Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

Sặc. Mấy ông không đọc THÔNG BÁO của tui àk ??? Sao reg làm gì, giờ có nhận đc ref đâu :((
UPDATE 10h50 P.M 24/10/2011 : CÁC BẠN DỪNG ĐĂNG KÍ NHÉ - HỆ THỐNG CỦA NÓ ĐANG LỖI, MÌNH SẼ KHÔNG NHẬN ĐƯỢC REF ĐÂU. HÃY THỬ LẠI VÀO SÁNG NGÀY MAI ( 25/10 ) NHÉ .

đưa cái này lên #1 đi cậu.để đó ai biết đc..mà một ngày solo 5h thì đc khoảng nhiêu tiền còn biết lối ref cho bạn nào

GHÊ NHỈ CHƠI GAME NGÀY ĐC 200k =)) ngon hơn PTU PTC PTP OFF capcap RỒI =.=" vừa đc giải trí vừa có $

đưa cái này lên #1 đi cậu.để đó ai biết đc..mà một ngày solo 5h thì đc khoảng nhiêu tiền còn biết lối ref cho bạn nào
Ảo vãi, tớ để từ đầu mà. ĐỎ LÒM TRÊN CÙNG TOPIC mà.
Cậu ko thấy ư ???

minh van chua du :((

Đã reg ... chơi tí toàn bị thua @@
- Username : phoenixvn
- PayPal Email : [email protected]

Bạn đọc lại ở #1 đi, mình nói sáng mai mới reg mà. Giờ reg mình đâu nhận được ref đâu ?

minh van chua du :((
Cố lên ông bạn ;) Dù gì, tôi rất cảm ơn ông vì cái title của ông làm tôi click vào =))

còn có 2 ng nua ma ko them dc ai

còn có 2 ng nua ma ko them dc ai
Thêm thì thêm vấn đề là những ng thêm ấy có lên Active hay không mà thôi :p

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

Mình vừa làm xong clip hướng dẫn. Đang up lên Youtube. Các bạn đợi nha ^^

Thêm thì thêm vấn đề là những ng thêm ấy có lên Active hay không mà thôi :p

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

Mình vừa làm xong clip hướng dẫn. Đang up lên Youtube. Các bạn đợi nha ^^

đang đợi bác đây...mà vẫn câu hỏi cũ...solo ko có ref 5h thì đc khoảng nhiêu tiền vậy bác

đang đợi bác đây...mà vẫn câu hỏi cũ...solo ko có ref 5h thì đc khoảng nhiêu tiền vậy bác
tùy vào khả năng chơi game của cậu . haha :))

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

CLIP HƯỚNG DẪN :
[video=youtube;eh8A4fRyuiQ]http://www.youtube.com/watch?v=eh8A4fRyuiQ[/video]

21000$ OMG mmo4vn toàn là những cao thủ :D

đag dùg đt. Mìnk check mail thì không thấy bạn nào mới reg, ai mà đkí nhưng mik báo là k có thì có thể reset model +clear cookie đê reg laị nhé
Thân.

C đkí chưa? Nếu chưa thì thử reg r thông báo. Sau đó t sẽ check

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week