Got Paid . chọn mặt gửi vàng..!! ngồi chơi xơi 5 chai/ tháng là quá vô tư và cũng là nơi bắt đầu cho newbie!

nghe lời dụ ngọt h lãnh hậu quả... thấy cái tit là biết vãi shit rồi... tiền kiếm dễ vậy ai đi capt cha... ai đi làm làm gì!

Không có ai nghe dụ cả,dám đâm dám chịu thôi, thực ra site này được đánh giá rất cao, có điều tham gia không đúng thời điểm và cái số như *** :binhsua09:

Này thì ngồi chơi xơi 5 tháng. :binhsua03:.
Site cung éo ngon gì cả, chả qua ban đầu ít người dep nên mới live tới bây giờ thui.

site này còn chiến được không nhỉ :binhsua10:

đang ức chế mà còn spam mấy câu vớ vẩn lạng quạng tui report ra đảo vĩnh viễn à! :anmanh:
còn chủ thớt chơi đc. lắm, lúc dep thì nói ngon nói ngọt còn có chuyện thì mất tăm luôn :dapdau2:

Last edited by a moderator:
đang ức chế mà còn spam mấy câu vớ vẩn lạng quạng tui report ra đảo vĩnh viễn à! :anmanh:
còn chủ thớt chơi đc. lắm, lúc dep thì nói ngon nói ngọt còn có chuyện thì mất tăm luôn :dapdau2:

phải nói rõ với các bạn thế này nha: những ai mà lúc đầu tư chọn hình thức hoàn trả 20% tức là bả hành đó là rất ít bạn và mình đã RB rồi... còn ai chọn lấy tiền 80% RB thì đâu có đc nhận 20% đó đâu chứ...!!! :binhsua09:

còn viecj tham gia không đúng thời điểm thì là 1 cái số mà...!!!

cho nên đừng vào hùa với nhau mà éo với ó nhá...!! thanks!! :binhsua12:

Nhìn chung là tù vãi chày. Mất oan 50$. :)) Đời quá đen

- - - Updated - - -

phải nói rõ với các bạn thế này nha: những ai mà lúc đầu tư chọn hình thức hoàn trả 20% tức là bả hành đó là rất ít bạn và mình đã RB rồi... còn ai chọn lấy tiền 80% RB thì đâu có đc nhận 20% đó đâu chứ...!!! :binhsua09:

Ủa thế giờ có bảo hành k đây cậu ? :-s

bạn đọc kỹ dùm, mình ko hề nói gì đến vụ 20 hay 80% ở đây chỉ nói đúng sự thật là site có chuyện thì bạn cũng mất tăm, ... tới giờ mới ra :|

Ra đi rồi hả thằng em.Botay .Haizzzzzzzzzzzz

thông tin mới cho mọi người là site vẫn hoạt động nhưng do lỗi hệ thống thanh toán nên tạm thời ko có paid nào cả.. dự kiến sẽ được khắc phục sau giáng sinh nha!!!
dù sao thì vẫn còn hi vọng...!!

tại sao ư..?? vì bạn đã thấy 1 site scam nào dám online ngang nhiên hoạt động, onl chat trả lời mem hay duy trì server chửa..

i have got a mail by t.colition.they wrote...Dear investors
of Tradingcoalition.com program,

We ran into several regulation issues with authorities,
which we are solving now. Please stay tuned for further
updates. We indend to resume our operation after Christmas.

Thank you very much and sorry for any problems

:binhsua07::binhsua03:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week