chọn gogetsome hay kolo

sayuto

Senior
Reactions
106
MR
0.062
Trc em có làm qua offer mà giờ thử cạp e thế nào rèn tính kiên nhẫn luôn :D
Thấy mọi ng nói new bie thì nên chơi kolo vs ggs
Em phân vân thấy không biết chọn cái nào và có vài thắc mắc
Kolo chơi nhiều id thì tiền vẫn ở riêng từng id à ? Min pay là bao nhiêu ạ
Ggs giờ không cho reg thì phải đi xin invi ở đâu ạ ? Em có pm đại ca allalis mà chưa thấy rep :D

Chọn cả 2 , trong lúc ggs pending thì qua gõ kolo :D

Nhiêu 1 acc bạn ? Ggs có chiến nhiều acc đc không nhỉ ? Chưa thấy ai nói chiến nhiều id bọn này
ggs chiến nhiều acc được nha. Mở nhiều cửa sổ web rồi dùng auto chuyển tab được. Cái này bạn mới làm thì ko biết sao chứ bình thường là phải 2 acc trở lên mới có cơm.
Giá thì hiện tại mình sell 2 acc là 7$ (trong acc còn 1$ nữa là 8).
Chọn cả 2 , trong lúc ggs pending thì qua gõ kolo :D
Mắc chi pending lại không được gõ thế bác :mad:

Nghe vậy chắc em tập kolo vậy :D
kole gõ nhiều id thì tiền nó bị ở riêng từng id hả bác T.T
MIN PAY KOLO LÀ BAO NHIÊU VẬY Ạ
Min pay mỗi acc là 1$. Tiền tính riêng mỗi acc nha.
Gõ kolo thì không phải cẩn thận mà là cực kì cẩn thận. Mới gõ chỉ cần sai 1 chữ là bị ban ngay. Coi như tập gõ trước đi.

kolo có thể chuyển tiền qua lại giữa các id nha bác, nhưng gõ ẩu dễ ăn baned lắm -_-

ggs chiến nhiều acc được nha. Mở nhiều cửa sổ web rồi dùng auto chuyển tab được. Cái này bạn mới làm thì ko biết sao chứ bình thường là phải 2 acc trở lên mới có cơm.
Giá thì hiện tại mình sell 2 acc là 7$ (trong acc còn 1$ nữa là 8).

Mắc chi pending lại không được gõ thế bác :mad:
Pending thì qua kolo gõ giữ % chứ bác :D

Pending thì qua kolo gõ giữ % chứ bác :D
Nên chọn một trong 2 thôi chứ làm vậy làm gì mất công. Mà % bác nói ở đây thực sự ai gõ chuyên tâm vào kolo thì quan tâm chứ đã gõ cả 2 như bác nói rồi khi nào pending ggs mới qua kolo gõ thì chả ăn thua. Hơn nữa ggs pending vẫn tiếp tục gõ bình thường.
Khi nào pay thì nó sẽ pay số tiền trong acc lúc nó pay chứ không phải pay số tiền lúc mình request.
Vậy nên pending chả ảnh hưởng gì để mà phải qua giữ % cho kolo cả.
P/s riêng cho bác: Giúp người khác là tốt nhưng nên đưa ra lời khuyên có lý chút bác à. Còn spam thì spam trong top typecaptchavke là đủ rồi bác. Mà không biết bác đã từng gõ kolo với ggs chưa mà nói vậy nhỉ? :oops:

Nên chọn một trong 2 thôi chứ làm vậy làm gì mất công. Mà % bác nói ở đây thực sự ai gõ chuyên tâm vào kolo thì quan tâm chứ đã gõ cả 2 như bác nói rồi khi nào pending ggs mới qua kolo gõ thì chả ăn thua. Hơn nữa ggs pending vẫn tiếp tục gõ bình thường.
Khi nào pay thì nó sẽ pay số tiền trong acc lúc nó pay chứ không phải pay số tiền lúc mình request.
Vậy nên pending chả ảnh hưởng gì để mà phải qua giữ % cho kolo cả.
P/s riêng cho bác: Giúp người khác là tốt nhưng nên đưa ra lời khuyên có lý chút bác à. Còn spam thì spam trong top typecaptchavke là đủ rồi bác. Mà không biết bác đã từng gõ kolo với ggs chưa mà nói vậy nhỉ? :oops:
Gõ hết rồi bác , kolo gõ từ lúc bị quịch 7$ , ggs có 2 acc night 1 acc day rồi bác thật sự khi ggs bị overload thì có thể qua kolo gõ để giữ % cũng được , còn không kham nổi thì chọn 1 thôi , cái nào cũng có cái giá của nó cả bác ạ !!

Gõ hết rồi bác , kolo gõ từ lúc bị quịch 7$ , ggs có 2 acc night 1 acc day rồi bác thật sự khi ggs bị overload thì có thể qua kolo gõ để giữ % cũng được , còn không kham nổi thì chọn 1 thôi , cái nào cũng có cái giá của nó cả bác ạ !!
Ukm. Nếu ggs overload thì qua kolo gõ là có lý. Nãy giờ bác đang nói là pending mình mới nói thôi. Pending và overload nó khác hẳn nhau nha bác.

Ukm. Nếu ggs overload thì qua kolo gõ là có lý. Nãy giờ bác đang nói là pending mình mới nói thôi. Pending và overload nó khác hẳn nhau nha bác.
Lúc đặt lệnh pay bác không out ra ngoài đặt lệnh rồi vào check mail sao ? Đâu phải ai cũng có acc trên gold bấm cái vào liền đâu !!

Lúc đặt lệnh pay bác không out ra ngoài đặt lệnh rồi vào check mail sao ? Đâu phải ai cũng có acc trên gold bấm cái vào liền đâu !!
Vậy bác không thể đặt lệnh lúc đã làm xong à? Mắc gì đang làm phải ra để pay? Nó vào cực kì khó. Vậy nên vào rồi thì làm khi nào mệt nghỉ rồi pay luôn chứ chả ai dại gì đang làm đủ min cái ra request rồi vào lại đâu :v.
Mà thôi thớt chọn đc rồi. Cho bài xuống thôi

Vậy bác không thể đặt lệnh lúc đã làm xong à? Mắc gì đang làm phải ra để pay? Nó vào cực kì khó. Vậy nên vào rồi thì làm khi nào mệt nghỉ rồi pay luôn chứ chả ai dại gì đang làm đủ min cái ra request rồi vào lại đâu :v.
Mà thôi thớt chọn đc rồi. Cho bài xuống thôi
Vậy sao bác không nghỉ gõ nữa chừng mệt dừng lại sẳn đó đặt lệnh pay luôn xong vào thì overload ?? Vậy trong lúc đó qua kolo gõ cũng được chút nữa đợi hết overload ? Mà cũng chẳn biết khi nào nó hết overload :D , quan trọng là chủ thớt kham nổi không chứ giờ t và bác tranh luận cũng bằng thừa mà thôi !!

megatyper, làm từ 10h tối rate 1.5$, 1 tiếng mua boostrack rẻ giá 0.015 được 3 lần, mỗi 15 phuts cũng kiếm đc 0.3$.
muốn làm phát rút luôn thì 2captcha, tầm 3h sáng đến 6h rate 0.5, từ sáng đến trưa 0.35-0.4, hơi thấp nhưng code ngắn toàn 3-4 kí tự, 1 tiếng gõ 2k code cũng ăn 1$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week