Help Chơi offer có vi phạm pháp luật không.

Status
Not open for further replies.
Nguyên gia đình mình năm nào củng bị công an mời lên hết . Cái khác là ông bị bắt tại trận nó có người thưa hay v.v.v.... , Đằng này nó chỉ nhìn cái paypal thì nó chỉ dc quyền hỏi nguồn gốc thôi chứ nó khép ông vào tội gì dc ? .
Nhìn tài khoản paypal nó sợ ông kinh doanh ko có đăng ký giấy tờ hay buôn lậu v.v..

Vấn đề ở đây họ sẽ yêu cầu đóng thuế tất cả nguồn thu nhập MMO từ đó đến giờ , chứ ko có bắt gì chúng ta đâu , bạn cứ nghĩ đi , tiền mình nhận dc fai pay cho mem , net trừ tiền và die từa lưa , rồi phải đóng 1 khoản thuế kha khá , dưa trên thu nhập từ trước đến nay . Con số thuế sẽ rất là lớn đó bạn . Ở VN trên 5trieu là phải đóng thuế rồi nhé .

nó đã ghét thì kiểu gì chẳng có lý do để hành hạ, giải thích = đàn gảy tai trâu thôi. Đây là VN không phải Mỹ nhé :binhsua113:

Chuẩn như lê duẩn.:binhsua113:

Trốn thuế? có ai hỏi đâu mà phải đóng ;))

Theo mình biết thì luật thuế VN có quy định tất cả các kinh doanh có phát sinh lợi nhuận thì phải khai báo và tùy vào doanh thu mà quy ra thuế. Tất nhiên là trừ những việc quá khổ như bán vỉa hè...

7 ngày nữa bộ sẽ có kết quả thanh tra về văn phòng offers của mình. Khi nào có kết quả mình sẽ update, mà không biết có được ngồi update kết quả lên không :D . Close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week