chọn gogetsome hay kolo

megatyper, làm từ 10h tối rate 1.5$, 1 tiếng mua boostrack rẻ giá 0.015 được 3 lần, mỗi 15 phuts cũng kiếm đc 0.3$.
muốn làm phát rút luôn thì 2captcha, tầm 3h sáng đến 6h rate 0.5, từ sáng đến trưa 0.35-0.4, hơi thấp nhưng code ngắn toàn 3-4 kí tự, 1 tiếng gõ 2k code cũng ăn 1$
Em cảm ơn ạ. Boostrack là gì bác ? Dự án này rate cao thế sa k thấy mọi người nói đến nhỉ ?
2captcha có tool chạy nhiều id không ạ hay xài auto tab ạ ?

Em cảm ơn ạ. Boostrack là gì bác ? Dự án này rate cao thế sa k thấy mọi người nói đến nhỉ ?
2captcha có tool chạy nhiều id không ạ hay xài auto tab ạ ?
mega có 1 topic về nó mà ở trên ý, tại ít người gõ cái này, làm đêm giá cao thôi, sáng thì chả ai làm, load quá chậm phải mua boostrack (gói load nhanh trong 15 phút) mà cái đấy đắt, mua về chả bõ công gõ :3, giá boostrack thì thay đổi liên tục, rẻ nhất là 0.015$, 1 tiếng thì mua đc 3 lần với giá đấy.
2captcha thì có tool xiaoa hay sao đấy, nhưng cái đấy đắt chắc k ai dùng, toàn dùng tool chuyển tab

mega có 1 topic về nó mà ở trên ý, tại ít người gõ cái này, làm đêm giá cao thôi, sáng thì chả ai làm, load quá chậm phải mua boostrack (gói load nhanh trong 15 phút) mà cái đấy đắt, mua về chả bõ công gõ :3, giá boostrack thì thay đổi liên tục, rẻ nhất là 0.015$, 1 tiếng thì mua đc 3 lần với giá đấy.
2captcha thì có tool xiaoa hay sao đấy, nhưng cái đấy đắt chắc k ai dùng, toàn dùng tool chuyển tab
Thấy mọi người bảo 2cap vẫn 2 từ mà lấy đâu ra 4 kí tự @@

Thấy mọi người bảo 2cap vẫn 2 từ mà lấy đâu ra 4 kí tự @@
gõ thử thì biết chứ sao. mấy code đấy chỉ gọi là xen vào 1 tí thôi, bỏ qua cho nhanh, chủ yếu 4 từ dễ nhìn, mà cũng tùy từng lúc nữa ai biết đc nó thay đổi từng ngày, lần gần nhất mình giõ 2cap là tuần trước

gõ thử thì biết chứ sao. mấy code đấy chỉ gọi là xen vào 1 tí thôi, bỏ qua cho nhanh, chủ yếu 4 từ dễ nhìn, mà cũng tùy từng lúc nữa ai biết đc nó thay đổi từng ngày, lần gần nhất mình giõ 2cap là tuần trước
Bác bỏ capt rồi à

Gõ hết rồi bác , kolo gõ từ lúc bị quịch 7$ , ggs có 2 acc night 1 acc day rồi bác thật sự khi ggs bị overload thì có thể qua kolo gõ để giữ % cũng được , còn không kham nổi thì chọn 1 thôi , cái nào cũng có cái giá của nó cả bác ạ !!
mr teo gõ kiểu gì mà quịt 7$ được giỏi nhờ. gõ 1 lúc 35 acc mỗi acc 0.2$ thì nó ban à :D

megatyper bâyh ko làm được đâu. code dài và loạn 1.5$ /1k 1h gõ được spd 15 thôi đã thấy khó rồi
code ra thất thường nên ko có cách log nhiều acc để tăng spd load đâu vì thi thảong nó nhanh 1 phát thôi là ban rồi
15s/1 code mà code nó đâu phải đùa. 15s 4 acc ra code thì ko xử lý kịp đâu
nói chung là cái gì mà ngon ăn thì sẽ nhiều người nhảy vào => nó sẽ bão hòa mà các bác gọi là nát đấy
cái gì ko ngon thì chả ai thèm ăn
tóm cái váy lại thì gõ kolo đê. xem kiên trì được bao lâu :)

mr teo gõ kiểu gì mà quịt 7$ được giỏi nhờ. gõ 1 lúc 35 acc mỗi acc 0.2$ thì nó ban à :D
Gỏ hồi lúc mà mới biết tới MMO đó bác :D được thằng bạn trong lớp rủ ghê , gõ được 7$ tới giờ nó chưa trả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week