Help Chơi offer có vi phạm pháp luật không.

Status
Not open for further replies.
mình nghĩ mod nên close bài này không thì chả khác nào tự đào hố chôn dân off và ptu
vì nó là ngầm mà ko ai đụng đến đem ra bàn luận báo trí ròm ngó tự gây khó khăn cho nhau

cẩn thận mmo4me lên báo tiếp thì vui lém đó:binhsua122:

không vi phạm rul nhưng có thể nó sẽ ảnh hưởng đến người khác
người xem có sao đâu mà sợ

Không close tôpic thì mâys thăng công an xã phương tỉnh cư soi mói kiêms cơm! măc dù chăngr có j là vi phạm cả nhưng mõio lânf nó gọi lên là cũng fải mâts tiênf thôi. không thì lânf sau nó hạch họe!

" Chúng ta lên mạng kiếm tiền chính là yêu nước đó bạn nhé.Vì chúng ta mang ngoại tệ về cho đất nước.Đồng thời,nhà nước cũng không hề đánh thuế thu nhập với nguồn ngoại tệ gửi về.Vì vậy bạn cứ chuyển về Bank tẹt ga. "

Trích nguồn trên mạng . Tiện thể anh 1betternetwork có còn tuyển ref không ạ :binhsua123:

" Chúng ta lên mạng kiếm tiền chính là yêu nước đó bạn nhé.Vì chúng ta mang ngoại tệ về cho đất nước.Đồng thời,nhà nước cũng không hề đánh thuế thu nhập với nguồn ngoại tệ gửi về.Vì vậy bạn cứ chuyển về Bank tẹt ga. "

Trích nguồn trên mạng . Tiện thể anh 1betternetwork có còn tuyển ref không ạ :binhsua123:

thánh là đây bác này noái quá chuẩn!!! đáng lí nhà nước phải cho thêm 1 nghề nữa vào nghề cao quý đóa là mmo!!! :))

liên quan đến luật sẽ có 1 cái gì đó liên quan đến chính trị forum cấm liên quan đến chính trị
vì thế close nhanh còn kip ko đến lúc đêm dài nhiều ác mộng
:binhsua122::m096::m097::m019::m019::m020::m020::m019::m048::m048:

Last edited by a moderator:
Đã từng bị 2 anh công an đến tận nhà mời lên đồn hỏi thăm : Tiền từ Paypal về Bank là nguồn tiền nào , yêu cầu log on vào cái Paypal để check history , thấy số tiền gửi nhiều từ BLVD,KSix, Sonic ... Nó hỏi đây là công việc gì , tại sao nó lại gửi tiền nhiều đến như vậy , cung cấp cái Proof và Invoice bảng lương hàng tháng đây , làm việc tự do hả , sao số tiền lớn thế , thế có hợp đồng lao động và đăng ký kinh doanh, mã số thuế ko . Làm sao kéo traffic nhiều cho nó hay vậy chỉ tụi a làm với , e vui lòng show các forum em quảng cáo các sản phẩm của công ty nó .

Sau 1 hồi chém gió 3 tiếng đồng hồ , nhờ ông anh làm bên Ủy Ban Nhân Dân Q1 qua , nói vài câu, lo lót tiền , thì mình dc cho về , nhưng 2 anh công an đó hăm , lần sau mà dc mời lên là phải bắt buộc khai hết sự viêc và show proof ra hết , ko là sẽ bị tam giam về vụ trốn thuế rất cao .

Nhà mình ngay quận 1, bị 2 thằng đó mới lên đồn điều tra tội phạm công nghệ cao ngay trên đường Nguyễn Trãi Q1 . Mình may mắn nên dc cho về . Bây giờ mình ko dám sử dụng info của mình nữa , lấy info của thằng anh để nhận tiền Paypal cho đỡ , mà ko bít mai mốt nó truy thằng anh, thì chắc là thằng a sẽ khai ra mình . Ac thiệt

Đây là câu chuyện chính xác 100% ko bịa đặt và đó cũng là 1 lý do mà site mình ko sôm tụ như hồi xưa . Mình cũng sắp sửa đi du lịch vài nơi để xả stress và cho tình hình bớt căng .
Còn các mem nào làm lẻ tẻ thì ko cần phải lo , công an ko sờ gáy đâu, chỉ sờ gáy ai làm quá mạnh thôi .

Làm mạnh là bao nhiêu K $ / tháng bác . E sắp sửa đến con số 3 mà thế này chắc e cũng như bác mất

đề nghị xóa topic nhảm để lâu sẽ vào top google ko có lợi, anh em làm offer ai đồng ý vote closed topic nào:|

vote clóse luôn và ngay đi! xóa luôn đi cho chăcs! ko mâys thăngf công an nó dọc duọcdư thì nó lại nghĩ lại có thuôcs hút bây giơf!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week