Got Paid . chọn mặt gửi vàng..!! ngồi chơi xơi 5 chai/ tháng là quá vô tư và cũng là nơi bắt đầu cho newbie!

vãi... bị gì đăng nhập éo được

hehe, trang đó hôm qua với hôm trc gặp lỗi server cậu..!! bây h bình thường rồi!!

tiếp tục paid rất ổn định nha:( dù hôm qua có hơi trục trặc lỗi hệ thống tí nhưng đã được khacsw phục tốt)

cậu rút khi nào mà hôm nay về thế? Mình rút hôm qua jo chưa về.

Rút hơn ngày rồi mà chưa thấy đâu. :| :-ss

Nó về là sẽ về, lần này bên nó có lễ nên hơi lâu. Mình rút 2 tk mới về 1 cái, còn cái nữa chưa thấy đâu, nhưng về là cũng yên tâm rồi

Nó về là sẽ về, lần này bên nó có lễ nên hơi lâu. Mình rút 2 tk mới về 1 cái, còn cái nữa chưa thấy đâu, nhưng về là cũng yên tâm rồi

mà kái site khỉ này pay đã chậm rồi chia lãi cũng chậm luôn. :| Tớ nhớ là dep từ tối thứ 6 tuần trước, T7, CN k chia lãi thì chả nói làm gì. Đến T2 chờ mòng mắt chả thấy đâu. Sáng hôm sau ngủ dậy mới thấy có lãi. :-ss Giờ tính ra dep đc 5 ngày rồi mà mới chia đc có 4. :-ss

mà kái site khỉ này pay đã chậm rồi chia lãi cũng chậm luôn. :| Tớ nhớ là dep từ tối thứ 6 tuần trước, T7, CN k chia lãi thì chả nói làm gì. Đến T2 chờ mòng mắt chả thấy đâu. Sáng hôm sau ngủ dậy mới thấy có lãi. :-ss Giờ tính ra dep đc 5 ngày rồi mà mới chia đc có 4. :-ss

thế bạn thích chậm mà nó trả hay là nó nhanh xong nó quỵt nào...!! haha

bình thường thì ko sao, nó mới ra plan 20% daily for 10 day nên cũng lo đấy

cái này nó thông báo lâu rồi mà.. chỉ là bữa 18/11 bắt đầu thực hiện thôi.! nên nghĩ tích cực đi chút chứ.. haha :binhsua02: :binhsua03:
làm ăn hiệu quả thì sao chứ..!

- - - Updated - - -

Đã ref cho chủ thớt,mong nhận rcb sớm tốt còn *** bóng đá :D

sẽ RCB sau khi nhận đc paid tiếp theo nha.. mà bạn để lại tên và LR nha!!

Last edited by a moderator:
cái này nó thông báo lâu rồi mà.. chỉ là bữa 18/11 bắt đầu thực hiện thôi.! nên nghĩ tích cực đi chút chứ.. haha :binhsua02: :binhsua03:
làm ăn hiệu quả thì sao chứ..!

Tất nhiên phải nghĩ tích cực chứ. Mình bem em nó hơn 1k mà :binhsua10:

cho mình hỏi là đăng kí xong acc theo link bác thớt thì làm gì tiếp vậy?

bác có thể hướng dẫn chi tiết dc ko? mình mới tham gia ko biết gì nhiều :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week