Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

Đã reg cho bạn
- Username : trinhthai
- AlertPay: [email protected]
Nếu mà bạn vừa reg lúc 4h chiều nay thì rất tiếc mình không thấy bạn trong list ref nhé :(

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

lạ qá, tầm 4h - 5h chiều mình được cộng credit mà không thấy gửi về Mail . Đang nghĩ có khi các bạn reff đki cũng bị dạng như vậy:(

sao ko thay mail gioi thieu nao the nhi
dc paid chua gg

Username: thl3ugjacui
PP: [email protected]
Đề nghị các bạn dừng đăng kí. từ 3h đến bây h mình không nhận đc 1 Mail nào của nó cả
sao ko thay mail gioi thieu nao the nhi
dc paid chua gg
KHông hề có mail nào từ 3h - 5h.Sáng vẫn bt
Tui đã request hôm qua, nó bảo thanh toán trong vài ngày tới. Đợi thôi...

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

lên phát nào :x :x

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

up up up :) :)

Đề nghị các bạn dừng đăng kí. từ 3h đến bây h mình không nhận đc 1 Mail nào của nó cả

KHông hề có mail nào từ 3h - 5h.Sáng vẫn bt
Tui đã request hôm qua, nó bảo thanh toán trong vài ngày tới. Đợi thôi...

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

lên phát nào :x :x

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

up up up :) :)

what????? cái gì đây. Dừng đk sao còn up. Giờ dk đc ko bạn :D

Đc, quên bảo các bạn đki" =))

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

Đăng kí đi các bạn ơi :x

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

tối nay ế ẩm qá nhỉ :|

thư gì thế này, cho hỏi acc tôi active chưa vậy ? :)
Congratulations khainam52335! You have won 100 CapturePlay credits!
You did this by placing #10 on the Super Frag Hourly leaderboard for Sat Oct 22 08:00:00 UTC 2011. To receive prizes you must maintain a top position. There's plenty of CapturePlayers gunning for your spot. Go show 'em why you're on top! www.captureplay.com
CapturePlay is an online skill game platform where players earn credits that can be cashed in for real money using micro transactions. Players can keep captured game pieces for use in future games or trade them with other gamers. CapturePlay Chess, Mancala, and Super Frag Arena are currently online with more CapturePlay games coming soon.

thư gì thế này, cho hỏi acc tôi active chưa vậy ? :)
cái này thứ hạng của ông trong 1 giờ ấy. Ông hạng 10 được 100 credit. Vậy thui .
Từ chiều đến giờ không nhận được mail tham gia hay active của ai cả :(

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

sáng nay mình có ref cho bạn
ID: anhking1990
bạn thử xem có thấy không
Thông tin ở chữ ký
Nếu chính xác là bạn reg vào sáng nay thì mình không tìm thấy bạn :(

sea1208 đã ACTIVE .
Sáng này vào lúc 7h34 phút chỉ có bạn thanhmm5 đăng kí dưới link mình thui

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Thêm 1 bạn mới đăng kí natnatbnbn :)

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

bác xem [email protected] active chưa nhé.
PP như trên

sea1208 đã ACTIVE .
Sáng này vào lúc 7h34 phút chỉ có bạn thanhmm5 đăng kí dưới link mình thui

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Thêm 1 bạn mới đăng kí natnatbnbn :)
Không có 3 bạn.
Các bạn ơi, ai muốn đkí thì đkí lại nhé, hệ thống nó đang hoạt động bt :)

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

UP nào :) :)

Active rồi bác bn cho em đi. Em đang khoái đây. Thời gian rỗi nhiều quá.
LR U4830974
Bạn vui lòng để lại AP nhé :)

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

Để lại AP tớ pay cho nào :)

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

UP lên nào m/

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

Vừa Có bạn đăng kí vs username lycanthrope12

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,126
173,213
Latest member
Kysibongdem99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week