Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Vào thu hoạch quả nào anh em,
1 ngày bội thu với sản lượng
14759

Chuẩn bị lên danh sách BN cho anh em có từ cây cấp 2 trở lên, còn anh em nào có cây cấp 1 thì mình sẽ xem xét,
mình sẽ lập 1 topic mới thống kê những danh sách đã đủ tiêu chuẩn nhận được BN
Để đạt được mục tiêu 1000 điểm BN MEGA và chào đón những mem đã ref mà chưa có rub để chơi mình sẽ gia hạn chi trả BN vào ngày 15 - 20 tháng 9 năm 2012 có thể được kéo dài hơn vì danh sách chi trả BN quá nhiều

Rất mong các bạn ủng hộ + chiến tiếp
làm ăn thế này lần sau ko ai ham mà theo ông này
dù muộn nhưng đợi người có bous nhanh gọn mà đăng ký

- - - Updated - - -

Chuẩn bị lên danh sách BN cho anh em có từ cây cấp 2 trở lên, còn anh em nào có cây cấp 1 thì mình sẽ xem xét,
mình sẽ lập 1 topic mới thống kê những danh sách đã đủ tiêu chuẩn nhận được BN
Để đạt được mục tiêu 1000 điểm BN MEGA và chào đón những mem đã ref mà chưa có rub để chơi mình sẽ gia hạn chi trả BN vào ngày 15 - 20 tháng 9 năm 2012 có thể được kéo dài hơn vì danh sách chi trả BN quá nhiều

Rất mong các bạn ủng hộ + chiến tiếp

Cậu nghĩ site này sồng dx bao lâu thế để ,mình còn biết đường mà lần? :binhsua10:

- - - Updated - - -

hic đúng là bạn chỉ chờ lấy tiền BN nhỏ lẻ nhỉ, mình nói là đến thời gian đó mình sẽ BN bởi vì để BN hết số danh sách ref đâu có nhanh
Có một số bạn mình BN cho còn chẳng lấy vì chẳng đáng là bao (cũng trên 5rub,10rub và 20rub tiền BN đó)
Trong cuộc chơi mọi người tin tưởng nhau là chính, mình đâu quỵt mấy đồng lẻ này

Cậu nghĩ site này sồng dx bao lâu thế để ,mình còn biết đường mà lần? :binhsua10:
mình nghĩ và phân tích site này cũng phải sống đến hơn 1 năm
bạn có thể xem số thành viên tham gia chơi ngày càng tăng thì thằng Admin của nó không dễ gì bỏ miếng bánh béo bở này
site này Biệt hiệu: (sàn giao dịch Thương mại LTD)
Ngày đăng ký: ngày 26 tháng 3 năm 2012,

chưa thấy 1 phản hồi tiêu cực nào ở webmoney
do đó bạn có thể yên tâm phần nào về việc đầu tư hay không đầu tư
nếu đầu tư tầm cỡ thì cũng khoảng 3 tháng hoàn vốn

mình mới đăng ký và muốn up luôn lv 2 thì sao cậu
nếu bạn vừa đăng ký và mua 1 cây cấp 1 thì bạn up luôn lên lv 2 đc ( trước khi up lv2 thì bạn phải thu hoạch hết quả trên cây nếu cây đã cho ra quả)

Ảnh lỗi rồi kìa thớt vừa đăng ký và đã nạp vào rồi
MAIL: [email protected]
Chắc do sever ảnh bị quá tải hay bị die rồi,

cho hỏi thớt xí mua cây rồi nó tự sinh quả hay có làm gì nữa hok thầy vào my garden có cái verify j vậy

Online yahoo thớt ơi mình mua rồi quả rồi ko biết làm gì nữa :((

cho hỏi thớt xí mua cây rồi nó tự sinh quả hay có làm gì nữa hok thầy vào my garden có cái verify j vậy
mua cây xong rồi thì để đó nó tự sinh quả , ko phải làm gì cả, quả nó ko tự mất đi và cũng ko bị hư hỏng, để mấy ngày thu hoạch cũng đc
Online yahoo thớt ơi mình mua rồi quả rồi ko biết làm gì nữa :((

đã online yahoo: saochoitp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week