Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Vừa *** trận tennis thử và win luôn

You have won 6976 points betting at the event Bernard Tomic - Olivier Rochus.
:m131:

lại ăn nữa rồi :))

Market Selection *** odds
PFK Svetkavitsa Targovishte - PFK Vidima-Rakovski Sevlievo Draw 1.212.000 pts 1,45

chủ thớt cho hỏi trang 1 khi nào thì send cái cmnd vậy
khi nào bạn request đòi nhận prize 50 euro thì chờ nó gửi mail đòi CMND và email Paypal

vào trang 1 coi mấy ông rank 1 2 3 *** cũng khá chính xác đó, lựa kèo theo
đúng đó, anh em vào xem mấy bác ấy mà tham khảo *** theo. Gook luck

Còn mình thì không đủ trình độ để share kèo đâu, chủ yếu là may mắn của mình thôi, anh em có kinh nghiệm có thể share kèo ở đây , cùng chiến nào
Gook luck

*** hết số point còn lại theo e MU rồi :binhsua04:

Đã ref cả 2 site cho chủ thớt. site thứ nhất hình như chỉ có kèo châu âu không có kèo châu á phải không ?

Đã ref cả 2 site cho chủ thớt. site thứ nhất hình như chỉ có kèo châu âu không có kèo châu á phải không ?
đa số chỉ có kèo châu âu, lâu lâu có kèo nào ghi VIP thì có kèo Châu Á nữa

paypal có cần verified mới rút đc tiền ko thế?
theo mình là không cần bạn ạ, chủ yếu là thông tin chứng thực của bạn (như CMND, bill điện thoại,...) .
trong forum beticious có người hỏi rồi http://community.beticious.com/showthread.php/2636-About-Paypal-verified-and-legal-age-!! bạn có thể theo dõi .
Tài khoản của mình thì verify rồi. :D

Mình cũng vậy ai trả lời giúp với
trang 2 này không chơi live bạn à

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

tối nay mình *** all cho Liverpool không biết thế nào . Hix

mình có post mọi thông tin hỗ trợ trên topic rùi mà.
đọc kỹ bài viết nhé .
thanks đã ủng hộ

:binhsua85: sau một đêm đã trắng tay với Liverpool . Bắt đầu lại . hic

Real Zaragoza - Levante UD

Theo Real Zaragoza, odds 1,96
Không biết thế nào đây

trang FreeSportsBet, mún rút từ bonus thì làm sao vậy bác?

nếu mà ko đc thì chỉ còn cách *** bằng bonus, nhưng sau khi win nó có vô primary balance ko?

ủa còn vụ soi kèo của mấy thằng rank 1 2 3 là ở đâu :D

Last edited by a moderator:
trang FreeSportsBet, mún rút từ bonus thì làm sao vậy bác?

nếu mà ko đc thì chỉ còn cách *** bằng bonus, nhưng sau khi win nó có vô primary balance ko?

ủa còn vụ soi kèo của mấy thằng rank 1 2 3 là ở đâu :D

Tiền bonus chỉ dùng để *** thôi bạn, khi *** thắng thì sẽ vô primary .

Soi kèo mấy member khác:
Trang *** 1: bác vào Ranking thấy bảng xếp hạng , click vào người nào muốn soi kèo hoặc sử dụng link http://www.beticious.com/en/perfil/xxxxxx thay xxxxx in đậm thành nick khác mà bạn muốn soi kèo

Trang *** 2: thì bác vào mục Leader thấy bảng xếp hạng, click vào người nào muốn soi kèo hoặc sử dụng link http://www.freesportsbet.com/friends-bets/xxxxxxx.html thay xxxxxx in đậm thành nick khác mà bạn muốn soi kèo

Hôm qua lại thua hết rồi, giờ lại làm lại từ đầu.
Có mấy người bạn mình giới thiệu họ đăng kí theo link ref của mình sao không thấy được thưởng point nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week