của Heo--- xong rùi bảo bác bị đường nhìu,,, máu thiếu,,,, huyết áp cao---,,,,,,,, rùi xong lôi 1 đống thực phậm chức năng ra---rùi thèng cháu bà con xa--- nó bảo bác nên uống--- ,,,,, rùi bị móc túi 2 triệu 500k...:mad::mad: Về nghe được--- nhìn vào là biết amway--- tía--- vì nghĩa vì tình gia đình nó nên mới éo gọi điện chửi---- chẵng thà no đói-- hết tiền thì cho nó 2 triệu 500k chứ thấy nó dụ bà già mình-- tức kinh khủng

o_O
Mình đg theo nó đây,...
Nói chung là cũng đc tháng tầm tầm 70t-90t.
Nếu bạn muốn có người hướng dẫn tường tận thì có thể pm mình.

:confused: tháng 70-90 triệu ah--- vậy sao ko ngồi càfe máy lạnh-- nhà hàng gì đó để bàn chiện mà lại lôi nhau ra công viên-- vỉa hè lên kế hoạch tiền tỉ

:( chả bù với mmo--- kiếm vài $-- ôm lap cafe wifi sáng chiều== thích ngắm chân dài thì Quynh Như-- Nhat Nguyệt--- thích ngắm trai đẹp thì qua Mimosa:D

:D Nhìn tụi đa cấp-- mặc vést- đi giày--- đi xe buyt còn đỡ-- có thèng còn chạy chiếc xe đạp ngứa mắt vãi:D

nó là đa cấp, cơ mà không phải bắt buộc đóng tiền trước đâu :D, em đi xem hội thảo suốt 3 năm trời vẫn chưa mất đồng nào, thi thoảng được vài thứ ăn uống, hát hò cũng thấy vui. Đánh giá chung đi để giải trí thì khá ok :D
như bác này nói để giải trí thì khá ok. Cộng thêm học đc 1 số thứ cũng khá hay như: kỹ năng giao tiếp, chém gió, kỹ năng bán hàng, tư duy tỉ phú,... Nhưng mà để kiếm tiền thì ko phải dễ, đặc biệt là thời điểm hiện tại, khi mà đa cấp đang dần trở nên bão hòa. => tuyển ref rất khó

chưa đâm vào sâu thì rút ra mau còn kịp :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back