Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Mới mở topic đã có ref nào đâu mà trả,Mình chỉ trả đúng cho các bác để có thể nhanh lấy lại vốn thôi
reffant 10% cũng chả đáng bao nhiêu cả,mình chủ yếu chỉ ăn thêm 1% (refback 90%) nếu các bạn tái đầu tư ,hoặc mua cây mới

vd : đăng ký tài khoản và mua cây cấp 1 (30 WMR) : mình nhận được 10% (3 WMR) mình sẽ pay các bạn 2.94 WMR (fee = 2%)
Nếu các bạn mua cây mới hơặc nâng cấp sẽ nhận 90%
tiền nhận được từ ref cao vậy à
mình nay mua cây cấp 4 rồi thì thằng chủ theart được nhiêu rồi nhỉ hình như 135 rub
zậy theart giàu to rồi
zậy ma ko nhả cho ref kiếm ăn với
suốt ngày đi rao kết quả làm được thì ra cũng có công sức của mình trong đó

trồng cây với nuôi heo nên chọn cái nÀO TA . mà cái này mới vô mình mua cây mới có lãi hả
tỷ giá của nó là 100 bạc = 1 rub
12 quả = 1 bạc
cái nồi cơm điện có cài diệt virus ko bạn .
12 quả có 1 bạc , 1 quã 5' . mà 100 bạc có 1 rub. mà 1rup 700d
kiễu này chắc trồng 1 vườn cây như cao su wa'

Last edited by a moderator:
chốt lại nếu mình đầu tư 100$ thì một tháng lãi bao nhiêu cho nhanh ???

nếu cần để cho tiện theo dõi, cậu lập một topic mới và chuyển danh sách thành viên sang đó với một thông tin extra là bonus khi nâng cấp từ cấp 2 trở lên đi, đảm bảo với cậu có topic đó và thông tin bonus tớ sẽ nâng cấp cây ngay lập tức, đã chuẩn bị sẵn xèng để nâng cấp rồi

share cho nhau đi không đến lúc mọi người biết cậu nhận được từ họ bao nhiêu mà không lại quả tí nào là cậu hơi bị mất điểm cho những game sau đấy :D

nếu cần để cho tiện theo dõi, cậu lập một topic mới và chuyển danh sách thành viên sang đó với một thông tin extra là bonus khi nâng cấp từ cấp 2 trở lên đi, đảm bảo với cậu có topic đó và thông tin bonus tớ sẽ nâng cấp cây ngay lập tức, đã chuẩn bị sẵn xèng để nâng cấp rồi
share cho nhau đi không đến lúc mọi người biết cậu nhận được từ họ bao nhiêu mà không lại quả tí nào là cậu hơi bị mất điểm cho những game sau đấy :D

Chuẩn bị lên danh sách BN cho anh em có từ cây cấp 2 trở lên, còn anh em nào có cây cấp 1 thì mình sẽ xem xét,
mình sẽ lập 1 topic mới thống kê những danh sách đã đủ tiêu chuẩn nhận được BN
Để đạt được mục tiêu 1000 điểm BN MEGA và chào đón những mem đã ref mà chưa có rub để chơi mình sẽ gia hạn chi trả BN vào ngày 15 - 20 tháng 9 năm 2012 có thể được kéo dài hơn vì danh sách chi trả BN quá nhiều

Rất mong các bạn ủng hộ + chiến tiếp

Chuẩn bị lên danh sách BN cho anh em có từ cây cấp 2 trở lên, còn anh em nào có cây cấp 1 thì mình sẽ xem xét,
mình sẽ lập 1 topic mới thống kê những danh sách đã đủ tiêu chuẩn nhận được BN
Để đạt được mục tiêu 1000 điểm BN MEGA và chào đón những mem đã ref mà chưa có rub để chơi mình sẽ gia hạn chi trả BN vào ngày 15 - 20 tháng 9 năm 2012 có thể được kéo dài hơn vì danh sách chi trả BN quá nhiều

Rất mong các bạn ủng hộ + chiến tiếp
Sao không bonus luôn đi mà phải đợi gần tháng nữa cậu? cây cấp 1 vài đồng lẻ thì không cần lắm nhưng nâng cấp lên cấp cao thì bonus ngay sau khi người ta nâng cấp đi, bonus luôn để người ta lấy tiền quay vòng vốn tái đầu tư thì có phải lợi hơn cho người ta không

Sáng nay idwm nó bảo trì và nâng cấp nhỏ nhé, anh em đừng lo lắng
Все в порядке, устанавливаем небольшое обновление, обновите страницу через несколько секунд. Администрация
dịch chr
ất cả các quyền, thiết lập một cập nhật nhỏ, làm mới trang trong một vài giây. Quản trị

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back