Help Chơi PTU XXX bị tóm!!

Chả sao cả ? site JAV thì VN chiếm ít nhất 50% của thế giới nhé bạn . Theo nhận định của tớ :D

50 ji ! mịa 95% luôn ấy chứ ! quay đi quay lại ptu toàn thấy VN k ! bọn nước ngoài thấy chơi mỗi deposite với oron mà vn chả ai thèm chơi hehe !

50 ji ! mịa 95% luôn ấy chứ ! quay đi quay lại ptu toàn thấy VN k ! bọn nước ngoài thấy chơi mỗi deposite với oron mà vn chả ai thèm chơi hehe !

VN ta có những cái mà TG chưa đạt đc :))

Ko nên chủ quan. Làm site xxx nhỏ thu nhập ít thì hầu như ko sao. Nếu bạn có 1 hoặc 1 hệ thống site xxx với thu nhập khá chắc chắn sẽ bị để ý. Tóm vào tù thì ko nhưng sẽ bị phạt tiền và quản thúc, rất mang tiếng với cộng đồng. Và hầu như chắc chắn sẽ phải bỏ site --> công sức mất hết. Cũng dễ hiểu thôi, người ta làm ăn lương thiện bọn công an còn vào kiếm cớ xin tiền nữa là có cớ rành rành ra. Mình nghe kể có vài trường hợp ở Hà Nội bị dính rồi. Mà đã bị thì khỏi cãi, em làm cho nc ngoài luật nc ngoài ko cấm, em ko chứa phim trong máy,... Ngồi ở VN làm web xxx là chắc chắn phạm luật. Ít người bị tóm ko có nghĩa là ko bị. Cẩn tắc vô áy náy.

Last edited by a moderator:
Ko nên chủ quan. Làm site xxx nhỏ thu nhập ít thì hầu như ko sao. Nếu bạn có 1 hoặc 1 hệ thống site xxx với thu nhập khá chắc chắn sẽ bị để ý. Tóm vào tù thì ko nhưng sẽ bị phạt tiền và quản thúc, rất mang tiếng với cộng đồng. Và hầu như chắc chắn sẽ phải bỏ site --> công sức mất hết. Cũng dễ hiểu thôi, người ta làm ăn lương thiện bọn công an còn vào kiếm cớ xin tiền nữa là có cớ rành rành ra. Mình nghe kể có vài trường hợp ở Hà Nội bị dính rồi. Mà đã bị thì khỏi cãi, em làm cho nc ngoài luật nc ngoài ko cấm, em ko chứa phim trong máy,... Ngồi ở VN làm web xxx là chắc chắn phạm luật. Ít người bị tóm ko có nghĩa là ko bị. Cẩn tắc vô áy náy.

Thưa bác , site đó có bị bắt thì nó cũng ăn chán chê rồi =)) còn bị ra cộng đồng hay không thi cái đó chắc nó k còn quan tâm . Bởi vì sao ? Vì mình chả làm việc gì có lỗi với con người VIET NAM :D

=)) Chừng nào thế giới hết nghĩ đến sex thì chừng đó mời hết PTU =))..Post bài tiếp thôi =))

Hèn gì hôm nay lượt donw của mình tăng lên thêm 1/3 =))

Bác lumze này giấu $ trong bank nhiều lắm nè ;) để mình send tài khoản của mình rồi bác gởi vào nhé , làm thế này bác đỡ lo bị trộm nhé ;)

con lạy mấy bác hồi trước có cái topic như thế này đó, tìm lại mà đọc =))

1 số topic hù dọa của tớ đó mà =))

Hèn gì hôm nay lượt donw của mình tăng lên thêm 1/3 =))

Đúng thiệt. bữa nay có thêm nhiều lượt download nữa :))

---------- Post added at 06:26 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

fake mà ứ tưởng thiệt hú hồn

Bác Bình trùm xxx nên sợ cũng đúng =))

Nói thắng 1 câu là: Công an còn xem XXX bỏ mẹ ra ấy bắt cái gì :))

run quá.....tuyên truyền văn hóa phẩm đồ trụy...hoảng...ko còn tâm trạng post xxx nữa...về quê làm ruộng cho lành

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom