Chọn Mạng vnpt hay fpt ?

VNPT tại miền bắc này là lúc nào cần hỗ trợ uống thuốc chuột tự tử thích hơn nhất là vào ngày thứ 7 hoặc CN. Nếu dùng tại nhà tớ thấy dùng FPT cũng được, nhà tớ dùng gói 12MB có vướng mắc gì đâu -> chẳng bị cấm vận trang nước ngoài nào hết ( facebook, zeek ...) tốc độ down MF cũng lên được 600k, minh thấy thế là cũng hài lòng rồi :))

nếu làm việc thì vt là chuẩn 150k /1 thang thio, còn vnpt và fpt thì chơi game nhé ;), độ delay rất thấp ;)

mình dùng fpt vào mấy trang nước ngoài hôm thì nhanh, hôm thì chậm (down mediafire cũng thế hôm thì max speed hôm thì tà tà). Các mạng khác không biết có vậy không?

không biết sao chứ mình dùng vnpt gói 190k down mediafire max có khi lên 1mb còn không bình thường là 500-700 thi thoảng nó nhảy xuống còn 300

Chả là thế này ,ở nhà mình sài vnpt 275k / tháng( mạng vnpt ) còn thằng em thì 175k/ tháng ( mạng fpt )
thế nào mà nhà mình down ở mediafire có 250kb là max , còn nhà thằng em mình 330kb max :(

ae ai sài mạng fpt chưa cho ít kiến cái nhỉ
tùy theo cấu hình máy tính nữa chứ cậu, mạng cáp quang mà cấu hình pentuml III thì 100kb/s là cùng
Chém gió nek

vonte VNPT đang dùng cáp quang VNPT , chuyển nhà chuyển sang cáp quang Vịttel xài thấy dở hơn VNPT nhiều :(

VNPT 190k/1m download MF max dame 600kb/s <---- ảo hả :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back