Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

èo, tuần trước mình được 154022 STS, thế mẽo nào mà nó gửi cho mình tận 2 lần. :(

Ai ib mình tên game với ạ
Ai co thể ib cho em tren games vơi
Anh em qua đây chơi đi
https://mmo4me.com/threads/lbux-com-choi-game-trong-trot-kiem-bitcoin-free-cho-anh-em.304538/
Game nông trại mới, tuần đầu kiếm khoảng 1$, tăng theo thời gian. Game kia thì hiện h nhiều người chơi, nên nhiều khi ae vô sau chơi ko đc bao nhiêu thì nó scam rồi:D. Người cũ kiếm chút đỉnh trc khi e nó chính thức scam:D
Game mới cũng khá ngon mờ. 1 ngày trồng 2 lần 6 cây, chỉ cần vào khoảng 3 phút/1 lần thôi, chẳng cần chăm bón gì hết. Mình cứ trồng buổi tối ngủ, tới buổi sáng thu hoạch mà cây chẳng bị mất mát tý nào:D (hiếm lắm mới bị sâu, cỏ, khô)

Last edited:
Anh em qua đây chơi đi
https://mmo4me.com/threads/lbux-com-choi-game-trong-trot-kiem-bitcoin-free-cho-anh-em.304538/
Game nông trại mới, tuần đầu kiếm khoảng 1$, tăng theo thời gian. Game kia thì hiện h nhiều người chơi, nên nhiều khi ae vô sau chơi ko đc bao nhiêu thì nó scam rồi:D. Người cũ kiếm chút đỉnh trc khi e nó chính thức scam:D
Game mới cũng khá ngon mờ. 1 ngày trồng 2 lần 6 cây, chỉ cần vào khoảng 3 phút/1 lần thôi, chẳng cần chăm bón gì hết. Mình cứ trồng buổi tối ngủ, tới buổi sáng thu hoạch mà cây chẳng bị mất mát tý nào:D (hiếm lắm mới bị sâu, cỏ, khô)
vua ref cho ban

Proof 19/6

Cả tuần nay ko nhận đc btc cứ tưởng em nó có vấn đề gì chứ. Lên danh sách vào ngày thứ 2, mà tới ngày Chủ nhật mới nhận đc:(. Cũng hên xui, có khi nhận đc trong tầm 1 ngày:rolleyes:. Ko biết tuần sau e nó có thanh toán ko nhỉ:D, nó paid tầm 300$ rồi:rolleyes:

Proof 19/6
View attachment 76958

View attachment 76959

Cả tuần nay ko nhận đc btc cứ tưởng em nó có vấn đề gì chứ. Lên danh sách vào ngày thứ 2, mà tới ngày Chủ nhật mới nhận đc:(. Cũng hên xui, có khi nhận đc trong tầm 1 ngày:rolleyes:. Ko biết tuần sau e nó có thanh toán ko nhỉ:D, nó paid tầm 300$ rồi:rolleyes:
xem video , quảng cáo nó nhiều , chắc nó kiếm củng nhiều rồi

èo, tuần trước mình được 154022 STS, thế mẽo nào mà nó gửi cho mình tận 2 lần. :(
View attachment 76906
bác chia sẻ cách chơi e với. mới lv8 :(
Proof 19/6
View attachment 76958

View attachment 76959

bác thớt nữa, nhìn proof mấy bác thích vãi, e lv8 mấy con gà,cừu, bò mau chết vl :(

Proof 19/6
View attachment 76958

View attachment 76959

Nó tự hiện quảng cáo luôn ấn nhầm liền tục(hiện bất ngờ né l đc)admin nó cũng kiếm đc đấy.mình đang Lv 18 sắp úp 19 cầy 3 ngày rồi.đang cố.

bác chia sẻ cách chơi e với. mới lv8 :(
1. lên lv 26 nhanh nhất có thể
2. tập trung làn trứng và sữa nhiều nhất có thể
3. STS thì chỉ làm cái Yogurt, vàng thì chỉ làm Cream, thừa trứng thì làm DOUGH. 2 cái đó tính tỷ suất lợi nhuận là cao nhất. Còn làm bao nhiêu 1 ngày thì tùy bạn tính toán. Như mình hiện tại làm 22k STS 1 ngày, 7 ngày là 154k như hình đó, Với cấp 26 nhé. Còn hiện tại đang giảm xuống 15k 1 ngày để dành vàng lên cấp 27, khi nào lên cấp 27 mình chắc chắn top 5, lúc đó khác có ảnh khoe anh em :D hiện tại đang đứng đầu LV 26

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week