Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Hi mình thấy anh em đừng *** bóng,*** basketball ấy.Bóng thì nhiều lúc tỉ lệ thắng cao nhưng nó đá vớ vẩn dễ hòa.Basketball chỉ có 2 đáp án 50-50 nhưng đánh kèo trên thì hầu như ăn :D.Hôm qua *** bóng lên 115.614 pts cũng thua sạch vì trận ấy hòa :(

Đúng là chơi khó thật ...... , được tầm 200k lại xuống 0 :D
nếu dễ thì khối người bỏ việc , ở nhà chiến *** sướng hơn rồi. :D
a em đừng quan trọng về kiếm tiền quá, kẻo thua lại nản.
chủ yếu học hỏi, tìm hiểu cách *** tốt nhất, và cuôi cùng là vui.
good luck

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

up cho bạn...........................

thanks nha, kechavit

Ngày nào được nhiều point cược all point thì lại thua :( , rõ rằng kèo ăn thấp thế mới chán
Được cái *** free nên cũng không tiếc gì nhiều.
Anh em nào có proof nào nữa up lên cho mọi người phấn khởi.

mình chiến theo cách *** 3 , coi bộ khá ổn, 11 trận , chỉ thua 1 trận .

làm gì lẹ dữ, khi rút paypal, nó xóa hết point của mình , cho về lại về 25.000 point rồi.
Không vốn nhiều thì mò lên 6tr cũng hơn gian nan đó.
đang cố, kiếm cái proof nữa :D không biết khi nào

Mình mới chơi cũng theo cách này nhưng được trận thắng thì hôm sau lại thua, hôm sau có point chơi tiếp thì lại thua.
Chắc mình *** kém quá. Kèo thấp mà mấy lần thua rồi.
CỨ đập hết 1 trận 25.000 double lên ...mau đủ ..thua mai đập tiếp...:binhsua112:

Mình mới chơi cũng theo cách này nhưng được trận thắng thì hôm sau lại thua, hôm sau có point chơi tiếp thì lại thua.
Chắc mình *** kém quá. Kèo thấp mà mấy lần thua rồi.

chắc luck của bác chưa tới đó.
mình đa số chọn kèo 1.2 -> 1.25 , chứ hôm trước *** kèo 1.26 mà vẫn thua, po tay.
còn lâu lâu mình *** live , thấy kèo từ 1.5 mà xuống <1.3 là mình liều *** all .(chắc lần sau *** 1/2 số point thôi, chứ mình xem mà .... :m196: )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week